New Đăng ký nhận 10$ bonus từ sàn giao dịch Fairdesk được thành lập bởi 6 cựu nhân sự cốt lõi của Binance

Fairdesk được thành lập bởi 6 cựu Giám đốc điều hành Binance và 3 kiến trúc sư Morgan Stanley FICC với sứ mệnh cung cấp một Sàn giao dịch phái sinh tiền điện tử công bằng hơn, an toàn hơn, hiệu quả hơn với chi phí thấp nhất có thể
Những người sáng lập ra sàn này bước chân từ Binance đi ra. Dành cho những cô cậu biết đánh future-margin. Đăng ký ngay nhận được 10$ để chơi, min rút 20$. Chơi thua thì tạo acc khác vào chơi tiếp. Sàn mới ra nên ưu đãi cao, có những phần làm nhiệm vụ được bonus lên tới 300$.
View attachment 185471
View attachment 185472
Sàn đã cho ra mắt app trên IOS trước cả Android, hiện tại anh em dùng android có thể tải app trực tiếp từ website nhé
Hiện tại sàn vẫn chưa công bố rộng rãi, rất ít người biết đến vì đang còn gặp ít lỗi nhỏ cần hoàn thiện nên đã tạm chặn đăng ký tài khoản ở một số khu vực
Anh em nào đăng ký không được thì fake VPN sẽ đăng ký bth nha
Lưu ý phải có mã mời mới đăng ký account được nhé. Lấy link ở đây: BẤM VÀO ĐÂYgưỉ coin khác vào xong sao vẫn ko rut dc nhỉ bác
Mã: 182230

thôi anh em cứ từ từ hãng dept vào nhé, cứ để nó làm vc ổn định lại đã, dept vào cũng chưa chắc đã rút dc, thấy trên gr chat ở telegram la quá, toàn lỗi k rút dc, và nó cũng tắt chat r.. https://t.me/fairdesk_official

đang đợi coi nó về ko

Attachments

18.6 KB · Views: 75
Có phải bật 2fa ko bác
cái này hôm qua btc bay long 5$ lời được 50$. bật 2FA nên chiều hôm nay mới rút được. phải dep vào mới lệnh nó mới cho rút

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom