Đăng ký - Click hết Ads - Bonus $0.5 LR

Status
Not open for further replies.

h41k1m

Newbie
Reactions
20
MR
0.000
thấy thì làm sao??????????
má nó, xin mà dc à,ban vĩnh viên đi mod vào lừa sao a e à,kích đống ads mất cả h đồng hồ

đợi mày lên làm mod đi con à , commend như vậy Capture.JPG thì có cho là chửi bậy ko , cho mod vô xem thử

Mắt mày bị mù hả con dog, bố mày reg hồi nào con? cái loại thèm 0.5$ hơn cả 1 con dog há miệng ngồi đợi shit còn tỏ ra nguy hiểm :)) Về mà sủa với ông già mày? tao không rảnh để nghe mày sủa đâu nhé =))

mày không ref thì thây kệ con m mày , sủa tao biết làm gì hả con dog , cái loại như mày thấy 0.5$ tưởng là shit thèm chảy nước miếng vô xem mà ko dam ăn rồi lại sủa lung tum ko sợ con m mày chết à con con dog , để ông mày dạy cho mày khôn nhé dog ngu

U4144111

Banned
Reactions
129
MR
0.000
mày không ref thì thây kệ con m mày , sủa tao biết làm gì hả con dog , cái loại như mày thấy 0.5$ tưởng là shit thèm chảy nước miếng vô xem mà ko dam ăn rồi lại sủa lung tum ko sợ con m mày chết à con con dog , để ông mày dạy cho mày khôn nhé dog ngu
COn dog nào vào thấy bonus 0.5$ đã lè lưỡi ra liếm đầu tiên thế hả con lợn lai kinh tế này? hốc rồi thì câm mồm đi kẻo sặc shit đó con ạ... :))

COn dog nào vào thấy bonus 0.5$ đã lè lưỡi ra liếm đầu tiên thế hả con lợn lai kinh tế này? hốc rồi thì câm mồm đi kẻo sặc shit đó con ạ... :))

ông mày vô ref chơi thôi con dog à , còn cái loại như mày thấy shit là nhảy vô hưởi mà ko dám ăn , thôi ông cho về mà xin phép thằng c và con m đấy qua đây ông cho liếm nè , cái thư dog ghẻ như mày ngu mà làm ra vể nguy hiểm , mày con thua 1 con dog nữa đấy:binhsua146:

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
d* mấy thằng clone biến ****** chúng mày đi topic của ng ta sủa nhăng bậy. Ko cần làm cho ng ta biết chúng mày tồn tại ở đây đâu vì cơ bản chúng mày là rác cmnr. Éo comment lại đâu mấy nhok :T

mình ko cần mod cung ban cậu ngay, câu nói biết ngay dân éo có học
ai mà scam hay tính thú thì dở tính thú ra có ảnh hưởng ko? mod bị scam cũng như mình thôi
Cái loại dog mù chữ tính gì cậu? Loại này chắc điên lên cắn cả LOL bà già nó để mum mum đấy :))

d* mấy thằng clone biến ****** chúng mày đi topic của ng ta sủa nhăng bậy. Ko cần làm cho ng ta biết chúng mày tồn tại ở đây đâu vì cơ bản chúng mày là rác cmnr. Éo comment lại đâu mấy nhok :T

Vậy mày tưởng mày là SR thì mày quoai lắm à , mày củng chỉ là clone mà lên thôi con nhé , bầy đặt ra vẻ nguy hiểm , mày như 1 con dog thèm shit vậy

Cái loại dog mù chữ tính gì cậu? Loại này chắc điên lên cắn cả LOL bà già nó để mum mum đấy :))
ông thì ko biết tiếng của loài dog như mày đâu , dog ngu à , LOL bà già mày và cả dòng họ mày tao đem đi làm thịt cầy hết rồi con à , còn đâu để mà cho ông già mày cạp:binhsua15:, thôi dạy mày chi con dog à , mệt hơi

anhminhkhmt1

Banned
Reactions
160
MR
0.000
em click xong từ lúc chiều rồi mà vẫn chưa đc bouns vậy thớt ơi
ID: anhminhkhmt1
Lr : U5183276
bác check rồi bouns em luôn nhé
Thanks bác

Status