đánh nhau vs giang hồ nên mang cái gì ^^ cho ý kiến

Mang theo underwear wu' màn màu sắc bắt mắt, kiểu dáng hấp dẫn, khi chuẩn bị lâm trận thì tung ra và la lớn của Maria Ozawa, Kimiko ...
phe đối phương nhào vào tranh giành tự xử lẫn nhau --> Bất chiến tự nhiên thành
phe đối phương mặt ngu ngu, stun choáng đủ kiểu vì chưa biết đang xảy ra chuyện gì --> Tiên hạ thủ vi cường
phe đối phương vẫn án binh bất động, hầm hầm sát khí + phe ta có vẻ yếu thế hay nao núng --> Tam thập lục kế tẩu vi thượng sách.

Nếu đánh nhau tay đôi thì ai lại chơi đồ.
Bạn mang dầu ăn đi là đủ rồi. Nếu nó có giở trò thì bạn đổ dầu ăn ra đường cho nó trơn ngã và không đuổi được bạn.

Mình rất ghét bạo lực nên mình khuyên bạn nên giải quyết nhanh chóng vụ này bằng 1 quả lựu đạn.

Mình rất ghét bạo lực nên mình khuyên bạn nên giải quyết nhanh chóng vụ này bằng 1 quả lựu đạn.

rủ nhau tay đôi thì solo tay không thôi chứ dùng hàng nóng làm gì. Đánh thế mới đã

:binhsua160: Mình sắp tới sẽ đánh nhau vs 1 thằng cầm đầu 1 băng của Phổ thông , thằng cầm đầu thì 93 rồi .

:binhsua163: Hẹn đánh tay đôi , nhưng chắc chắn có thêm mấy thằng "hôi" đi theo. Mình tính mang côn sắt và roi điện, nhưng lưỡng lự dao găm và dao móc .

:)) nói chung là sẽ có thằng nằm viện nên anh em ai cho ý kiến cái

Rẹc Kẹc Đánh nhau quận mấy thế :-? ! cho vài đàn em đi theo đê :-? ko có gọi ta ta cho theo nè :-? gần q8 thì tốt !

bình xịt cay + dùi cui điện :D

còn 93 thì chắc làm đoàng phát là chạy tán loạn ấy mà a rec :))

Anh Hùng thì chỉ nên mang quần sịp đỏ =))

Last edited by a moderator:
- Cứ nhắm hạ bộ hắn mà bóp :m021: đem vũ khí chi nữa.

AK47

:binhsua160: Mình sắp tới sẽ đánh nhau vs 1 thằng cầm đầu 1 băng của Phổ thông , thằng cầm đầu thì 93 rồi .

:binhsua163: Hẹn đánh tay đôi , nhưng chắc chắn có thêm mấy thằng "hôi" đi theo. Mình tính mang côn sắt và roi điện, nhưng lưỡng lự dao găm và dao móc .

:)) nói chung là sẽ có thằng nằm viện nên anh em ai cho ý kiến cái

Roi điện là chuẩn rồi, chấp cả bầy, chắc tụi nó chả biết mô tê gì đâu, kiếm thêm 1 người đồng bọn, 1 tay roi điện, 1 tay ba trắc, tha hồ mà quật, nếu có điều kiện dùng súng short-gun bắn bi sắt (rất rát, đây là thứ w ưa dùng nhất, tầm xa mà nã cỡ 3 viên là tụi nó thốn ngay!) Khuyên bác là trong các cuộc loạn đả hạn chế sử dụng dao nhé, có thắng cũng có hậu quả ko hay, đó là ý kiến riêng của mình thôi. Tốt nhất nên tránh đánh nhau nếu việc đó ko đáng!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week