• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other Đăng ký nhận 20,000 Shatoshi và đào Shatoshi miễn phí mỗi ngày ( auto )

mình đang dùng bản 1.0.0 cũ , có vẻ hình như được nhiều Shatoshi hơn hay sao ấy , bác nào sau khi pay rồi chạy thử bản cũ so sánh với bản mới xem sao

Last edited:
Lưu ý với chúng ta nếu dùng bản 1.0.0 thì sẽ ko có phần thưởng daily reward được hình như là vài chục nghìn Shatoshi hay sao ấy , bản mới Update trên micromining thì sẽ có daily reward

hình trên là mình đang dùng bản 1.0.0 cũ , có vẻ hình như được nhiều Shatoshi hơn hay sao ấy , bác nào sau khi pay rồi chạy thử bản cũ so sánh với bản mới xem sao
cái đó là do nic bác không hoạt động nhé
bác chỉ đào nic ref còn nic chính k đào nên nó báo thế

vẫn có phần thưởng ngày khi chạy bản 1.0.0
thưởng méo gì cái daily reward là tổng số sts nhận được trong 1 ngày thôi
vd teo 2 máy (1 máy 10k sts) cho 1 acc thì ở đây nó hiện 20k thôi
chứ éo có thưởng gì đâu

cái này máy mình nó báo Estimated income(Satoshi/day); 20196 là như nào bạn thoát nó ra tắt máy đi thì nó có tự động đào ko

vãi nồi bác , tắt đi rồi sao mà đào được , cái Shatoshi/day đấy là tính được 20196 vẫn tăng khi nào nó pay thì về 0 và đào tiếp

Ai ko hiểu gì cứ nói mình biết mình chia sẻ nhé
cái này tắt máy đi nó có tự chạy ko bạn máy mình thấy báo 20196 sts/ngày mà để ở mức nomar thấy quạt kêu ầm ầm :eek::eek::eek::eek: và cái sts thì nó hiển thị để rút ở chỗ nào thế thanks bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,997
Latest member
ngocgiau27
Back
Top Bottom