danhlode.com công bằng hay ko công bằng ?

Status
Not open for further replies.

mmoonline4er

Banned
Reactions
48
MR
0.000
trang web này sau khi có topic của bạn police thì đột nhiên trở lên hot và rất nhiều người vào chơi với hi vọng, trong đó có cả mình, hôm qua mình chơi thử và thắng đc 3$ và hầu hết đều thắng hôm nay khi mình chơi thì thua gần 10$ và hầu hêt mọi người cùng chơi lúc đó đều thua
đồng tiền kiếm đc rất khó khăn, mình ngồi gõ captcha kiếm từng đồng một mà tự dưng bị mất 7$ tuy là có chơi có chịu mình ko vì tiếc tiền mà lập topic này nhưng mình muốn cảnh tỉnh mọi người ko nên nghe lời dụ ngon ngọt mà đâm đầu vào như con thiêu thân, ko có đồng tiền nào kiếm dễ dàng và ko có sự công bằng trong trò đỏ đen

mọi người nhìn xem tất cả tài khoản chơi có mũi tên đỏ của mình đều là bị thua
vậy với chơi gấp đôi trong vài lần liên tục chẳng lẽ ai cũng xui đến vậy à, tuy ko giải thích đc nhưng chắc chắn là ko có sự công bằng, mọi người nên suy nghĩ kĩ trước khi chơi đỏ đen kiểu này

Last edited by a moderator:
sport bet là an toàn và cũng dễ đi nhảy lầu nhất =))
:binhsua79:

Upvote 0
Dám chơi dám chịu, lạ cái ông rinny cứ vào khuyến khích là sao???

Upvote 0
MD5 mà canh... :binhsua75: Một chuỗi sau khi được mã hóa md5 kết quả là duy nhất...bạn nào có thể tìm ra được một chuỗi khác sau khi mã hóa md5 ra cùng kết quả thì pub lên đây.

Upvote 0
nguyenthitrany = mình nghĩ thị này gài vào để dụ các mem thôi :)

Upvote 0
công bằng vs người chẳng may thắng và ko công bằng vs người chẳng may thua :m081:

Upvote 0
cờ bạc đâu phải là cái nghề đâu mà lúc nào cũng muốn lãi lúc nào cũng muốn win, có người win có người thua thì site mới duy trì được hoài ,ai cũng muốn ăn thì tiền đâu nó trả

Upvote 0
1 câu thui: "ko thích đừng chơi!"
Đã mang tiền rót vào chơi đỏ đen thì thua đừng có oán, cờ gian bạc lận, ai mà ko bik, sao ng ta vẫn chơi ầm ầm ( đi mà hỏi Chúa á!!)

Upvote 0
các bác suy nghỉ đi chơi cái này mang tính chất giải trí ai có tiền chơi, níu thua thì ng có lý trí sẽ nghỉ thôi, còn chơi típ thua típ là tại bạn

Upvote 0
Đã chơi đỏ đen rồi thì đừng nói đến hai chữ công bằng

Upvote 0
Rinny pr cho web danhlode.com đấy, lợi dụng mod vậy đó :binhsua01:

Upvote 0
Gian lận đc trò md5 nữa:"> Nếu thiệt admin đúng là nhà ảo thuật tài ba
Cờ bạc nào chả gian lận hix

Upvote 0
trang web này sau khi có topic của bạn police thì đột nhiên trở lên hot và rất nhiều người vào chơi với hi vọng, trong đó có cả mình, hôm qua mình chơi thử và thắng đc 3$ và hầu hết đều thắng hôm nay khi mình chơi thì thua gần 10$ và hầu hêt mọi người cùng chơi lúc đó đều thua
đồng tiền kiếm đc rất khó khăn, mình ngồi gõ captcha kiếm từng đồng một mà tự dưng bị mất 7$ tuy là có chơi có chịu mình ko vì tiếc tiền mà lập topic này nhưng mình muốn cảnh tỉnh mọi người ko nên nghe lời dụ ngon ngọt mà đâm đầu vào như con thiêu thân, ko có đồng tiền nào kiếm dễ dàng và ko có sự công bằng trong trò đỏ đen

mọi người nhìn xem tất cả tài khoản chơi có mũi tên đỏ của mình đều là bị thua
vậy với chơi gấp đôi trong vài lần liên tục chẳng lẽ ai cũng xui đến vậy à, tuy ko giải thích đc nhưng chắc chắn là ko có sự công bằng, mọi người nên suy nghĩ kĩ trước khi chơi đỏ đen kiểu này

để em nói bác nghe nhé
topic em cũng nói rõ là vốn nó tầm 30$ may ra còn cày dc đừng đem mấy $ lẻ vào mà nghĩ là win của nó dễ dàng. nói thế ko phải ý e chê bác ít tiền này nọ đừng hiểu lầm nhé
bác mất 7$ thế bác có biết ai win dc 300$ hay 900$ ko ? trước khi chơi em cũng tham khảo kĩ rồi ko phải ai cũng thua có người thắng rất nhiều em còn có cả yahoo học hỏi kinh nghiệm
có cần em ném proof cho mà xem ko ?
người thua thì nói site ko công bằng
còn người ăn thì bảo công bằng
haizz nghịch lý nó vậy đấy ( trong topic đó có gần 10 proof người chơi thắng đấy ko phải ai cũng thua như bác mà bác kêu đâu )
cái topic em lập ở box chat chứ ko có đem vào box gamebling mà tuyển ref
1 link ref và 1 link ko ref ( nói thẳng luôn là ko tuyển ref ai thích thì ủng hộ ai ko thì thôi đây ko cần thứ 2 ko pro cho web đó )
ban đầu bác bảo chả có site nào công bằng sao vẫn lao vào chơi ?
lòng tham của bác đâu có nhỏ
trong topic đó em khuyên anh em
cờ bạc đãi tay mới
ăn non dc thì nghỉ đi
đâu có khuyến khích ngồi cày đâu mà giờ kêu ca này nọ
xin lỗi ai thích thì chơi ko thì thì nhìn người khác chơi như bác svalmta chẳng hạn
còn đã đâm vào thắng hay thua thì đừng kêu ca
và đừng bảo em rủ rê này nọ
bản thân biết tự kiềm chế thì trời có sập xuống cũng từng đó thôi

Last edited by a moderator:
Upvote 0
quá chuẩn k cần chỉ nhé bác rin :))

Upvote 0
Thực sự head-tail thì khó biết trước lắm. Lúc thua cố gỡ lại càng thua.
Bạn Rin lập cái topic đó thì mọi người cũng chỉ tham khảo thôi, chứ nếu ai cũng đánh theo cách đó mà thắng thì site chết mất.

Upvote 0
site công bằng mà , nhìn bảng tổng kết bất kì lúc nào xem thắng nhiều hay thua nhiều,nói thế là hiểu, mod closed topic hộ mình, lập nên cái tên tuổi hóa ra cũng có cái lợi, thậm chí là lừa đảo lúp danh người tốt, ai sống ai chết ko liên quan đến tôi lập topic này đúng là lo chuyện bao đồng mà. mod closed hộ mình

Upvote 0
Thực sự head-tail thì khó biết trước lắm. Lúc thua cố gỡ lại càng thua.
Bạn Rin lập cái topic đó thì mọi người cũng chỉ tham khảo thôi, chứ nếu ai cũng đánh theo cách đó mà thắng thì site chết mất.
đỏ đen mà bác.Dễ ăn ai cũng nhào vô sao :(

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,786
170,873
Latest member
asapcanopy1