Đánh bài sống qua ngày - phần 2

:popo_beat_brick::popo_amazed::popo_ah: giật cả mình, vẫn đang kiếm sống qua ngày nhờ poker :popo_sexy_girl::popo_sexy_girl::popo_sexy_girl:

:popo_beat_brick::popo_amazed::popo_ah: giật cả mình, vẫn đang kiếm sống qua ngày nhờ poker :popo_sexy_girl::popo_sexy_girl::popo_sexy_girl:
Thế mua bình sữa cho con chưa.con mất bình sữa mua cái khác được, thằng chồng mất bình sữa hơi căng.

22/10/2021
UPDATE: Cảm thấy ko thể tập trung chơi nổi cash game, mấy ngày nay sáng chơi SnG tối đánh cash bị phá cho hư nghề hết. Khó cứ như là một tay vẽ tròn, một tay vẽ vuông bị méo mó.

Có lẽ muốn chơi cash phải bỏ hẳn SNG/MTT một thời gian, sáng môn này chiều môn kia ko đi được tới đâu. Mà sng nuôi sống mình từ topic phần 1 bên kia đến giờ vẫn nuôi mỗi ngày nên ko thể nào bỏ được. Nên mình quyết định quay lại cái máng lợn năm xưa.

Thay vì kết thúc topic ở đây hoặc là cập nhật tình hình sng/mtt mỗi ngày thì mình mới phát hiện ra trang mới có thể loại spin and go 6-max, mình chỉ mới đăng ký tài khoản đang chờ verify. Để đc verify mình sẽ dùng topic này để tiếp tục cập nhật tình hình theo thể loại mới.

Kết thúc Cash game chục ngày tại đây lãi $0.49 = 1 ly cà phê đá.

-$6.49
Cash Bankroll: $0.49
Hôm nay

Từ ngày bắt đầu đến nay, coi như huề vốn.

Last edited:
22/10/2021
UPDATE: Cảm thấy ko thể tập trung chơi nổi cash game, mấy ngày nay sáng chơi SnG tối đánh cash bị phá cho hư nghề hết. Khó cứ như là một tay vẽ tròn, một tay vẽ vuông bị méo mó.

Có lẽ muốn chơi cash phải bỏ hẳn SNG/MTT một thời gian, sáng môn này chiều môn kia ko đi được tới đâu. Mà sng nuôi sống mình từ topic phần 1 bên kia đến giờ vẫn nuôi mỗi ngày nên ko thể nào bỏ được. Nên mình quyết định quay lại cái máng lợn năm xưa.

Thay vì kết thúc topic ở đây hoặc là cập nhật tình hình sng/mtt mỗi ngày thì mình mới phát hiện ra trang mới có thể loại spin and go 6-max, mình chỉ mới đăng ký tài khoản đang chờ verify. Để đc verify mình sẽ dùng topic này để tiếp tục cập nhật tình hình theo thể loại mới.

Kết thúc Cash game chục ngày tại đây lãi $0.49 = 1 ly cà phê đá.

-$6.49
Cash Bankroll: $0.49
Hôm nay
View attachment 187299
Từ ngày bắt đầu đến nay, coi như huề vốn.
View attachment 187298
Toi danh cash game pppoker 1 tuan an duoc 500 k

24/10/2021
Deposit $20 test sàn, chơi thử spin 6-max $1.

+$14.56
Bankroll: $34.56

Sàn nhiều fish, ăn ngon. :popo_still_dreaming:

cho mình hỏi thuật ngữ fish trong poker nghĩa là gì vậy
Tiếng Việt mình hay gọi ai chơi trò gì dỡ là "gà". Thì poker nó gọi là "fish"

trang này min nạp bao nhiêu ạ,với có tiền nội bộ ko hay chỉ xài net với skill
Mình cũng ko để ý. Chắc cỡ $10. Sàn natural8 cũng y hệt ggpoker khác mỗi giao diện mà cho nạp rút bằng bank vn đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom