Got Paid Đăng Ký Cuộc Thi Tippers Lần 3 ! Các pro đăng ký nào

Status
Not open for further replies.

canawan

Hero
Reactions
2,364
MR
0.028
Google Plus
Follow me on Google Plus
Tình hình là cuộc thi tip lần 2 sẽ kết thúc vào ngày mai 15/1/2013 . Và ngay từ bây giờ mình lập topic này để các pro vào đăng ký tham gia cho cuộc thi tip lần 3 dự kiến sẽ đc tổ chức vào ngày 20 / 1/2013

Điều kiện để tham gia cuộc thi :

- Đóng góp 2$ để góp quỹ trao giải

Các thành viên gửi tiền đăng ký vào tk lr U3595447 , ghi nội dung là nick thành viên nhé

Danh sách đăng ký sẽ đc khóa sổ vào ngày 20/1/2013

Vậy ngay từ bây giờ mình kính mời các pro từ khắp nơi trong cả nước vào đây đăng ký tham gia và so tài thể thao nào . Các nhà hảo tâm, MTQ có tấm lòng từ bi thì ủng hộ cho cuộc thi luôn nhé

Dự kiến giải thưởng cho cuộc thi như sau :

- Giải nhất : 10$
- Giải nhì : 7$
- Giải ba : 3$

Thân

DANH SÁCH CÁC THÀNH VIÊN ĐĂNG KÝ :

1. canawan
2. vltmaker
3. zikzonline
4. nhock3n

Last edited by a moderator:
mặc dù kô có time soi kỹ kèo nhưng có giải dâu này thấy ham ham trông ngóng koy kết quả :)

Tui cũng có soi kỹ kèo đâu. thấy kèo nào ngon ngon là phăm. kaka. mà có cuộc thì này cũng vui thật.

Tui cũng có soi kỹ kèo đâu. thấy kèo nào ngon ngon là phăm. kaka. mà có cuộc thì này cũng vui thật.

đúng vậy. vừa mang tính chất thể thao, mang tính cạnh tranh, lại mang lại lợi ích cho nhiều người. nhiều pro cứ ỉm hàng ăn dè 1 mình. hi

sameordiff batch game free bonus $0.05
sameordiff.us
betsamediff.com
samewithdiff.com

Mình đề nghị thế này :
hết lần 2 thì tổ chức luôn lần 3. tổ chức trong 10 ngày hoặc 1 tuần vì sắp tới tết ta nên khá bận.
Mình muốn tham gia và ủng hộ thì cứ send $ à ?

Mình đề nghị thế này :
hết lần 2 thì tổ chức luôn lần 3. tổ chức trong 10 ngày hoặc 1 tuần vì sắp tới tết ta nên khá bận.
Mình muốn tham gia và ủng hộ thì cứ send $ à ?

đúng vậy. chỉ cần đóng góp vào quỹ là đc. tại quỹ hết tiền rồi:d

đúng vậy. chỉ cần đóng góp vào quỹ là đc. tại quỹ hết tiền rồi:d

Ok, tối nay payout về ít đóng góp vào quỹ, nhưng mình ko tham gia up tips nhé, mình mà up thì giật giải nhất liền, nên nhường anh em, kaka, đánh với chị cái hấp dẫn hơn.

Ok, tối nay payout về ít đóng góp vào quỹ, nhưng mình ko tham gia up tips nhé, mình mà up thì giật giải nhất liền, nên nhường anh em, kaka, đánh với chị cái hấp dẫn hơn.

ok. nếu vậy thì thay mặt toàn thể anh em dự thi cảm ơn cậu nha

up lên nữa nào. các pro đăng ký thôi
Thằng Càna này thì toàn úp để tăng post thội :m199:

Lần tới ta không tham gia nữa đâu, ta tranh thủ đánh rung kiếm chút để tết còn có cháo ăn :m080:

Thằng Càna này thì toàn úp để tăng post thội :m199:

Lần tới ta không tham gia nữa đâu, ta tranh thủ đánh rung kiếm chút để tết còn có cháo ăn :m080:

hic. thím nói thế cũng nói. up lên cho mọi người thấy chứ up lên để tăng pót thì nói làm gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week