Got Paid Dành cho chị em văn phòng - kiếm 20-30$/tháng - dễ làm

Mình tưởng cheat ref ăn ban mà?
cheat khi chiều còn được, mấy thánh trên fb có imacros auto reg ấy, mình có lệnh rút mà nhận đc mail đợi duyệt của nó. dm tiếc vkl, có thánh khoe proof 32$ cười hí hửng.

cheat khi chiều còn được, mấy thánh trên fb có imacros auto reg ấy, mình có lệnh rút mà nhận đc mail đợi duyệt của nó. dm tiếc vkl, có thánh khoe proof 32$ cười hí hửng.
Mịa cheat vậy mà nó k ban sao =))
Ủa mà mail đợi duyệt là sao, mình rút mấy lần có thấy gì đâu
Với cả trên FB có group hả, cho mình xin link với

Mong rằng đội ngũ iT của site này ngăn chặn được bọn cheat thiếu đạo đức đó, để site sống lâu chút cho anh em có cháo mà húp qua ngày :(

Nhà anh mình có mở tiệm net, có khoảng hơn 30 chục cái máy rãnh để treo trên cùng 1 nick có sao không trời.
1 nick mà cho chạy treo trên 30 máy tính + 5 cái VPS nữa, hy vọng không ăn banned :oops:

mới reg lần đầu, điền thông tin xong click register nó báo khoá ip là sao ta. "Your IP is being blocked because access through your IP is causing problems with the server." hic, mạng nhà riêng ko chia sẻ vs ai cả.

mới reg lần đầu, điền thông tin xong click register nó báo khoá ip là sao ta. "Your IP is being blocked because access through your IP is causing problems with the server." hic, mạng nhà riêng ko chia sẻ vs ai cả.
Chặn IP Việt Nam rồi chăng, giờ rút tiền toàn phải dùng IP trên VPS rút :(

mình xài cùng mail nhận pp. chỉ có 2 cái tròn số 1$, bác rút về tròn số ko?

e reg đc hơn 100 acc dự phòng coi có biến gì không, mấy bác tranh thủ đi, sắp full slot.

e reg đc hơn 100 acc dự phòng coi có biến gì không, mấy bác tranh thủ đi, sắp full slot.
Reg xong nó check cũng tạch thôi bạn :)
Ăn được bao lâu thì tùy tâm của mấy cheater và thằng admin của site đó thế nào

Reg xong nó check cũng tạch thôi bạn :)
Ăn được bao lâu thì tùy tâm của mấy cheater và thằng admin của site đó thế nào
bác check mail coi nó có job mỗi ngày ko nha :v ăn cái đó kha khá nên mấy ông nội kia mới cheat mạnh tay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom