• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Danh Sách Hotboy và Hotgirl Vào Vòng 2

Status
Not open for further replies.
chỉ check webcam người nào là hotboy và hotgirl thôi em ,chưa tới lúc công bố mà ,ai là hotboy và hot girl thì sẽ được liên lạc check webcam sau đó công bố :D
hi hi, em cám ơn anh đã giải đáp cho em ạh
Còn 1 ngày nữa , em hồi hộp quá anh ơi, y như mình đi thi vậy :oops::oops::oops:
Em xin chúc cuộc thi thành công tốt đẹp ạh :D:D:D

hi hi, em cám ơn anh đã giải đáp cho em ạh
Còn 1 ngày nữa , em hồi hộp quá anh ơi, y như mình đi thi vậy :oops::oops::oops:
Em xin chúc cuộc thi thành công tốt đẹp ạh :D:D:D
cảm ơn em đã ủng hộ và theo dõi cuộc thi :D

hôm nay hết hạn rồi, hồi hộp quá sếp ơi :D
vì tính chất bí mật nên tạm thời a ko thể tiết lộ gì được ,hồi sau sẽ rõ hhiihhi :D

Alo, anh @chemgio ơi, sắp tới giờ có sổ xố miền Bắc mà kết quả miss với mr chưa có ạh :p
Em bắt đền anh đó, nguyên ngày nay em hóng thread này ko có làm ăn đc xu nào gì hết, anh em bên box capt cũng qua hóng kìa, 3 tiếng sáng nay ko ai thèm cập nhật thread Pix nữa đó, nhanh nào BGK ơi :D :D :D

Alo, anh @chemgio ơi, sắp tới giờ có sổ xố miền Bắc mà kết quả miss với mr chưa có ạh :p
Em bắt đền anh đó, nguyên ngày nay em hóng thread này ko có làm ăn đc xu nào gì hết, anh em bên box capt cũng qua hóng kìa, 3 tiếng sáng nay ko ai thèm cập nhật thread Pix nữa đó, nhanh nào BGK ơi :D :D :D
ủa cổ động viên mà còn nóng lòng hơn thí sinh ý:D. dnay bận việc chả để ý tới cái này nhiều nữa

22h rùi chắc em trật rùi hixhix,

Đầu tiên mình xin lỗi anh chị em vì đã để anh chị em chờ lâu do cần phải xác nhận 1 số thông tin chính chủ của hot boy và hot girl nên mình không thể công bố sớm được ,hiện tại mình chỉ mới lấy được những thông tin cần thiết từ hot boy còn hot girl thì chưa cho nên mình sẽ công bố hot boy trước khi nào mình lấy được thông tin của hot girl mình sẽ công bố sau vì mình cũng không muốn moi người đợi lâu :D
Hot Boy Và Hot Girl 2014
http://mmo4me.com/threads/hot-boy-va-hot-girl-2014.184506/

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb