Đang muốn kết bạn & hợp tác và đâu tư kiếm tiền với anh em Sài Gòn

Status
Not open for further replies.
Bạn không nhận thức được sự rủi ro kinh doanh sao? Nếu không thành công hoặc sai lầm thì khoan nợ đó là nỗi khổ của bạn. Theo quan điểm của mình chắc 100% mới đầu tư. Các ông trùm vẫn vỡ nợ như thường. Bạn xem lại bạn xem có bằng họ được không? Tốt nhất là đầu tư công sức và 20% thu nhập vào hệ thống. Nếu thành công thì giàu. Không thanh công rút kinh nghiệm. Đừng có tư tưởng có gan làm giàu mà chết. Đúng là có gan theo kiều hên xui thì giàu nhanh nhưng rồi cũng sẽ sụp đổ.
èo, mình nói là đi vay về làm, còn vay bao nhiêu thì là do mình chứ, mình có phải trẻ con đâu mà ko biết cái rủi ro trong kinh doanh, mình đâu kêu đem toàn bộ những gì mình có ra làm đâu @@ với lại mình vay thì mình phải có phương án trả nợ chứ, đâu phải cứ cắm đầu vay rồi dồn vô làm 1 cái gì đó hết đâu

Oh. Uh mình hiểu. Chỉ sợ vốn quá lớn bạn không dám vay thôi :). Đối tượng mình cần là đối tượng có mô hình săn và chung sức làm hỗ trợ nhau. Sau 2 đến 3 năm sau có được thành qua từ sự chăm chỉ làm việc + kinh nghiệm chinh chiến. Nếu bạn thật sự là người có đầu óc thì hãy di con đường của bạn. Đi vay. Đâu tư, tham gia tìm kiếm ngươi giúp sức. Chứ thật sự mình không khuyên khích vậy nợ để đầu tư. Việc đầu tư chắc chắn có lợi nhuận mình mới kêu gọi bạn ạ! @Tlee88

Mình kêu gọi đầu tư + tạo mạng lưới kinh doanh. Cho vay vốn kinh doanh giống lừa đảo bất lợi cho bạn bè. Người khôn ngoan không bao giờ làm vậy. Hợp tác kinh doanh phải có lợi. Mình chỉ share mô hình và ai đó tự bơi. Nếu bạn là 1 ông chủ có thể tham gia tìm người hỗ trợ kinh doanh cho mình :) Mình dang tập hợp tất cả doanh nhân trong giới giải trí, truyền thông ... vv Đó là con đường phải tới. Còn trước mắt vẫn chẳng là gì so với bạn. Mình biết bạn kha lâu rồi :) Một ông trùm
Ông trùm gì bạn? :) mình đã làm được gì đâu, nên chẳng dám so :(

Ý bạn là bạn share ý tưởng kinh doanh hay là góp vốn cho ý tưởng ?

Ông trùm gì bạn? :) mình đã làm được gì đâu, nên chẳng dám so :(

Ý bạn là bạn share ý tưởng kinh doanh hay là góp vốn cho ý tưởng ?
Share ý tưởng là chính. Mỗi người một mảng. Ghép lại thành 1 hệ thống liên kết nhau. Share phương pháp không cần vốn. Chỉ cần làm và có kết quả bạn ạ! Mình không biết bạn hiện tại có phải trùm hay không ? Nhưng cái thời LR bạn là Trùm. Thằng bạn TrungHN hay nhắc đến bạn :)

Last edited:
100tr dễ mà bạn. Share hết khách hàng, share hết phương pháp, Share hết Tool + Share hết site chiến CPM + Tool + phương pháp. Mình đảm bao kiếm hơn thế nữa. Nhưng mình không có ngu share Free :) Bạn cũng vậy nhỉ?

Chào các bạn!
12h:00 khuya. Buồn quá nên viết mấy dòng chơi. Ai sinh ra trên đời không muốn được giàu có, được yêu thương và được tung hoành tự do trên khắp thế giới. Mình cũng vậy. Mình không muốn sống trong một góc xó với các rảo cản. Có những rào cản khiến mình không thể tự do.
1. Rao cản tâm lý. Cái này phài cải thiện hàng ngày. Nó là nỗi sợ hãi, sự tự ti về số phần. Sự thất bại ...vv. Mình đã từng thất bại rất nhiều. Và mỗi lần thất bại thì khôn ra một chút. Con người của ngày hôm nay là con người mới của mình. Nó không giống như khi còn tiếp xúc bạn khi trước. Nó là mới. Tuy nhiên khi bạn nhớ đến tôi. Bạn lại suy nghĩ và ứng xử với tôi với tính cách con người cũ. Có thể tôi đã làm bạn buồn, hoặc bị bạn coi thường,..vv. Uh đó là lỗi lầm của tôi và tôi chấp nhận.
2. Rào cản vật chất: Khi bạn không có tiền. Bạn sinh sợ hãi. Bạn không muốn tiếp xúc ai và không dám vào nhưng nơi sang trọng. Bởi vì chung ta đang sống trong XH an toàn. Và chỉ có người có tiền mới vượt qua được các rao cản vật chất. Thế giới chúng ta không còn hoang dã. Sự hoang dã làm tôi tự do. Nhưng chưa đầy sự nguy hiểm.

Tâm sự tí thôi giờ vào việc chính hehe
Như tiêu đề mình muốn kết bạn & hợp tác đâu tư với tất cả anh em Sài Gòn. Vì mình đang sống ở đó. Mối quan hệ sẽ gắn bó hơn khi chúng ta cùng nhau gặp mặt và trao đồi nhưng vấn đề kinh doanh hợp tác đầu tư.

Những đối tượng mình muốn làm quen hợp tác
1. Người tính sòng phẳng và thành thật
2. Người muốn đầu tư kinh doanh
3. Người giỏi công nghệ
4. Người đang gặp khó khắn về tài chính & đang tìm hướng đi cho cuộc đời mình

Các mô hình kinh doanh:
Tất cả các mô hình kinh doanh nếu thành công đều giúp bạn kiếm được rất nhiều tiền và ổn định. Vậy kết bạn hợp tác với Haioption bạn có lợi gì? Uh. Kiếm tiền trên mạng hiện tại đang hot là CPI, CPM, Google Adsense, SEO, Làm website, Quảng cáo online ... vv Vậy bạn đã thực sự chuẩn bị gì cho mô hình kinh doanh của bạn. Uh. Mình cũng đang như các bạn đang xây dụng nền tảng cho mô hình riêng của mình. Có rất nhiều mô hinh để lựa chọn và phát triển. Mình săn sang chia sẻ và cùng nhau hỗ trợ phát triển.

Ai ở SG muốn kết bạn hợp tác với mình contact Facebook nhé! https://www.facebook.com/haioption
Vui lòng nhắn tin và để lại số điện thoại trên Facebook đề mình liên lạc.

Chào @haioption,

Bạn có thể tâm sự giao lưu , kết bạn tại đây .

Nhưng hành động tìm người hợp tác làm ăn thì không được phép tại box chat .

Để phòng tránh rủi ro không đáng có hoặc các vụ scam không mong muốn qua những lần hợp tác như trên .

Box relax zone có qui định rõ không bàn về công việc cũng như kêu gọi hợp tác làm ăn tại đây .

Bạn lưu ý giúp ,

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy