• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Airdrop Đăng ký nhận ngay 1500PJB=15$ (làm nhanh kẻo hết)

đăng ký theo link ref bác rồi...chỗ trao đổi là chỗ nào nhỉ:oops:
Bạn đăng nhập vào sẽ thấy như hình sau, bạn bấm vào chữ exchange token PJB for dollar. sau đó kiểm tra deposit balance thấy 15usd là ọk

Attachments

112.2 KB · Views: 47
    41.1 KB · Views: 43
à giờ nó mới cộng mà cái này rút đc luôn không bác
Site này là site đầu tư lấy lãi theo mình hiểu là vậy nhưng bạn giới thiệu cho mình bảo là 24/4 được rút thì VN mình sẽ là ngày 25/4 mình sẽ rút thử nếu không dc sẽ phải vào mục investing in trade để đầu tư lấy lãi. Tạm thời mình chưa đầu tư chờ đến 25/4 xem có dc rút không đã còn để chắc thì bạn cứ vào phần investing in trade đầu tư 15usd để lấy lãi. Có gì mình sẽ thông tin đến các bạn sau nhé

Vẫn là HYIP
Mình nghĩ vậy chắc là nó cho 15usd đi đầu tư 90 ngày tầm 12 ngày rút 1 lần 2usd. Nói chung là kiếm tiền chẳng dễ chút nào kèo thật thì ít kèo scam thì nhiều nhưng làm airdrop nó là vậy phải chấp nhận thôi, dc thì dc mà ko dc thì cũng mất tí time đăng ký chứ chẳng mất gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom