• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

đánh bài mất tình anh em [kenyu_hp] và [taditimem]

kenyu_hp

Hero
Reactions
671
MR
1.005
Mình với taditimem chơi tiến lên miền nam vui vẻ với nhau
Hôm qua mình thua 4.5$ đã trả đầy đủ
Sáng nay taditimem gạ chơi nữa thế là mình ok
khi vào chơi thì bác trí kêu lag
Mình đã bỏ qua 4/5 ván ( tượng trưng vì đã chơi được tầm 10 ván thắng thua hòa nhau ) taditimem kêu lag ( đã nói reset máy vẫn cố chơi tiếp ván nữa )
Đến ván thứ 6 thì taditimem kêu lag . Mình không nói gì. đến khi đánh 2 thì taditimem lại hết lag đánh 3 đôi thông rồi kêu lag tiếp và không đánh được
Bác taditimem kêu ván đó mình win .
Trong khi mình đã bỏ qua 4/5 ván bác ấy lag ( ván thứ 5 do mình còn 4 lá và chắc chắn win )
=> Mình bảo nghỉ
Cuối cùng mình nghỉ chơi , bác ấy gạ 1$ 1 ván lag thua vẫn phải chịu

PS : mọi người phân xử dùm. Và đừng vài đồng mà mất tình anh em. Nói chơi vui vẻ mà thấy bác ấy máu me quá.

- - - Updated - - -

Lập topic xong mình không comment gì nữa nha.
Chuyện đơn giản mà xé ra to

đánh bài solo ăn tiền à?:binhsua12:

"đừng vài đồng mà mất tình anh em " nói bạn ấy . Bạn mất vài đồng có sao

thế thì chịu :| có vài $ mà bác kia giở lắm trò ra thế.lag bảo rs máy--> ko chịu

Cái này chuyện riêng 2 người, có vài xu lôi nhau ra đây người ta cười cho.
Cảm thấy ok thì chơi ko thì thôi............

sáng nay daily top betting của samediff do ta nắm hết rồi ;))

Tôi có 3 điều muốn nói:

Thứ 1:
Hôm qua,bác ken cũng nói.Đây là đánh tình nghĩa ae,giao hữu.Nên các vấn đề ngoài ý muốn ae giải quyết.
VD:hôm qua bác ấy,bấm nhầm nút bỏ lượt rồi mình là người lần đầu tiên chơi zing game đánh bài nên chả pek gì?Nên đánh luôn và win.Và bác ken đã nói mình đánh ae sao làm kỳ vậy,đã kêu nhường lượt qua lại cho mình thì nhường lại đi sao còn đánh..Nên ván đó mình bỏ qua.==>từ đầu đã đánh vì ae nhé....

Thứ 2:
Sáng nay,,Tôi không biết do đường truyền hay máy mình...Nhà mình lag k chịu nổi...Đánh không được..Còn bác ken kêu bài bạn ấy tốt..Sao lag vào đúng thời gian bài bác ken tốt...?????

Nên cái này tôi không biết nói làm sao????

Nếu chơi đúng theo luật..Hôm qua thì không phải ae..Người lạ thì như thế nào...????? AE hãy xem từ đầu đến cuối nhé...

Thứ 3 :

Còn đây là 1 bức hình..Tôi chát với ken......1 hồi sau nó hiện ra 1 cục luôn......ae xem thử máy mình có bị lag không:

về vấn đề này...Chuyện đỏ đen tôi không muốn nói ở đây...Nhưng từ đầu chúng ta đánh vì ae==>Thì đến sau cũng đánh như vậy:Tôi vào 2 ván lag thì k đánh được j????Nhưng bác ken kêu đánh 3 ván tôi vẫn chấp nhận thua 2 ván 1 ván bác ấy bỏ...

Nếu bác k tin về tình trang máy mình như thế nào thì mỗi cá nhân và lương tâm họ tự biết đừng vì 0.2$ 1 ván làm như vậy...

Như mình không có duyên với dân HẢI PHÒNG hay sao..Từ vũbáđức93...Giờ đến ken..chắc phải im lặng 1 thời gian để xem xét lại bản thân..

Chắc 1 xích mích như vậy..như tiêu đề chủ thớt...Đã đánh mất 1 người ae...Chắc giờ phải đi bằng đôi chân của mình..ae sống dị mình đã hiểu...==>Cảm ơn ken đã cùng mình trong thời gian qua...

AE CHƠI NHAU BIẾT NHAU..AI CŨNG LỚN TỰ HIỂU LƯƠNG TÂM MÌNH LÀM ĐÚNG HAY SAI....

CẢM ƠN mọi người

Last edited by a moderator:
Mình nói thật Lag cậu được tính là thua. nhiệm vụ của bạn là giả tiền cho kent. Thế là xong

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,966
Latest member
kaorusuzu01
Back
Top Bottom