• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Dành cho ngày 8-3

Status
Not open for further replies.
Happy Woman Day

@Kurillin cmt nào cũng like chắc có điều khó nói rồi :D :D

@Kurillin chúc bạn 8-3 vv, hp nhá :D :D
À topic nào mình cảm thấy thích (chủ đề) và có bạn bè mình tham gia là mình like sạch comment từ đầu đến cuối, trừ thằng nào vào phá đám thì chửi lại thôi :D thói quen khó bỏ :p giống như 1 cách cảm ơn mọi ng đã bỏ vài phút ra theo dõi và comment ấy mà.

em chả biết bạn nữ nào, thui thì kính chúc toàn thể các chị, em trong 4rum tươi như hoa, thành công rực rỡ, luôn luôn cười như năm 2015

@thạchthao giải nhất chăc thuộc về cậu rồi .

Chúc c ngày càng xinh gái. :)

chẳng biết bạn nào thì tag ai ta? thôi thì chúc toàn thể các cụ, các bà, các bá, các cô, các thím, các gì, các mợ, các chị, các em, các cháu...có 1 ngày quốc tế phụ nữ thật ý nnhĩa và hạnh phúc. :))

@thachthao @Kurillin @tuti @hoanvan @Cô Gái Đến Từ Hôm Qua @jack1993 @androidleads @ruby.love @tammy
@yuyuna @nguyenngan @ranmori1987001 @saleonline2012

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,949
171,020
Latest member
thanhtai0139
Back