Help Đăng kí thẻ mastercard Payoneer để nhận $50 free

factorhis

Junior
Reactions
36
MR
0.208
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Ae có ai đã đăng kí và nhận được thẻ chưa? Nếu không có thì nên làm cái? Ae nào chưa có thì đăng kí qua link ref của mình để nhận được $50 nhé (Chỉ đăng kí link ref mới được $):

http://tracking.payoneer.com/aff_c?offer_id=350&aff_id=11355&url_id=121

Còn về các thủ tục đăng kí nếu viết lên đây khá dài dòng nên các bác thể thảm khảo tại video:

Mình sẽ giải đáp mọi thắc mắc của ae về việc đăng kí cũng như việc nhận thẻ về Việt Nam.

Last edited:
ko phải 25$ à

tiền erou trong payoneer rút về có bị đổi thành VND không bác, nếu không bị đổi thì em làm 1 cái :D

đăng ký theo link ref là có 50$ ah thớt sao dễ ăn vậy
giật điẹn đấy. 50$ ở đây chắc là mỗi đứa đc 25$ đấy

đúng rồi bạn. giống thằng Net trả $ về bank vẫn là $.
hiện tại with từ po về bank nội địa với thẻ date mới ko nhận dc euro hay bảng anh hay đô, trừ khi là tài khoản vip.

hiện tại with từ po về bank nội địa với thẻ date mới ko nhận dc euro hay bảng anh hay đô, trừ khi là tài khoản vip.
mình có tk euro tại ACB, vậy with euro từ PO về còn giữ euro không hay nó tự đổi ra VND bạn, thanks bạn đã trả lời,

từ GA VN có rút về PO được không thớt nhỉ?
Trước em có reg PO qua rồi, mà nó send thẻ về nhà không nhận được, request mấy lần vẫn vậy.
Giờ dùng lại CMND của em reg cái mới theo link reg của thớt được không?

khi load về là sao bạn, tức là nhận đc thẻ về vn hả. và khi nhận đc thẻ là có ngay 50$ hả?

khi load về là sao bạn, tức là nhận đc thẻ về vn hả. và khi nhận đc thẻ là có ngay 50$ hả?
khi bạn nhận $ về thẻ PO thì bạn sẽ nhận được 50, còn chủ topic sẽ nhận được.....

Đăng kí rồi nhận đc thẻ là có tiền luôn hay phải làm gì thì mới đc 50$ hả bác :d

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week