Đăng ký nhận 1$. Chơi là nhận 5-10$. có tool hỗ trợ

Status
Not open for further replies.
thế mình phải add njck fb nào vậy bạn

thế mình phải add njck fb nào vậy bạn

không phải add nick facebook mà là add Fan Page facebook nhé. xài fb không biết Fan Page facebook nữa thì bó tay.com

up

mình đã đk các site bạn đưa rồi trừ cái getautolike đang làm mà thấy ít like quá có tool chỉ mình còn cái trang tanglikefree gì đấy nó chỉ cho đk ip gì linh tinh ấy ..làm đủ kiểu k đk dc..
ID: Freshgarden
mail: [email protected]
P/s: cho 1000 cái like có hướng dẫn mỗi trang đầy đủ ..k biết sớm hơn..mà trang Fanslave này làm sao mà k thấy hướng dẫn mình là newbie nên lớ ngớ..thanks

mình đã đk các site bạn đưa rồi trừ cái getautolike đang làm mà thấy ít like quá có tool chỉ mình còn cái trang tanglikefree gì đấy nó chỉ cho đk ip gì linh tinh ấy ..làm đủ kiểu k đk dc..
ID: Freshgarden
mail: [email protected]
P/s: cho 1000 cái like có hướng dẫn mỗi trang đầy đủ ..k biết sớm hơn..mà trang Fanslave này làm sao mà k thấy hướng dẫn mình là newbie nên lớ ngớ..thanks

Cái đó có hướng dẫn nhưng không chi tiết. để mình viết lại hướng dẫn cho newmembie :D bạn đợi mai mình mail lại cho bạn nhé

up

cho mình hỏi minpay của autolike là bao nhiêu thế

cho mình hỏi minpay của autolike là bao nhiêu thế

minpay của getautolike là 3$
Like143 2$
likenhanh: 1$
Paidcoin 1$
fanslave: 15 euro
tanglikefree 3$
tanglikevn 2$

up

chờ hướng dẫn chi tiết của bác em k biết cách làm đủ kiểu sao để thêm mấy cái như thêm trang web với tài khoản xã hôi,, hay v..v..mà cái trang paidcoin làm sao nó hiện ra cái này là sao: ERROR: You reached your daily clicks limit (70 clicks). Upgrade to VIP membership and you can give unlimited clicks! và trang Vidinterest này thì làm kiểu gì??..

Last edited:
chờ hướng dẫn chi tiết của bác em k biết cách làm đủ kiểu sao để thêm mấy cái như thêm trang web với tài khoản xã hôi,, hay v..v..mà cái trang paidcoin làm sao nó hiện ra cái này là sao: ERROR: You reached your daily clicks limit (70 clicks). Upgrade to VIP membership and you can give unlimited clicks! và trang Vidinterest này thì làm kiểu gì??..
Lỗi: Bạn đã click đủ 70 click cho ngày hôm nay, xin trở lại vào ngày hôm sau hoặc nâng cấp VIP. Paid coin 1 ngày được 70 click thôi bạn

paid coin nên đổi 52 coin =0.05$ nhé lỡi lắm đó

up

cho mình hỏi cái trang likenhanh.net bác làm việc thấy nó có mát không..sao mấy cái em like hay share face r mà cứ nói là chưa ..trang này n việc làm mà hình như là ảo ấy bấm like page nó hiện +1 r lại trở về 0 ???

cho mình hỏi cái trang likenhanh.net bác làm việc thấy nó có mát không..sao mấy cái em like hay share face r mà cứ nói là chưa ..trang này n việc làm mà hình như là ảo ấy bấm like page nó hiện +1 r lại trở về 0 ???

Không hề nát nhé bạn. Site này rất nhiều người chơi, nên hạn chế chơi vào giờ cao điểm.
Còn về tình trang like xong báo chứ Like có những nguyên nhân sau:
1. Bạn like trang đó trước đây rồi.
2. Mạng chậm, đường truyền mạng kém,
Cách Khắc phục:1.Lâu Lâu bạn qua Facebook nhấn F5 1 cái.
2. Reset lại mạng.
3. Xóa lịch sử trình duyệt. ( cookie) Nếu vẫn lỗi xài trình duyệt khác.
4. Like xong để 3-4 giây hệ thống xác nhận lại

up

cái chỗ like website ấy cứ bị lỗi hoài cả đống 6 coin nhưng cái nào cũng bị lỗi phải k..test xem dùm em ấn like mà cứ bị mất r error

bạn ơi cho mình hỏi: sao coin trang getautolike lúc sáng của mình là 477, mà tối đi làm về lại tụt xuống 112 là sao??
nản quá đi

cái chỗ like website ấy cứ bị lỗi hoài cả đống 6 coin nhưng cái nào cũng bị lỗi phải k..test xem dùm em ấn like mà cứ bị mất r error
Giờ like web đang hay lỗi. :D đang kiến nghị mấy admin xem lại

bạn ơi cho mình hỏi: sao coin trang getautolike lúc sáng của mình là 477, mà tối đi làm về lại tụt xuống 112 là sao??
nản quá đi

Bạn add Page mà chưa tắt.
Bạn vào My Page----> Chọn Mục Edit mục Coins per Click bạn để số 2 dòng Status bạn chọn Disabled xong nhấn Update
:D chúc bạn thành công

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,555
170,646
Latest member
Huydttn
Back