• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New Đăng ký free nhận tối đa lên tới 4 $ từ site thanh toán trực tuyến

Bác ver CMND nhanh không? Điền số CMND rồi up hình cmnd là được phải không bác?
Mất mấy tiếng đồng hồ đấy. Điền số xong tick vào long time nữa. Xong up 2 mặt cmnd lên.

Mà bác nào chỉ mình ex trang này với. Vào chả biết ex ở đâu https://ebuygold.org

vẫn pending ...fore..ver :(

chỉ sau từ 12h trưa tới 6h chiều các bạn trẻ trâu đả cheat banh cái mobile nên site nó fix lại rule nghiêm trọng không cho bonus mobile phone nửa..:oops:
bán Voucher code Epay loại code 1.09$ - rate 21 - chỉ có 54 code , pm yahoo:)

chỉ sau từ 12h trưa tới 6h chiều các bạn trẻ trâu đả cheat banh cái mobile nên site nó fix lại rule nghiêm trọng không cho bonus mobile phone nửa..:oops:
bán Voucher code Epay loại code 1.09$ - rate 21 - chỉ có 54 code , pm yahoo:)
tui bán 20 mà ko ai mua đây , chán

còn ăn đc nhé :) quan trọng là biết cách lấy tiền site nó thêm được nửa k thôi, vì giờ site nó đả fix hết r :)

site này có exchange này mà mình ấy 2 lần toàn pendding support thì ko trả lời mịa nó ebuygold.org, bác có thể thử
Vẫn pending à bác? Hôm qua cubgx thử ex trang đó. Nhưng đến đoạn nhập pass payment thì toàn báo sai pass. Quay ra đổi lại pass payment để nhập lại vẫn sai. @@

hôm qua bảo ex ầm ầm giờ bảo khác :confused: , ex không được thì rút thằng về bank an toàn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom