Đăng Kí Gmail Không Giới Hạn ^^

mấy bác biết rồi thì đi ra chổ khác chơi cho những người không biết như tôi học , đi ra chổ khác mà chém không thì hướng dẫn đi , vote cho bác thớt

mấy bác biết rồi thì đi ra chổ khác chơi cho những người không biết như tôi học , đi ra chổ khác mà chém không thì hướng dẫn đi , vote cho bác thớt
Chuẩn đó thím. Ko phải ai cái gì cũng biết và biết mà ko share rồi vào nói linh tinh là e đã éo thích rồi. thà *** nói còn hơn :3

Các cái reg fb, twitter, gmail dễ thế mà sao mấy ông này k biết nhỉ. Fb muốn verify phone chơi str thì chịu chứ reg k thì dễ, mội tội reg ra chả làm gì.
thế chỉ đi :D.reg vài nick là bị vẻi phone thôi

đăng ký trên android sẽ bỏ qua được bước ver phone, chỉ còn bước nhập capcha. ko biết cách của chủ 2pic có gì khác không :)

Các cái reg fb, twitter, gmail dễ thế mà sao mấy ông này k biết nhỉ. Fb muốn verify phone chơi str thì chịu chứ reg k thì dễ, mội tội reg ra chả làm gì.
đcm sao lúc người ta chưa post lúc cần reg zippcoin thì k post lập topic hộ phát đến lúc có người hướng dẫn thì cứ sồn sồn như chó cắn l biết tuốt ta đây biết hết rồi thế.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,447
171,499
Latest member
tknoithatdn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week