Đăng kí nhận 15$, giới thiệu 1 người được 15$.

Có chứ , người ta share kèo cho làm k hậu tạ thì thôi bạn cứ lải nhải ăn xin mấy lần rồi nên làm mình ngứa mắt :D
Có ăn uống đc cm gì đâu mà hậu tạ 100$ mới cho rút 15$ cũng để treo đó...mày có thấy bao nhiêu đứa hỏi kiếm bonus ko...nó làm đc mà nó hỏi 1 2$ để ăn lol à

Có chứ , người ta share kèo cho làm k hậu tạ thì thôi bạn cứ lải nhải ăn xin mấy lần rồi nên làm mình ngứa mắt :D
Tao có ăn xin cũng ko tới lượt mày ôke :)) share kèo cl gì ko có nâng min rút lên 100$ thì nó share chắc

Tao có ăn xin cũng ko tới lượt mày ôke :)) share kèo cl gì ko có nâng min rút lên 100$ thì nó share chắc
Nói chuyện ng* thế bạn =)) vd k nâng min lên thì thread ăn mảnh kiểu gì ? Thầy Huấn nói rồi , không làm mà đòi có ăn thì chỉ có ăn c*t thôi bạn nhớ. Thân ái và chào tạm biệt.

Nói chuyện ng* thế bạn =)) vd k nâng min lên thì thread ăn mảnh kiểu gì ? Thầy Huấn nói rồi , không làm mà đòi có ăn thì chỉ có ăn c*t thôi bạn nhớ. Thân ái và chào tạm biệt.
Tao ref cho chủ thớt ko phải là làm chứ là gì thằng ngu này ;)

App đang bảo trì do lỗi mọi người cứ thong thả ạ chưa sập được đâu app sống cũng lâu rồi!
Với lại em xin mọi người cũng đồng tiền bát cháo đừng war làm gì! Trên này hỗ trợ giúp đỡ nhau được thì làm thôi ạ!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back