danhlode.com công bằng hay ko công bằng ?

Status
Not open for further replies.

mmoonline4er

Banned
Reactions
48
MR
0.000
trang web này sau khi có topic của bạn police thì đột nhiên trở lên hot và rất nhiều người vào chơi với hi vọng, trong đó có cả mình, hôm qua mình chơi thử và thắng đc 3$ và hầu hết đều thắng hôm nay khi mình chơi thì thua gần 10$ và hầu hêt mọi người cùng chơi lúc đó đều thua
đồng tiền kiếm đc rất khó khăn, mình ngồi gõ captcha kiếm từng đồng một mà tự dưng bị mất 7$ tuy là có chơi có chịu mình ko vì tiếc tiền mà lập topic này nhưng mình muốn cảnh tỉnh mọi người ko nên nghe lời dụ ngon ngọt mà đâm đầu vào như con thiêu thân, ko có đồng tiền nào kiếm dễ dàng và ko có sự công bằng trong trò đỏ đen

mọi người nhìn xem tất cả tài khoản chơi có mũi tên đỏ của mình đều là bị thua
vậy với chơi gấp đôi trong vài lần liên tục chẳng lẽ ai cũng xui đến vậy à, tuy ko giải thích đc nhưng chắc chắn là ko có sự công bằng, mọi người nên suy nghĩ kĩ trước khi chơi đỏ đen kiểu này

Last edited by a moderator:

mới nhất nè :).hên gỡ lại đc.Thua hồi sáng h muốn chống mặt luôn :)

Upvote 0
Close thui . Lúc thắng 3$ thì ko vào khoe , lúc thua 7 $ thì vào kêu site này nọ ;;)

chuẩn bỏ 7$ vào mà ăn dc 3$ là lợi nhuận ko hề nhỏ so với số vốn bỏ ra
nhưng lòng tham là vô đáy biết sao dc ;))

Upvote 0
:binhsua72::binhsua72::binhsua72:
nói chung ai không chơi thì không chơi..Ai chơi thì chơi..Bảo đồng tiền khó kiếm sao lúc đánh lãi 3$ không bảo đồng tiền dễ kiếm đi.
Đánh cái này 100% ai cũng biết là đỏ đen.Sao biết mà còn lao vào.Lúc lãi thì không thấy nói gì lúc lỗ sót của kêu dinh lên.Nản
Người ta lập ra web đê chơi không phải là lập ra để rồi đưa tiền cho các bạn.Cái gì cũng có cái giá của nó.

Upvote 0
thêm 1 cái poof hôm qua luôn nè.Theo lệnh xếp RIN :))

Upvote 0
Đánh đấm cái này mang tính chất giải trí là chính. Chứ kiếm tiền từ nó khó lắm. Đỏ đen mà.

Upvote 0
Tớ đã bảo Police rồi mà :))
1 số ng đã ra đê =))

Upvote 0
vừa ăn tối wa 30$ sáng thua lại 10$ nghỉ lun ko tham

Attachments

9.2 KB · Views: 9
Upvote 0
cờ bạc = bác thằng bần, bet mmo = trắng tay - 1 ngày nào đó thui, ai bet mà còn tiền thì cứ an phận thủ thường đi hén ;))

Upvote 0
hi anh em nào thích đỏ đen công bằng thì pm với mình nha chỉ riêng thui :binhsua104:

Upvote 0
bó tay vs thớt này, lòng tham nó vô đáy mà vào đây kêu ca cái j`, bỏ 7$ ăn đc 3$, gần 50% đấy anh bạn trẻ, kiếm thử có chỗ nào lãi đc chừng ấy trong 1 năm ko rồi hãy kêu ca.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week