• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Đánh giá 3 ô tô PTC : ALL1Tool EasyPTC PTCTool

newzeland95

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
Insuree Balance
0
Đang định mua tool mà không biết tool nào ngon. Các bạn đã dùng cho nhận xét, đánh giá

Chẳng thằng nào tốt cả vì cũng thỉnh thoàng gặp lỗi phải update liên tục ,kiếm ra tiền như nhau :binhsua46:

Last edited by a moderator:
Chẳng thằng nào tốt cả vì cũng thỉnh thoàng gặp lỗi phải update liên tục ,kiếm ra tiền như nhau :binhsua46:
Phát ngôn dìm hàng, đặt nick vậy chắc cũng dân coder, giỏi thế thì làm 1 soft vượt captcha và click ads tự động như vậy phục vụ anh em đi rồi phát ngôn đánh giá sau (code dc thì cũng ngồi lo cập nhật theo admin PTC chết mợ luôn chứ khỏi mà ở đây góp gió), hay nghĩ code ra được mấy tool nhập captcha vào thì mình là "đỉnh của đỉnh" rồi! Thế thì mình im lặng là vàng :)

@newzeland95: Tùy mục đích sử dụng :D
+ Chỉ chơi buxhost,aurora,nten => Easyptc.
+ Thích rẻ mà dễ dùng, lâu lâu bị lỗi hoặc phát sinh lỗi cá nhân nhưng dùng cũng nhiều script => PTCTool.
+ Đi đầu trong công nghệ vượt captcha tự động, chơi nhiều thể loại, thêm luôn script nga ngố (minpay = 0 và uy tín) => All1tool. (Tuy nhiên nên đọc kỹ HDSD trước khi dùng, sắp update giao diện mới dễ dùng hơn đó)

Mình chưa sử dụng ptctool lần nào nên không có ý kiến.

- Nếu chơi 3 loại buxhost, neten và aurora thì dùng easyptc(trước đây mình dùng một thời gian dài)

-Nếu thực sự chơi ptc với nhiều loại thì alltool theo cá nhân mình vẫn là lựa chọn tốt : click được nhiều scrip mặc dù site đổi liên tục dạng click.

Ủng hộ alltool và dự định sẽ không thay đổi nếu alltool vẫn còn phát triển.

Last edited by a moderator:
dùng đại đi ! có bao nhiê 1 thang đâu . dùng cho biết\

dùng đại đi ! có bao nhiê 1 thang đâu . dùng cho biết\
mình thấy ý kiến bạn này được , dùng đại đy 1 tháng không bao nhiêu, chứ nghe người khác cũng khó lắm mỗi người 1 ý .

Vote All1Tool với PTCTool :binhsua169:

mỗi tool có những ưu điểm riêng:
-easyptc: chạy buxhost, aurora mượt, giá rẻ
- alltool: chủ yếu vượt captcha tất cả skip tuy nhiên giá thành hơi cao nhưng bù lại mấy site nga chắc đủ :D
- ptctool: chạy nhiều skip, nhẹ,có reg, rẻ nhưng nhược điểm cập nhật điên điên

ptctool ko xài sock dc...nhưng dc cái tùy biến chạy tự động theo ý mình thì dễ lắm

cho mình hỏi ké tí.
ptctool thì thấy có sẵn site, nếu site ko có thì mình add vào có chạy ko thế

cho mình hỏi ké tí.
ptctool thì thấy có sẵn site, nếu site ko có thì mình add vào có chạy ko thế

quan trọng là trc khi add bạn phải xác định được dạng script của nó để add là okay thôi!

cho mình hỏi là cái ptctool nó có cái phần đăng ký site mình add vào tool...vậy cái phần đó làm sao vậy mấy bạn hướng dẫn mình với đc hok

ở phía trên có nút hình người vs dấu +, bạn nhấp chuột vào đó, rồi hiện ra cái window,
type: dạng script ấy mà
url: http://www...... j j đó, website của trang PTCn
username: ID của bạn ấy
password: pass của bạn

phải thử mới biết :))
Mình là người có tiền mà :binhsua146:

Hầu như tool nào cũng có trail để bạn dùng thử mà, bạn cứ dùng trail hết 3 cái tool đó thấy cái nào tốt và có thể mua thì cứ mua. MMO thì mỗi n`g 1 ý mà nên nói đánh giá thì ko chính xác và hơi ko công bằng cho tác giả làm tool lắm ^^! Mỗi thứ có ưu - khuyết điểm riêng.
--------
Mình thì vote cho alltool

mà chủ 2pic chơi các script nào thì lưa thích hợp thôi. Các ưu - nhược đều kể ở trên ròi đó :) Mình thì xài All1Tool có mấy site nga =]]z

có ai biết tool nào đọc được thư quảng cáo gửi về mail, đăng ký nhiều trang quá giờ này nó gửi về đầy hộp thư rồi mà xóa thì hơi tiếc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom