Đánh bài sống qua ngày

này là chơi nhiều bàn đợi đỏ à bác
Không phải.
Nói dễ hiểu thì bây giờ mình chơi 1 bàn tốn 30 phút hay chơi 10 bàn cũng tốn 30p. Tiết kiệm thời gian gấp 10 lần rồi còn gì.

Phần này dành cho các bạn ko chơi poker hoặc chưa dùng PT4 bao giờ mà muốn theo dõi.

*Mình ráng viết cho đọc dễ hiểu nhất có thể, muốn biết chi tiết các bạn có thể google từng phần.

Bankroll: là số dư của tài khoản. Ví dụ bạn nạp vào poker $50 thì bankroll là $50.

1 (1).jpg

Số 1: Đường màu vàng (Expected Value BB or Chip ở đây mình dùng BB) hay thường gọi tắt là đường EV.
Số 2: Đường màu xanh lá (Số chips won thực tế)
*Hiểu đơn giản thế này, ví dụ cầm đôi AA allin gặp KK thua thì đường màu xanh sẽ đi xuống chạy dưới đường vàng. Khoảng cách 2 đường càng xa chứng tỏ càng xui và ngược lại nếu xanh chạy trên vàng tức đang hên. Còn thấy ai mà đánh đường vàng cứ 8 ngày hết 6 ngày cắm xuống âm là biết đánh ngáo.

Trong khung khoanh đỏ:
- Tournaments: Số game hoặc số bàn đã chơi ở đây là 15.
- My C Net Won: -$1.12 (ở đây là sau khi kết thúc 15 tournaments âm bao nhiêu đó tiền.)
- My C / Tournament: -$0.07 (15 bàn lỗ 1.12 thì trung bình mỗi bàn mình chỉ thua có 0.07 tính tương tự với lãi)
- Days Played: 1 (Số ngày đã chơi, do ở đây mình chơi post kết quả mỗi ngày nên mình chỉ chọn cho kết quả hiển thị trong ngày hôm đó)
- My C / Day: Do mình post kết quả theo ngày các bạn ko cần quan tâm cũng được.
(Nhưng sẳn viết luôn cho ai muốn tìm hiểu. Tuy bằng với My C Net Won nhưng cách tính giống với My C / Tournaments nhưng thay tournament = day.)
- ROI %: Ví dụ mình đánh 10 bàn mỗi bàn mua vào $1. Để mua 10 bàn mình cần bỏ ra $10. Nếu trường hợp ở đây sau khi kết thúc 10 bàn mình thu về $12 (trừ chi phí $10 ban đầu lãi ở đây là $2) thì ROI của mình là 20%. (Cách tính ROI cũng tương tự vs forex và một số môn khác)

Last edited:
Bác post video dài vậy ai mà đủ kiên nhẫn ngồi coi. Chịu khó làm highlight đi bác. Môn poker này nếu xác định đánh cơm gạo em nghĩ có thể sống được. Quan trọng phải giữ cái đầu lạnh.
cơm gạo là kiếm được nhiêu / ngày bác nhỉ :D

trang này đánh tiền thật hay ảo vậy bạn,sao mình thấy đánh bằng chip
Nếu đánh tiền ảo mình nạp tiền vào với mở topic làm gì bạn?
Mình khuyên thật lòng bạn khoan hoặc đừng chơi poker. Nếu bạn giàu thỉnh thoảng quăng vài trăm $ gamble giải trí thì không sao. Nếu còn lại vẫn muốn chơi thì nên chịu khó đọc mấy bài sticky trong box Poker hoặc google.

Cập nhật cảnh báo giảm thiệt hại cho người mới ở post #1.

Last edited:
08/01/2021

Lại một ngày làm biếng thức dậy trễ. Trưa vắng quá không đủ traffic chờ đợi mỏi mòn. Chơi 7 tours may mắn đủ sổ hụi nghĩ sớm.

Profit: +$12.87
Bankroll: $74.36

Update phương pháp "How to ra đê" ở post #1 (quản lý vốn) Con bạc khát nước như em mà ko làm theo phương pháp đó chắc giờ ngủ gầm cầu mẹ rồi.

Last edited:
Nếu đánh tiền ảo mình nạp tiền vào với mở topic làm gì bạn?
Mình khuyên thật lòng bạn khoan hoặc đừng chơi poker. Nếu bạn giàu thỉnh thoảng quăng vài trăm $ gamble giải trí thì không sao. Nếu còn lại vẫn muốn chơi thì nên chịu khó đọc mấy bài sticky trong box Poker hoặc google.
chắc mình nhầm trang,bạn cho mình link cụ thể với ạ

chắc mình nhầm trang,bạn cho mình link cụ thể với ạ
Pokerstars . com. Mình ko tuyển ref hay giới thiệu sàn gì hết nên rất ngại để link. Trang web có khi vô ko đc phải xài vpn để tải nhớ là .com nó có nhiều đuôi tên miền khác lắm, tải về mở soft vô đc là chơi đc. Verify đầy đủ hết rồi mới chơi nếu, ko KYC thì ko rút tiền đc.

Pokerstars . com. Mình ko tuyển ref hay giới thiệu sàn gì hết nên rất ngại để link. Trang web có khi vô ko đc phải xài vpn để tải nhớ là .com nó có nhiều đuôi tên miền khác lắm, tải về mở soft vô đc là chơi đc. Verify đầy đủ hết rồi mới chơi nếu, ko KYC thì ko rút tiền đc.
vâng mình cảm ơn nhé

09/01/2021

Một ngày tuyệt vời :popo_sweet_kiss:

Profit: +$10.71
Bankroll: $85.07

Update tut xài chùa PT4 tại post #1 (Công cụ gây án). Không share free tại vì free sẽ nát. Cái software cả trăm $ nên để xem free thì thế nào cũng có thằng leech về trang của nó hoặc làm clip up youtube câu view. Bỏ tiền ra thì trách nhiệm nó sẽ khác.

*Mình biết là giá 5MR cũng hơi cao nhưng mình post vậy thôi chứ thích thì xem không thích thì xem. Chẳng được bao nhiêu. Thấy giá cao không muốn view mà mua trực tiếp ủng hộ nhà phát hành software thì càng tốt.

Last edited:

Update tut xài chùa PT4 tại post #1 (Công cụ gây án). Không share free tại vì free sẽ nát. Cái software cả trăm $ nên để xem free thì thế nào cũng có thằng leech về trang của nó hoặc làm clip up youtube câu view. Bỏ tiền ra thì trách nhiệm nó sẽ khác.

*Mình biết là giá 5MR cũng hơi cao nhưng mình post vậy thôi chứ thích thì xem không thích thì xem. Chẳng được bao nhiêu. Thấy giá cao không muốn view mà mua trực tiếp ủng hộ nhà phát hành software thì càng tốt.
Khuyên thật các bác muốn xài tools. Nếu thật sự muốn làm poker player chuyên nghiệp thì hãy mua. Còn nếu nghĩ xài tool tỷ lệ phần trăm thắng cao hơn thì mơ đi.
Nếu tò mò thì vào trang chủ của nó down về dùng thử 30 ngày rồi hãy mua chứ xem crack chi phí tiền.

Khuyên thật các bác muốn xài tools. Nếu thật sự muốn làm poker player chuyên nghiệp thì hãy mua. Còn nếu nghĩ xài tool tỷ lệ phần trăm thắng cao hơn thì mơ đi.
Nếu tò mò thì vào trang chủ của nó down về dùng thử 30 ngày rồi hãy mua chứ xem crack chi phí tiền.
Bạn nói chính xác. Nếu muốn grind poker chuyên nghiệp nên mua để ủng hộ nhà phát triển + với việc có trách nhiệm hơn với công việc mình làm. Công cụ vẫn chỉ là công cụ nó không giúp tỷ lệ thắng cao hơn. Nó chỉ giúp grind nhiều bàn nhẹ nhàng hơn hoặc dùng để xem lại cách đánh,....

PT4 bây giờ free trial 14 days ko còn 30 days như xưa. Mình public free thì sẽ nát, như đã nói ở trên. Vẫn khuyến khích mua trực tiếp. Đây không phải là crack nha. Chỉ là xóa dòng chữ khó chịu vs việc reset trial mọi công cụ đều download trực tiếp từ trang chủ chứ ko phải bản crack hay file đã qua chỉnh sửa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,725
Latest member
sinhpolice123
Back
Top Bottom