Other đăng kí nhận ngay 0.05$ ( tiếp tục cuộc thi )

Bác nào bình chọn cho caoky rồi thì bình chọn cho em luôn với

em gửii các bác bằng 50% phí của caoky! xin đừng chém em. em còn nghèo các bác thông cảm!!

Em thấy nhiều thím trong này ngu thiệt. thằng caoky nó cũng chơi và nó thuê anh em ta vote cho nó. cuối cùng nó được giải. anh em ta cũng đc tiền. nhưng ae ta thì làm cật lực vote cho nó cũng chỉ đc ít đồng bạc ko đủ tiền mua sữa cho con / vậy sao anh em ta không tự chơi nhỉ. trong khi nó chỉ đi chụp tấm ảnh rồi bỏ ra vài trăm ngìn rồi kiếm đc đt hàng 3-4 tr
đây chính là sự khác nhau giữa lao động trí óc và lao động tay chân đó.
Mình nói chân thành anh em mmo4me hiểu. ^^

Em thấy nhiều thím trong này ngu thiệt. thằng caoky nó cũng chơi và nó thuê anh em ta vote cho nó. cuối cùng nó được giải. anh em ta cũng đc tiền. nhưng ae ta thì làm cật lực vote cho nó cũng chỉ đc ít đồng bạc ko đủ tiền mua sữa cho con / vậy sao anh em ta không tự chơi nhỉ. trong khi nó chỉ đi chụp tấm ảnh rồi bỏ ra vài trăm ngìn rồi kiếm đc đt hàng 3-4 tr
đây chính là sự khác nhau giữa lao động trí óc và lao động tay chân đó.
Mình nói chân thành anh em mmo4me hiểu. ^^
pro ẩn danh,bạn thix thì click vote & có bonus thui,ai thấy vote được thì vote.đâu ai ép bạn phải vote?có ai uy hiếp hay cấm bạn chơi đâu mà phải vào đây xoắn nhể. :binhsua37:
thử chơi đi rùi biết dễ ăn cỡ nào,ở đó mà xoắn......

Tiếp đây em vote cho chú caoky tầm trên 50 vote, chú ngừng vote để xem kết quả rùi thanh toán nhé, ko trùng ip, nhiều quá 1 mình làm post từng nick lên đây có mà chết :binhsua27::binhsua27:, từ h đến 10h nhé, ok thì vote luôn

Tiếp đây em vote cho chú caoky tầm trên 50 vote, chú ngừng vote để xem kết quả rùi thanh toán nhé, ko trùng ip, nhiều quá 1 mình làm post từng nick lên đây có mà chết :binhsua27::binhsua27:, từ h đến 10h nhé, ok thì vote luôn
bạn vote xong rùi lưu lại chút đưa mail & LR của bạn lên,chú ấy đi làm 23h mới zìa!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,792
172,869
Latest member
taikhoanws

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back