Đăng ký ngưng dịch vụ. Nhận lại tiền bảo hiểm từ admin shin

Status
Not open for further replies.
Xin chào BQT. Em lập topic này để đăng ký ngưng dịch vụ thẻ điện thoại và nhận lại tiền bảo hiểm từ admin Shin. :D

Link Topic Dịch vụ: http://mmo4me.com/showthread.php?71442-Dich-Vu-The-Nap-Dien-Thoai-The-Game-Online-Uy-Tin-Nhanh-Gon
Lý do ngưng hoạt động: Sắp tới nhập em học rồi không có nhiều thời gian nữa nên close dịch vụ lấy tiền đóng học phí
Tài khoản nhận lại tiền bảo hiểm : Vietcombank: 0551000246787 - NGUYEN VU TIEN

Không có tranh chấp hay scam gì cả nên mong anh shin kiểm tra nhanh giúp em. Em sắp nhập học rùi nên cần tiền gấp. hì. Thanks anh nhiều.
Chúc forum ngày càng phát triển.

Reactions
225
MR
0.000
Xin chào BQT. Em lập topic này để đăng ký ngưng dịch vụ thẻ điện thoại và nhận lại tiền bảo hiểm từ admin Shin. :D

Link Topic Dịch vụ: http://mmo4me.com/showthread.php?71442-Dich-Vu-The-Nap-Dien-Thoai-The-Game-Online-Uy-Tin-Nhanh-Gon
Lý do ngưng hoạt động: Sắp tới nhập em học rồi không có nhiều thời gian nữa nên close dịch vụ lấy tiền đóng học phí
Tài khoản nhận lại tiền bảo hiểm : Vietcombank: 0551000246787 - NGUYEN VU TIEN

Không có tranh chấp hay scam gì cả nên mong anh shin kiểm tra nhanh giúp em. Em sắp nhập học rùi nên cần tiền gấp. hì. Thanks anh nhiều.
Chúc forum ngày càng phát triển.

+ Theo mình anh Shin lên giam tiền lại khoảng ít nhất 3 tuần . để xem anh em mmo4vn hay bên mmo4you.net có khiếu nại gì không.. có khi bác ấy bán loại hàng khác chẳng hạn phần mềm , vps gì đó còn trong thời gian bảo hành hoặc đang vay tiền ai đó chưa trả.. và không có proof nào chứng minh không có tranh chấp hay không nợ ai gì .mong anh Shin xem lại

Last edited by a moderator:
Upvote 0

kingking333

Senior
Reactions
205
MR
0.001
mmo4you.net thì liên quan gì bên đây :|, khiểu nại thì bên mmo4me thôi chứ :D với lại đăng ký mặt hàng nào thì bảo hiểm mặt hàng đó, đâu có liên quan tới vay mượn tiền ở đây :binhsua24:

Upvote 0

U4144111

Banned
Reactions
129
MR
0.000
+ Theo mình anh Shin lên giam tiền lại khoảng ít nhất 3 tuần . để xem anh em mmo4vn hay bên mmo4you.net có khiếu nại gì không.. có khi bác ấy bán loại hàng khác chẳng hạn phần mềm , vps gì đó còn trong thời gian bảo hành hoặc đang vay tiền ai đó chưa trả.. và không có proof nào chứng minh không có tranh chấp hay không nợ ai gì .mong anh Shin xem lại
Thích nổ rồi đây? nói chẳng đâu ra đâu

Upvote 0

pthoang61

Junior
Reactions
243
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype

bán card điện thoại, thẻ game mà hold người ta 3 tuần, thấy có hợp lí không bạn?

mong bạn đọc xem người ta mở dịch vụ gì rồi hãy comment

trước giờ mình chưa thấy paygate nào hold tiền quá 7 ngày. ngay cả paypal mà cũng chỉ có 7 ngày, trừ trường hợp đặc biệt

Upvote 0
mmo4you.net thì liên quan gì bên đây :|, khiểu nại thì bên mmo4me thôi chứ :D với lại đăng ký mặt hàng nào thì bảo hiểm mặt hàng đó, đâu có liên quan tới vay mượn tiền ở đây :binhsua24:

+ Thì mình nói chung luôn mà.. chả lẽ bị scam không tính vào trường hợp này luôn à... và cũng chưa chắc là không có tranh chấp . tốt nhất là giam ít nhất 3 tuần là an toàn

Upvote 0
bán card điện thoại, thẻ game mà hold người ta 3 tuần, thấy có hợp lí không bạn?

mong bạn đọc xem người ta mở dịch vụ gì rồi hãy comment

trước giờ mình chưa thấy paygate nào hold tiền quá 7 ngày. ngay cả paypal mà cũng chỉ có 7 ngày, trừ trường hợp đặc biệt
Thôi kệ cậu ấy? lại còn lôi cả mmo4you.net sang đây nữa thì chịu?

Upvote 0

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001

2 bên chả liên quan sao phải đợi anh em bên mmo4you :m077:

Upvote 0

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
MMo4you mà bị scam thì ùa qua MMO4Me đòi cũng đc à :-o Thế bên này bị scam có qua đó đòi đc ko ta :binhsua53:

Upvote 0
Reactions
107
MR
0.001
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype

Èo tên Ngu Vì Tiền đó nó chỉ sell card đt thôi ... đã ghj rõ rùi màk ... 4you thì liên quan gì bên đây nhở ... có 1tr màk hold 3 tuần ... :binhsua36:

Upvote 0

o0NVT0o

Hero
Verified
Reactions
1,372
MR
0.003
$888.88
Chat with me via Skype

Thứ nhất, Mmo4you.net éo liên quan gì ở đây.
Thứ hai, Admin cần cậu phải bảo làm thế nào hay sao.
Thứ ba, Mày điên vừa vừa thôi. Tao cho vay chứ éo vay ai trên forum mmo4vn này nhé. Proof ko có tranh chấp hay ko nợ ai nếu là mày mày kiếm thế nào?? Admin tự kiểm tra các box report và các box trade. Ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm. :m020:

P/S: các đồng chí ko nên spam trong box này nữa.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,725
177,281
Latest member
huynhletrung5v

Most viewed of week