Other Đăng ký 123do nhận 0,1 LR 1 bạn nào :P

Status
Not open for further replies.
Bác uytinlagi coi kiểm tra lại giúp chứ sao bonus của mình chưa có thế #64 đã reg hôm qua rồi mà

Bác uytinlagi coi kiểm tra lại giúp chứ sao bonus của mình chưa có thế #64 đã reg hôm qua rồi mà

mình kiểm tra rất kĩ rồi nha bạn :) nếu bạn đăng ký mà hợp lệ hiện trong phần hệ thống ref mình sẽ BN ngay :)
cậu kiếm tra xem có vi phạm gì trong rule ko nhé, mình ko thấy tên cậu trong hệ thống ref :)

---------- Post added at 10:12 AM ---------- Previous post was at 10:04 AM ----------

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

bạn ơi cho mình xin yahoo có chút việc bạn :)
nếu bạn muốn hỏi về event thì để đợi 1 thời gian nữa nhé ==!
mình cũng ko biết có đc thanh toán ko đây đang yêu cầu anh Shin thanh toán 150k mà ko biết có đc ko
event này khó hiểu quá :(

bạn bị sao vậy,mình hỏi xin bạn yahoo có chút việc thì cứ cho xin yahoo đi,bạn sợ gì hay sao vậy

bạn bị sao vậy,mình hỏi xin bạn yahoo có chút việc thì cứ cho xin yahoo đi,bạn sợ gì hay sao vậy

sợ gì hjc, có nhiều người pm hỏi mình cái chống gian lận, mình cũng ko rõ vấn đề này
YH: dark_knight2407

---------- Post added at 10:25 AM ---------- Previous post was at 10:22 AM ----------

ko biết nhận đc tiền từ admin ko đây lo quá :((

---------- Post added at 10:26 AM ---------- Previous post was at 10:25 AM ----------

thôi, đi chơi :)
mọi người cứ đk nhé, tối về mình check và BN :)

đã ref lại nha bạn ơi , email: [email protected]
LR: U2140037
Thêm vài cái hình cho chắc vì hôm qua email : [email protected] đã ref rồi nhưng không bít vì sao không được

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:49 AM ----------

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 11:18 AM ---------- Previous post was at 10:57 AM ----------

các bạn nhớ đăng ký nhận deal từ 123do nhé :)

Uhm tớ cũng làm như vậy rùi nhưng thấy lâu Bonus wa.Có tin được hok vậy?

Uhm tớ cũng làm như vậy rùi nhưng thấy lâu Bonus wa.Có tin được hok vậy?

BN cho cậu rồi nhé, cậu kiểm tra LR đi :) hoặc kiểm tra ở #1 nhé

---------- Post added at 11:31 AM ---------- Previous post was at 11:23 AM ----------

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,850
172,929
Latest member
hoducchinh

Most viewed of week

Most discussed of week