Đăng kí tên miền miến phí

supportonline

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Hiện nay nhu cầu có một tên miền(tên trang web) dùng cho diễn đàn, website kiếm tiền, học tập, kinh doanh … của các bạn là rất lớn. Nhưng không phải bạn mới kiếm tiền trên mạng nào cũng có đủ tiền để mua cho mình một tên miền. Rất may, hiện nay có một số website cho người dùng đăng kí tên miền miễn phí. Sau khi tìm hiểu những website này mình đã chọn ra được website cung cấp tên miền tốt nhất.
Để đăng kí tên miền bạn click vào liên kết sau http://www.co.cc/?id=1065678 để tới trang chủ của website sau đó làm theo các bước sau:
Bước 1: Đăng kí 1 tài khoản ở website: Nhấp vào mục tạo một tài khoản ngay bây giờ (mỗi tàikhoản sẽ đăng kí được tối đa 3tên miền)

Bước 2: Bạn điền đầy đủ thông tin của bạn vào form đăng kí ( mục nào có dấu tick là mục bắt buộc phải có thông tin)

Sau đó tick vào mục chấp thuận các điều khoản và tạo tài khoản
.
Bước 3: Đăng nhập vào tài khoản vừa tạo

Bước 4: Nhấp vào mục cần một tên miền mới

Bước 5: Kiểm tra tên miền bạn cần đăng kí đã có ai đăng kí hay chưa.(Nếu chưa ai đăng kí thì bạn có thể đăng kí tên miền đó. Nếu tên miền bạn cần đăng kí có người đăng kí rồi thì bạn cần chọn một tên miền khác)

Nếu tên miền sẵn sàng thì nhấp vào nút tiếp tục đăng kí:

Bước 6: Kết thúc : đăng kí tên miền thành công. Vậy là bạn đã có một tên miền cho riêng mình rồi đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,859
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week