Help [DannyTuan] - Topic Refback cho ref đang chiến site WEB-IP với mình.

báo danh nhận rb sau vụ acc chủ topic bị ban nào
acc: LLawliet
WMID: 306231944759
WMR: R214911647369

dạo này pm trên yahoo ko bao h thấy dannytuan trả lời
Topic kia thì ko hiểu sao đã bị closed
h muốn del acc cũ đi để làm ref lại cho chủ topic thì đọc đc dòng này "after deleting the account, re-register under the same WMID will only be available next month" nản!
Chẳng nhẽ lại lập cái tk Webmoney khác, ngại ghê!

Last edited by a moderator:

dạo này pm trên yahoo ko bao h thấy dannytuan trả lời
Topic kia thì ko hiểu sao đã bị closed
h muốn del acc cũ đi để làm ref lại cho chủ topic thì đọc đc dòng này "after deleting the account, re-register under the same WMID will only be available next month" nản!
Chẳng nhẽ lại lập cái tk Webmoney khác, ngại ghê!

Hi.
Dạo này mình toàn onl buổi tối thôi. Ngày thì treo Y!M trên VPS nên ko trl được.
Topic kia đã Close vì acc bên topic đó bị band. Mà những reply bên đó đa số là của ref nick cũ (nick bị band).
Nên mình nhờ Mod Close Topic đó để mình mở Topic tuyển ref cho nick mới với chế độ RB 100%.

Còn về việc del acc để reg lại. Thì sau khi del acc có 2 trường hợp:
1/. Acc là acc chủ. Không là ref của ai: Sau khi del, có thể reg lại bình thường.
2/. Acc là ref của nick khác : Sau khi del, sẽ bị khoá WMID trong 1tháng. Mới được dùng WMID đó reg lại.

Về việc tạo acc mới làm ref cho mình thì mình rất cảm ơn bạn. Và về việc đó bạn có thể tạo hẳn 1 ví webmoney mới cho khoẻ nha. Chỉ cần 1Email (Gmail: 2p là tạo xong). Và 1 số đt là bạn đã tạo đc ví webmoney mới rùi.

Thanks bạn đã ủng hộ và làm ref cho mình suốt thời gian qua.

---------- Post added at 05:59 PM ---------- Previous post was at 05:55 PM ----------

Topic mình tuyển ref cho nick mới tại đây : http://mmo4me.com/showthread.php?40635-DannyTuan-Tuyen-Ref-Web-IP-voi-che-do-RB-hap-dan

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week