• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Danh sách Nick Yahoo Giả Danh Lừa Đảo - Cập Nhật Thường Xuyên

Nick FORUM: uytinlagi, Nick Yahoo ID: dark_knight2407 có biểu hiện SCAM không ?

• Có ,Đưa vào danh sách các Yahoo ID SCAM

Votes: 3 60.0%
  • Không , Xóa khỏi danh sách các Yahoo ID SCAM

Votes: 2 40.0%
  • Ý kiến khác

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    5
Toàn bộ danh sách này các bạn nên clocknick toàn bộ luôn cho ăn chắc

Đâu rồi cái lý do mày hàng đêm cày id test bán cho nó đâu rồi.
Sao mày có nhiều lý do lấp liếm thế.cái tài khoản ngân hàng rành rành là của thằng proknight9x hồi xưa nó sử dụng chính là tài khoản ngân hàng của mày đang dùng đó.
Mày ko chỉ scam của vinhkhanhpy đâu mà scam rất nhiều a e captcha làm group của mày đó ,thằng c.h.ó.

Còn mod và admin ko xử lý vụ này cho nó rõ ràng thì BQT đã làm ko đúng hết trách nhiệm của mình.

@uytinlagi
quả thật phải thắc mắc là sao bây giờ chủ thớt kêu bác scam bác mới sốt lên yêu cầu ai ko nhận RB pm yahoo để nhận,sao trước đó ko làm
và việc bác bảo chán nghỉ forum 1 thời gian thì bỏ ko RB các Ref là vô trách nhiệm,
trong việc tiền nong và uy tín thì ko có chuyện:hôm nay tôi buồn--->mai trả
muốn chứng minh vụ mượn mõ nick thì show log chat, VÌ SAO ko show được
uytinlagi,là những cái này chứ là gì

quả thật phải thắc mắc là sao bây giờ chủ thớt kêu bác scam bác mới sốt lên yêu cầu ai ko nhận RB pm yahoo để nhận,sao trước đó ko làm
và việc bác bảo chán nghỉ forum 1 thời gian thì bỏ ko RB các Ref là vô trách nhiệm,
trong việc tiền nong và uy tín thì ko có chuyện:hôm nay tôi buồn--->mai trả
muốn chứng minh vụ mượn mõ nick thì show log chat, VÌ SAO ko show được

ừ, việc tôi ko RB là do vô trách nhiệm
đúng, hồi đó đang làm việc ngon tự dưng bị ban vô lý thế nên chán bỏ PTC lun, topic cũng ko co vào.
==> vô trách nhiệm, đúng

Việc tôi cho proknight mượn TK vì nó học cùng trường, lên trường viết tờ giấy TK ngân hàng, YH, mail cho nó chứ ko có nói chiện qua YH nên ko có log chat.

Hôm nay chủ topic viện vào lý do tôi ko RB để buộc tội tôi, OK đúng rồi, tôi sai ở vấn đề này nên bi giờ tôi phải khắc phục thôi. Khắc phục xong thì ko còn lý do nào để đả kick tôi nữa cả :)

Ngoài việc ko RB PTC khi bỏ PTC ra, tôi làm ăn rất đàng hoàng, uy tín. Mọi người có thể vào tất cả topic xem những người làm ăn với tôi có ai phàn nàn 1 câu nào ko???
Tình ngay lý gian, việc tôi liên quan đến thằng proknight dẫn đến việc tôi bị ban nick khi đang tuyển ref PTC, nên tôi bỏ hết quá khứ, tự tạo lập uy tín bằng việc làm ăn đàng hoàng tử tế mà có những con dog cứ nhảy vào phá, mọi người nghĩ có bực ko.

Đâu rồi cái lý do mày hàng đêm cày id test bán cho nó đâu rồi.
Sao mày có nhiều lý do lấp liếm thế.cái tài khoản ngân hàng rành rành là của thằng proknight9x hồi xưa nó sử dụng chính là tài khoản ngân hàng của mày đang dùng đó.
Mày ko chỉ scam của vinhkhanhpy đâu mà scam rất nhiều a e captcha làm group của mày đó ,thằng c.h.ó.

Còn mod và admin ko xử lý vụ này cho nó rõ ràng thì BQT đã làm ko đúng hết trách nhiệm của mình.

:)) loại như mày chỉ giỏi sủa thôi :)
chả đc cái tích sự gì, ba mẹ mày nuôi mày lớn chỉ để đi sủa thôi à????
Loại tiểu nhân chọc gậy bánh xe như mày ko biết nhục là gì à???
Tôi nhục thay cho bố mẹ mày :)

BQT làm ko đúng trách nhiệm ??? à, là việc thả rông cho mày đi sủa bậy à??

Mày là thằng như nào thì anh em trên forum đều biết,tao dây với bầy c.h.ó là mày nữa,cố gắng kiếm tiền mua xương về cho mấy d.o.g ở nhà nó đang sủa nhặng lên kêu đói rồi kìa.

THôi ko tranh cãi nữa, mất công vì mấy thằng dog kia mình lại ra đảo ở vài ngày :))
Ta làm ăn thế nào thì ai cũng biết khỏi phải giải thích dài dòng chi cho mất công :)

Giải quyết nốt vụ RB PTC này nữa là xong, đề nghị chủ topic xóa cái số 49 nhé
Thank

Mày là thằng như nào thì anh em trên forum đều biết,tao dây với bầy c.h.ó là mày nữa,cố gắng kiếm tiền mua xương về cho mấy d.o.g ở nhà nó đang sủa nhặng lên kêu đói rồi kìa.

Đề nghị bạn không chửi tục trong TOPIC nữa nhé... Có gì cứ từ từ giải quyết...

thấy các bác chửi nhau càng thêm rối.Nói chuyện đàng hoàng để giải quyết nhanh hơn.Vd bác logalkent muốn bác uytinlagi đưa ra nhựng bằng chứng gì chứng minh uytin với prokight là 2 ng.Còn bác uytinlagi ko dua dc thì dưa 1 bằng chứng khác có tính xác thực hơn .v.v.v.Chứ cải nhau kiu chửi lộn cả đời củng không xong mà mất văn hóa nữa

Last edited by a moderator:
thấy các bác chửi nhau càng thêm rối.Nói chuyện đàng hoàng để giải quyết nhanh hơn.Vd bác logalkent muốn bác uytinlagi đưa ra nhựng bằng chứng gì chứng minh uytin với prokight là 2 ng.Còn bác uytinlagi ko dua dc thì dưa 1 bằng chứng khác có tính xác thực hơn .v.v.v.Chứ cải nhau kiu chửi lộn cả đời củng không xong mà mất văn hóa nữa

hjc mình nói rồi, mình với thằng proknight gặp nhau trên trường nc chứ ko có chat nên ko có log chat
thằng lokagent ko tin, nó đòi chứng minh. OK, mình hẹn thằng proknight với mình ra quán cafe cho nó với thằng lokagent nói chiện. Thằng lokagent đồng ý, mình đưa nó số đt để đợi nó đưa lịch hẹn mà vài tuần rồi ko thấy nó liên lạc gì cả
rồi cứ có vấn đề gì nó lại nhẩy lên đây sủa sủa , cậu thấy có bực ko.

Bằng chứng thì chỉ có gặp thằng proknight là biết à, nó chạy xe bus BD-TPHCM nên 1 tháng đi cafe với nó 1,2 lần.

1. cái nick YH này mình cho proknight9x mượn và nó đi scam, mình chỉ nói chiện với nó ở trên trường nên ko có log chát nên mới chấp nhận bị ban nick vì ko có bằng chứng log chát.
2. Cậu thử nghĩ xem, khi cậu đang làm ăn tử tế tự nhiên cậu bị band? thì cậu còn muốn làm ăn nữa ko
Mình đang tuyển ref chiến PTC cậu đọc đi, trước khi mình bị ban mình thanh toán RB, BN rất đầy đủ nhé,
Tự dưng bị band vì lý do nick YH bị thằng scam nó mượn, Thì cậu sẽ nghĩ thế nào.
Nếu cậu là mình cậu sẽ tiếp tục vui vẻ và RB, BN tiếp chứ, hay là nản chả thèm vào 4rum 1 thời gian.

1 Lần nữa mình nói với cậu, mình và proknight là 2 người khác nhau.
thằng lokagent là cái thằng thọc gậy bánh xe, nó đòi gặp proknight tớ hẹn nó ra quán cafe dắt theo thằng proknight cho nó gặp mà nó có dám ra đâu, toàn lên 4rum sủa bậy.

Mong cậu làm rõ ràng đi, tớ tuy ko phải uy tín gì trong 4rum này nhưng tớ làm ăn đàng hoàng tử tế chả sợ ai nói này nói nọ

---------- Post added at 08:34 AM ---------- Previous post was at 07:07 AM ----------

Sau khi bị ban nick ở bên PTC do OnlyC bảo ko có bằng chứng log chát mình nản ko vào 4rum 1 thời gian và nghỉ luôn PTC
Sau khi trở lại mình chỉ tham gia Box catpcha và box đầu tư. cậu có thể kiểm tra tất cả các topic đó nhé

các topic buôn bán của mình đây, cậu vào xem topic nào nói mình scam nhé
1.captcha
http://mmo4me.com/showthread.php?47741-Ban-ID-pix-truoc-14-2-1-1k-code-cho-ai-can-day-
http://mmo4me.com/showthread.php?46...g-tin-gia-re-0-2-1-ID-SLL-ai-can-pm-minh-nhe-
http://mmo4me.com/showthread.php?45753-Ban-quyen-admin-du-an-QlinkGroup-cho-ban-nao-can-
http://mmo4me.com/showthread.php?46093-Ban-ID-pix-truoc-14-2-1-1k-code-gia-re-cho-ban-nao-can-

Box Maxtrix.
http://mmo4me.com/showthread.php?49...-2012-3-day-trong-50-ngay-RB-110-ngay-lap-tuc
http://mmo4me.com/showthread.php?50...u-lau-dai-an-toan-4-1day-50-ngay-ti-le-70-30-
http://mmo4me.com/showthread.php?47...h-3-1-ngay-trong-50-ngay-RB-110-ngay-lap-tuc-

Cậu kiểm tra đi xem tôi scam ở đâu ??? Các topic của tôi toàn có mấy thằng nhảy vào vu khống phá rối , ko đưa đc ra cái bằng chứng gì cứ sủa bậy
Vụ PTC tôi bị band khi đang làm ăn tử tế khiến tôi bức xúc bỏ PTC và ko vào 4rum 1 thời gian. Các ref tố cáo tôi ko RB là đúng
OK vấn đề này tôi sẽ giải quyết với các REF
Ai làm REF PTC của tôi thì pm YH: dark_knight2407 tôi sẽ RB nốt số tiền lúc bỏ PTC chưa RB cho các bạn nhé :)

Còn ông chủ topic bỏ cái poll đi, ông có quyền gì mà phán xử tôi ???
Tôi chả làm gì mà để mang cái tiếng scam cả. Đc chứ??

Giải quyết nốt cái vụ RB PTC từ nay thằng nào há mạng ra nói tao scam này nọ tao cho ăn shit đấy.:binhsua72:

Mình là người ngoài cuộc, chưa giao dịch với bạn lần nào, chưa bị scam lần nào, nhưng mình xin nói 1 lời công bình: MỘT SỰ BẤT TÍN, VẠN SỰ BẤT TIN. XÂY DỰNG 3 NĂM, ĐẬP VỠ 1 GIỜ.
Dù bạn trước đây uy tín cỡ nào, mà chỉ cần 1 lần scam, bạn đã mang nhãn scam. Đằng này tiền sử nik Yh của bạn đã bị dính vết thế kia. Thử hỏi ai tin bạn đc. Dù bạn có tin bạn bè bao nhiêu, nhưng cho người khác mượn nik Yh, dẫn tới ng ta dựa danh nghĩa đó đi scam, thì bạn phải chịu trách nhiệm. Giống như ngoài đời, bạn cho bạn mượn xe, nó lấy đi ăn cướp, thì khi điều tra, bạn ko thể tránh bị liên lụy đc, mà trước mắt là bị CA tịch thu xe. Bạn nghĩ xem, mình nói đúng ko ?
Mặc khác MMO, lại càng lấy uy tín làm đầu, vì hầu như chả bik mặt nhau. Vậy nên mình nghĩ, bạn phải chứng minh bạn là người trong sạch, ko liên quan đến quá khứ kia, thì lúc đó mọi người mới làm ăn tiếp với bạn đc. Còn ko cái danh scam, dù muốn hay ko, vẫn theo bạn đến muôn đời. Nói một câu ko phải nhé: lỡ như đúng bạn là proknight ngày xưa, giờ làm ăn uy tín, chỉ để tạo vỏ bọc, dăm bữa vài tháng sau, khi có uy tín lại, bạn lại làm mọi người 1 phát thì sao (vì lúc đó chắc gì ai còn nhớ bạn từng scam). Bạn có quyền bảo vệ quyền lợi của bạn, thì mọi người cũng vậy.
Lời nói thật, thường khó nghe, mong bạn suy nghĩ.

Thằng c.h.ó @uytinlagi càng nói thì càng thể hiện cái ngu của nó,chắc nó gặm xương mua bằng tiền đi scam nên óc nó ko có não,những gì mà nói thối hơn cả k.ứ.t

Nào là hồi xưa mới bị phát hiện thì có cái giọng điệu,nào là đc thằng proknight9x dìu dắt làm captcha,hàng đêm cày test id bán cho nó.Rồi có lúc lại nói mày lại nói với nó là 2 chúng mày ở cạnh phòng trọ,giờ lại mày lại giở cái giọng mày chỉ gặp nó ở trên trường giao yahoo và tài khoản ngân hàng cho nó chứ ko có nói chuyện.
Thế mày với nó là gì mà nó bảo mày 1 câu mà mày cho nó mượn yahoo và tài khoản ngân hàng.

Thế nó bảo mày ăn k.ứ.t mày cũng ăn ah,nó bảo mày sủa mày cũng sủa ah,nó cho mày vài cục xương cho mấy con d.og dang chờ ở nhà mày ,thế mày cũng cầm về gặm ah.

Tao đến thật ko ngửi nổi cái sự cãi chày cãi cối của mày đó.
Còn cái loại súc vật cặn bã như mày , lừa đảo và scam người khác nó ăn vào máu mày rồi,điển hình là cái vụ reback vừa rồi đó.

Tao lúc nào cũng có sẵn thời gian để vạch mặt loại súc vật như mày ra khỏi forum cho nó trong sạch.

Ps:còn ai ko rõ vụ thằng c.h.ó proknight9x scam thì đừng vào phán bừa nhé.

Thằng c.h.ó @uytinlagi càng nói thì càng thể hiện cái ngu của nó,chắc nó gặm xương mua bằng tiền đi scam nên óc nó ko có não,những gì mà nói thối hơn cả k.ứ.t

Nào là hồi xưa mới bị phát hiện thì có cái giọng điệu,nào là đc thằng proknight9x dìu dắt làm captcha,hàng đêm cày test id bán cho nó.Rồi có lúc lại nói mày lại nói với nó là 2 chúng mày ở cạnh phòng trọ,giờ lại mày lại giở cái giọng mày chỉ gặp nó ở trên trường giao yahoo và tài khoản ngân hàng cho nó chứ ko có nói chuyện.
Thế mày với nó là gì mà nó bảo mày 1 câu mà mày cho nó mượn yahoo và tài khoản ngân hàng.

Thế nó bảo mày ăn k.ứ.t mày cũng ăn ah,nó bảo mày sủa mày cũng sủa ah,nó cho mày vài cục xương cho mấy con d.og dang chờ ở nhà mày ,thế mày cũng cầm về gặm ah.

Tao đến thật ko ngửi nổi cái sự cãi chày cãi cối của mày đó.
Còn cái loại súc vật cặn bã như mày , lừa đảo và scam người khác nó ăn vào máu mày rồi,điển hình là cái vụ reback vừa rồi đó.

Tao lúc nào cũng có sẵn thời gian để vạch mặt loại súc vật như mày ra khỏi forum cho nó trong sạch.

Ps:còn ai ko rõ vụ thằng c.h.ó proknight9x scam thì đừng vào phán bừa nhé.

Haha, ông bạn bị nó scam nhiều lắm hả, sao căm thù nó ghê z ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom