ĐĂNG KÝ CHƠI GOALTYCOON ĐỂ NHẬN ĐƯỢC KINH NGHIỆM CỦA ĐỘI BÓNG SỐ 1 VIỆT NAM

trongxd9

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Đã có 2 topic giới thiệu về game này rồi mình không nói lại về cách chơi. ở đây mình chỉ chia sẻ kinh nghiệm của mình một trong hai đội bóng mạnh nhất của Việt Nam

Link-ref: http://www.goaltycoon.com/bestfootballgame/trongxd9
Link group ://www.facebook.com/groups/1527368867517983/

Đội bóng của mình là Arsenalvn hiện đang là một trong 2 đội bóng mạnh nhất của Việt Nam với kinh nghiệm chơi ngay từ khi game này bắt đầu bạn nào đăng ký là ref của mình sẽ nhận được những kinh nghiệm hữu ích để nhanh chóng trở thành một trong những đội bóng mạnh của Việt nam
Hiện nay tại giải đấu của Việt Nam đã có 604 đội bóng chia làm 6 level và 38 bảng đấu và đang dần trở thành một giải đấu lớn của khu vực Châu Á. Cách chơi game hết sức đơn giản các bạn chỉ việc sắp xếp đội hình,cho các cầu thủ luyện tập các trận đấu sẽ tự động diễn ra vào 19h45' hàng ngày.một mùa giải sẽ diễn ra trong 1 tháng 2 đội đầu bảng lên hạng còn 4 đội cuối bảng xuống hạng. tiền thu nhập từ bán vé, thưởng trận thắng và thưởng cuối mùa giải ngoài giải vô địch quốc gia còn có cúp quốc gia và cúp C1 châu á cho tất cả các đội có hoạt động đăng nhập.
Đây là thành tích của mình để các bạn có thể tham khảo và tin tưởng. Hiện nay mình đang đứng ở vị trí thứ 2 của level 1

score lớn nhất của mình hiện tại khi chưa thưởng mùa giải và thưởng trận đấu

Sân vận động của mình đã được lắp đặt thêm 6000 ghế và cũng là một trong 2 sân vận động lớn nhất của Việt Nam sau sân của doilathe do bạn này đầu tư khá nhiều tiền để chơi

Về thành tích kiếm tiền sau 10 mùa bóng mình chơi free mình đã kiếm được 95 euro mà không đầu tư bất kỳ đồng nào nhưng mình chưa rút tiền mà sử dụng để nâng cấp sân vận động
Chi tiết số tiền như sau:
Tiền nâng cấp sân luyên tập lên level 2: 35 euro
Tiền mua giấy phép chuyển nhượng cầu thủ: 10 euro
Tiền lắp đặt 6000 ghế cho sân vận động: 40 euro
Tiền mặt đang có: 10 euro
Chưa kể mua cầu thủ và các chi phí khác
Về thành tích thi đấu tại cúp C1 châu Á mình luôn lọt vào vòng 64 đội bóng mạnh nhất của châu Á và hy vọng mùa bóng này mình sẽ lọt vào vòng 32 đội

Các bạn hãy đăng ký là giới thiệu của mình để nhận được những kinh nghiệm tốt nhất. sau khi đăng ký nhớ kiểm tra hòm thư spam. Có vấn đề gì cần hướng dẫn các bạn cứ chia sẻ lên diễn đàn để được giải đáp mình sẽ tư vấn trực tiếp đến từng bạn qua diễn đàn và qua hòm thư phía bên gốc trái của game
Ngoài game này bạn nào có nhu cầu chơi marketglory mình cũng có thể tư vấn cho hiện nay mình cũng là một người chơi nhiều kinh nghiệm của game marketglory

Các công việc tại việt nam chủ yếu do công ty của mình cung cấp

Last edited:
Không có bài viết cụ thể sao chơi

bác hướng dẫn chơi marketglory chi tiết được không ? em thấy hơi khó hiểu

bác hướng dẫn chơi marketglory chi tiết được không ? em thấy hơi khó hiểu
Bạn vào work để làm việc đây là thu nhập chính. 24 h được work 1 lần sau 3 ngày work liên tục sẽ được thưởng. sau mỗi lần work kinh nghiệm của bạn sẽ tăng và lần work sau bạn sẽ được nhiều tiền hơn. mỗi ngày bạn được flight 10 lần. khi có tiền bạn tham gia đấu trường Arena để kiếm thêm sau đó bạn có thể mở công ty để kinh doanh trước tiên là công ty bán báo không mất phí. bạn cúng có thể mua bán giới thiệu, mua bán công ty và cổ phiếu. khi nào muốn tìm hiểu vấn đề cụ thể nào bạn cứ hỏi mình

Bác hướng dẫn kinh doanh công tý được không tìm hiểu trên mạng mà ko hiểu lắm. Định đầu tư 1k vào mà đang không hiểu @@!

Mình lại chơi Romania cơ @@!
Chơi rumani thì work là đủ sống rồi. mở công ty ở Rumani không cạnh tranh được vì lương cao nhưng sản phẩm lại bán được trong nước. Chọn nước khác thì dễ bị đánh thuế không bán được nên hơi khó. bạn có thể mở 1 công ty ở việt nam cũng được tuy nhiên có một thằng ở Balan nó mở nhiều công việc ở đây lắm mình cũng nâng thuế mà không mãi không đuổi được nó tự dưng máy hôm nay nó không đăng nhập còn làm ăn được không biết nó có quay lại không

Bất ngờ lớn nhất tại lượt đi vòng 256 continental cup châu Á
Điều này k có ji là bất ngờ, ông vn ngu thi chết, Ở đời được cái lọ mất cái chai thôi, bản chất các bác là dân mmo nên không hiểu về bóng đá và quản lý bóng đá đâu, nếu nhỡ có bất ngờ như thế này đừng có kêu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck
Back
Top Bottom