Suggest Đang ở nước ngoài rút về bank việt nam

juiwiunor

Senior
Reactions
299
MR
0.000
Các ai cho hỏi :
Hiện tại mình đang ở nước ngoài ( chỉ là đang làm ở đây) mình vẫn là người việt nam.
Ai đang sinh sống làm việc ở nước ngoài cho mình biết với
Mình muốn sử dụng paypal :
Thì đăng ký thông tin thế nào?
Địa chỉ việt nam hay như thế nào?
Nếu mình withdraw về bank việt nam có được ko?
hoặc ai cho mình xin mail support paypal. mình kiếm trên site ko được. cảm ơn!

Bạn dùng mấy dịch vụ chuyển tiền quốc tế như western union ý. Gửi về rồi nhờ người nhà ra nhận cũng được mà. chứ dùng paypal vn ở nước ngoài cũng được nhưng mà bạn làm cách nào để thêm tiền vào paypal đây? add vísa vào ? cũng tốn free rồi chưa kể limit paypal này kìa. rắc rối và rủi ro cao. mình nghĩ thế

- Để rút về bank VN đc thì bạn phải dùng PP VN.
- Paypal ko có email contact trực tiếp, mà bạn vào web của họ sẽ có phần contact cần thiết.

ca này khó nhỉ, đăng ký đc rồi khi đăng nhập pp thấy IP nước khác thì dễ limit lắm bác

Các ai cho hỏi :
Hiện tại mình đang ở nước ngoài ( chỉ là đang làm ở đây) mình vẫn là người việt nam.
nếu ở nước ngoài fake IP việt nam đăng ký PP việt Nam sau đó mới rút về bank Việt nam dược

1: nếu bạn xài $ bên đó để mua pp trêm mmo4 (rate rẻ) và gửi pp về vn qua bank cho bố mẹ rút thì bạn gửi $ đó mua pp như nào? ai nhận dc tiền nc ngoài đó vì toàn xài bank vn? nếu nhận = các dịch vụ western union hay money green thì thà bạn gửi trực tiếp cho bố mẹ lun cho xong, cái lãi chênh lệch của bạn ko bõ để ăn 180 ngày

2: nếu bạn làm mmo và kiếm dc $ pp, và muốn rút về bank vn cho bố mẹ xài thì có thể xài SSH VN, nhưng ip vn là hơi hiếm, rồi lập acc pp log = ip vn mà chiến thôi, các hướng dẫn lẫn nick pp trên google và mmo4 đã có nhiều, nên xài info là vn nhé cho dễ sd và sẽ with dc về bank vn

3: hoặc kiếm pro về paypal, trung gian, bạn rút $ pp từ net, offers, android....... vào acc pp của họ, hoặc rút $ pp vào email, rồi bán mail cho họ, họ thành toán vnđ qua bank vn cho bố mẹ của bạn.

hy vọng các câu trả lời trên đã giúp dc bạn phần nào, xài pp mà limit cứ pm mình giải quyết hết 90% steps

Các ai cho hỏi :

rút kiểu này dễ limit lắm,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week