Other Đăng ký ngay nhận ngay 0.05$

davidken

Banned
Reactions
1,224
MR
0.000
lâu rùi hok có làm gì
hôm nay mở topic cho anh em tham gia. mỗi mem 0.04$PP or 0.03$LR ( hơi ít nhưng mong dc mọi người tham gia )
Nói thật là forum nó đang có contest ref. tạm thời mỗi mem sẽ 0.05$. nếu may mắn dc giải mình sẽ bonus thêm cho các bạn :m048: )
Contest diễn ra từ 1 tháng 2 năm 2012 tới 29 tháng 2 sẽ close và tổng kết. trao giải vào đầu tháng 3
yêu cầu : các bạn click vào link và đăng ký 1 account ( nhớ active mail ... ko active mail sẽ không dc tính :m048: )
nếu cò lòng các bạn có thể tạo cho mình 1 pót trên forum càng tốt :m048: ( khuyến khích :m048: )
PS : các bạn đừng nên cheat nha :m017: nói thật mình sợ phải post lên đây cho các bạn tham gia. sau khi topic này ra đời mình biết sẽ rất nhiều mem bắt đầu cheat ( chắc chắn :m017: )
minh có nhờ vài người trong list YH của minh đăng kí, rất nhiều người hỏi tại sao không cheat nó đi mà phải đi năn nĩ người khác tham gia. ( hix mình nên tham gia lành mạnh đừng nên cheat để nó đừng cấm anh em VN mình tham gia :m017: )
Nói nhiều quá rùi :m048: thôi vào đề nha
Các bạn click vào đăng để đăng kí nha
nhớ active mail mới dc tính là hợp lệ. nếu tốt thì post vài post luôn cũng dc, không post cũng không sao :m048:
các bạn đăng kí xong active mail rùi để lại ID + tài khoản nhận bonus. ( PP hoặc LR )
sau khi check mình sẽ paid trong thời gian sớm nhất
Rất mong các bạn tham gia và nhớ đừng cheat nha :m017: ( nói vậy thoai chứ mình biết sẽ có nhiều bạn sẽ cheat nó mà xem :m068: )

Last edited by a moderator:
đã paid tới #14.
các bạn đăng ký xong nhớ active mail. rùi gom lại nhiều nhiều mình paid 1 lần luôn nha :m048:
paid lẻ tẻ vầy mệt quá :m048:

đã paid tới #14.
các bạn đăng ký xong nhớ active mail. rùi gom lại nhiều nhiều mình paid 1 lần luôn nha :m048:
paid lẻ tẻ vầy mệt quá :m048:
Là sao bạn? không phải mỗi người chỉ dc 1 acc thôi sao? à..đã dc paid..thank..có kế hoạch gì t sẽ ủng hộ bạn tiếp..^.^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,466
171,512
Latest member
MikeNguyen92

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week