Đăng Kí Gmail Không Giới Hạn ^^

hoanvan

Banned
Verified
Reactions
4,938
MR
0.002
bạn có cách đăng ký gmail hàng loạt không chỉ cho mình với!
Quan trọng nhất vẫn là ip
ip ở đâu cũng chỉ có vài dải. cứ rs mãi rồi cũng về những ip mình đã reg qua
rồi cuối cùng lại very..
Túm lại càng ngày càng khó

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ai chẳng biết mà cứ làm sồn sồn lên
Đâu phải chỗ nào cũng reg được.
Ip từng chỗ có hạn cứ rs nó ra ip mới.. nhưng đến lúc nào đó lại về những ip đã reg qua
rồi sẽ lại very
k hẳng đâu tớ từng thử cùng 1 IP đó lúc này lúc khác bạn ah, có khi Ip tớ rs xóa đủ thử nó vẫn bắt very có khi tớ nghich cả ngày với gmail r vào reg nó cho qua luôn liền tục 3 cái chả hiểu đc, hại não ghê lắm . lúc cần reg thì reg chả dc lúc chả cần bùn ngồi nghich thì lại reg đc :(

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
Tớ biết cách vượt phone hết cả gmail , fb , yh... nói chung nó có vài mẹo nho nhỏ, có lẽ vô tình bạn khơi trúng mẹo đó nên 3 mail đó nó ko có đòi phone nữa
Cái gì cũng có vài mẹo của nó, hay như Zipp, con mụ già @hoanvan cũng có cách cheat 1 chiều đc 400k Zipp rồi lập thread bán, ngày nào cũng bán hốt đc ít trong mùa đói kém
Ai cũng có vài mẹo riêng trong lĩnh vực họ làm nhưng share công khai lên đây chắc khó, chỉ nói nhỏ với mấy đứa chơi thân thôi, :D:D:D
Thôi lượn, dạo này lảng vảng hay gặp phải 1 anh scammer cũ reg lại nick (nghi vấn) lên dạy đời nên té gấp, lát ảnh gặp lại cho mình ăn đá thì mệt lắm :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

manhlan23902

Junior
Reactions
95
MR
0.000
Chat with me via Skype
Tình hình là hôm nay e vui ^^. Ai quan tâm không ạ? :rolleyes: E chỉ cần mấy ông chuyên bán nick gmail mà vào chửi thì ae chửi lại thôi :D Nếu được e làm hướng dẫn + video luôn ạ. Đơn giản cực :D

Chỗ e đang cúp điện. Khi nào có e hd liền ạ. Ai biết reg hay gì gì thì hd ae hoặc không thì đừng cmt khoe lung tung ạ. Chia sẻ ae mà bắt đầu thấy nản :(
Mọi người unlike hộ e. Like liếc gì chứ. Like ăn được không?:D

Hôm trước mình có chia se cho mọi người cách đăng kí Google Voice để nhận được SĐT US. Hình như mọi người không để ý lắm. Khi đã có sđt US thì tại sao chúng ta lại không dùng nó để ver tài khoản Gmail?
Lưu ý: Khi reg hay đăng nhập đều phải fake ip sang US.
Không lạm dụng quá
Mình chia sẻ là để các bạn sử dụng.
Chứ mình không chia sẻ để các bạn bán ạ.
Cảm ơn ae đã theo dõi ạ

mình mua nick gmail nhé. Bạn reg tốt đấy.
Giá bao nhiêu bán cứ nói

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.091
Chat with me via Yahoo Messenger
Tình hình là hôm nay e vui ^^. Ai quan tâm không ạ? :rolleyes: E chỉ cần mấy ông chuyên bán nick gmail mà vào chửi thì ae chửi lại thôi :D Nếu được e làm hướng dẫn + video luôn ạ. Đơn giản cực :D

Chỗ e đang cúp điện. Khi nào có e hd liền ạ. Ai biết reg hay gì gì thì hd ae hoặc không thì đừng cmt khoe lung tung ạ. Chia sẻ ae mà bắt đầu thấy nản :(
Mọi người unlike hộ e. Like liếc gì chứ. Like ăn được không?:D

Hôm trước mình có chia se cho mọi người cách đăng kí Google Voice để nhận được SĐT US. Hình như mọi người không để ý lắm. Khi đã có sđt US thì tại sao chúng ta lại không dùng nó để ver tài khoản Gmail?
Lưu ý: Khi reg hay đăng nhập đều phải fake ip sang US.
Không lạm dụng quá
Mình chia sẻ là để các bạn sử dụng.
Chứ mình không chia sẻ để các bạn bán ạ.
Cảm ơn ae đã theo dõi ạ

lại likes tiếp, topic nào của bạn cũng hay :D

Tớ biết cách vượt phone hết cả gmail , fb , yh... nói chung nó có vài mẹo nho nhỏ, có lẽ vô tình bạn khơi trúng mẹo đó nên 3 mail đó nó ko có đòi phone nữa
Cái gì cũng có vài mẹo của nó, hay như Zipp, con mụ già @hoanvan cũng có cách cheat 1 chiều đc 400k Zipp rồi lập thread bán, ngày nào cũng bán hốt đc ít trong mùa đói kém
Ai cũng có vài mẹo riêng trong lĩnh vực họ làm nhưng share công khai lên đây chắc khó, chỉ nói nhỏ với mấy đứa chơi thân thôi, :D:D:D
Thôi lượn, dạo này lảng vảng hay gặp phải 1 anh scammer cũ reg lại nick (nghi vấn) lên dạy đời nên té gấp, lát ảnh gặp lại cho mình ăn đá thì mệt lắm :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
inbox cho mình với rồi sẽ thân hii!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,834
176,283
Latest member
Bevaolop1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week