Suggest ĐĂNG KÝ LÀM DỊCH VỤ TRUNG GIAN - TRUNGGIANMMO

Status
Not open for further replies.

trunggianmmo

Banned
Reactions
21
MR
0.000
Này ADMIN, chống mắt lên mà xem. kêu tôi đăng bài vào Suggestion - Feedbacks để cho lũ chó MOD xài xể nặng nhẹ hả?
1 web cứ nghĩ là uy tín, ADMIN tốt, MOD đàng hoàng thì còn ham làm trung gian.
Tao bỏ tiền ra chứ đéo có xin xỏ đứa nào , vậy mà hết chó này xủa, tới chó khác tru.

Mày kêu tao đăng bài lên để đc ủng hộ làm trung gian hay để lũ cho MOD tụi mày có cức ăn mà sủa..

Đéo hiểu cách làm của tụi bây. Tao đéo cần làm việc với 1 web lồn gồm ADMIN dở hơi. MOD là lũ chó chờ cức ỉa sẵn rồi ăn.

Last edited:
từng nói chuyện với bạn này,chúc bạn làm ăn phát đạt

Upvote 0
Sao ko dùng nick thumuapaypal mà lại dùng nick này rồi lập topic này vậy bạn.

Lỡ hàng k chính chủ thì sao :confused:

Ít ra thì bạn cũng phải post số Fone, tk bank lên để mọi người nhận diện và xác nhận chứ. Vì nếu bạn làm trung gian thì mấy thông tin đó cũng phải public thôi mà :rolleyes:

Upvote 0
Sao ko dùng nick thumuapaypal mà lại dùng nick này rồi lập topic này vậy bạn.

Lỡ hàng k chính chủ thì sao :confused:

Ít ra thì bạn cũng phải post số Fone, tk bank lên để mọi người nhận diện và xác nhận chứ. Vì nếu bạn làm trung gian thì mấy thông tin đó cũng phải public thôi mà :rolleyes:
Vâng. Mình xin ghi nhận góp ý của bạn. Mình sẽ bổ sung ngay
Cám ơn bạn nhiệt tâm góp ý.

Upvote 0
Riêng khoản spam like cho nick thumuapaypal mình thấy nên xem xét lại. Hôm qua tình cơ thấy phát hiện cậu lục 1 topic từ ngày 1/11, đã bị close lên để like từ pages 1 đến pages 16 http://mmo4me.com/threads/5-000-paypal-gia-19-5-vietcombank.134772/ cho nick thumuapaypal làm lượng like của member này tăng đột biến, mà trong rule forums đã cấm những việc spam like, chưa kể khả năng cậu là clone của thumuapaypal, cậu giải thích sao ?

Upvote 0
Xác nhận nick TRUNGGIANMMO là nick của mình. Mình tạo nick này để xây dựng 1 dịch vụ trung gian hoàn chỉnh, có được sự đồng bộ từ tên nick trong forum, nick yahoo, và email.

Các bạn từng biết mình hãy ủng hộ và xác nhận giúp mình nhé. Đồng thời cho mình gửi lời cám ơn đến BQT đã cho mình cơ hội làm DỊCH VỤ TRUNG GIAN.

Mình sẽ cố gắng xây dựng uy tín và phục vụ anh em MMO tốt nhất theo khả năng của mình

Upvote 0
Up cho thớt mau lên DVTG
Có j TG fee cho tớ hen!

Upvote 0
nói chung thì dịch vụ mọc lên nhiều hay ít cũng ko quan trọng. Member tự phải biết chọn dịch vụ nào mà họ cho là an toàn :)
Giờ vàng thau lẫn lộn ko có gì là chắc chắn 100% cả :)
Có ai biết đc là các trung gian cũ sau này sẽ ko scam? Có ai biết đc các trung gian mới sẽ scam?

Member nếu sợ thì có thể nhờ trung gian thấp hơn số tiền 10tr hoặc khi nhờ trung gian thì có thể chia nhỏ giao dịch, hoặc là lập topic thông báo đang giao dịch để tránh người khác giao dịch cùng lúc tại box Transaction Logs.

Vấn đề 3 ver member xác nhận nói thật là ko cần thiết (member ver chưa chắc uy tín, ko ver chưa chắc là ko uy tín) :) Cứ nộp tiền đăng ký làm dịch vụ thì cho phép họ làm thôi, ko nên có sự phân biệt đối xử giữa các member :) Còn rủi ro thì tự mem quyết định khi dùng dịch vụ

Upvote 0
Riêng khoản spam like cho nick thumuapaypal mình thấy nên xem xét lại. Hôm qua tình cơ thấy phát hiện cậu lục 1 topic từ ngày 1/11, đã bị close lên để like từ pages 1 đến pages 16 http://mmo4me.com/threads/5-000-paypal-gia-19-5-vietcombank.134772/ cho nick thumuapaypal làm lượng like của member này tăng đột biến, mà trong rule forums đã cấm những việc spam like, chưa kể khả năng cậu là clone của thumuapaypal, cậu giải thích sao ?
Cám ơn cậu đã kiểm soát gắt gao forum, nhằm mục đích bảo vệ an toàn cho anh em MMO
Mình xin giải thích thế này. Mình dùng nick TRUNGGIANMMO để đăng ký dịch vụ trung gian nhưng ko thành, BQT gửi email thông báo nick phải trên 3 tháng, trên 100 Like. Vì vậy với nick mới sẽ ko đăng ký đc dịch vụ này.

Mình nóng lòng mở dịch vụ nên định dùng nick thumuapaypal làm.

Nhưng may mắn nhận được sự đồng tình từ BQT. Cho phép mình mở dịch vụ với nick TRUNGGGIANMMO. cậu xem hình ảnh email mình up lên rồi nhé.

Nếu có gì sai xót, mong cậu góp ý, mình thành tâm ghi nhận để ko vấp phải nữa.

Một lần nữa cám ơn cậu đã góp ý xây dựng.

Upvote 0
nói chung thì dịch vụ mọc lên nhiều hay ít cũng ko quan trọng. Member tự phải biết chọn dịch vụ nào mà họ cho là an toàn :)
Giờ vàng thau lẫn lộn ko có gì là chắc chắn 100% cả :)
Có ai biết đc là các trung gian cũ sau này sẽ ko scam? Có ai biết đc các trung gian mới sẽ scam?

Member nếu sợ thì có thể nhờ trung gian thấp hơn số tiền 10tr hoặc khi nhờ trung gian thì có thể chia nhỏ giao dịch, hoặc là lập topic thông báo đang giao dịch để tránh người khác giao dịch cùng lúc tại box Transaction Logs.

Vấn đề 3 ver member xác nhận nói thật là ko cần thiết (member ver chưa chắc uy tín, ko ver chưa chắc là ko uy tín) :) Cứ nộp tiền đăng ký làm dịch vụ thì cho phép họ làm thôi, ko nên có sự phân biệt đối xử giữa các member :) Còn rủi ro thì tự mem quyết định khi dùng dịch vụ
Nhưng đây là yêu cầu từ BQT. Và mình phải làm theo yêu cầu của BQT. Giống như thông tin trong email ( ảnh đã up lên ) Mong anh em xác nhận giúp mình. Nick mới khổ lắm cậu à

Upvote 0
Theo mình cứ đóng BH để đó trc mắt Tự TG cho mình,phục vụ cv của mình trc.Làm ăn Uy Tín-nhiệt Tình-nhanh gọn -dút dạc tự khăc có ng tìm đến mình.
Đâu phải cần BQT đồng ý rồi mới làm TG dc đâu,quan trọng member có lòng tin!

Upvote 0
Theo mình cứ đóng BH để đó trc mắt Tự TG cho mình,phục vụ cv của mình trc.Làm ăn Uy Tín-nhiệt Tình-nhanh gọn -dút dạc tự khăc có ng tìm đến mình.
Đâu phải cần BQT đồng ý rồi mới làm TG dc đâu,quan trọng member có lòng tin!
khổ nỗi sống trong forum nên phải theo quy định BQT cậu à. Mong anh em giúp mình

Upvote 0
what the f? mình ko phải Verified Member . ko có giá trị. đi vào rồi lại đi ra =.="

Upvote 0
Cái này thì cũng hộ thôi

Upvote 0
Từng sell PP rất nhiều cho bạn này, làm ăn gọn lẹ lắm :)
Mình không phải Verified member nhưng cũng ủng hộ vậy.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,409
Latest member
longdk2303
Back
Top Bottom