• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

đang đinh mua 1 con sim 10 số đít tứ quý cần người tư vấn

Tru0ngKhanh

Junior
Reactions
91
MR
0.010
như tiêu đề bác nào rành về giá cả sim thì tư vấn e với
sim viettel

dạng :
096xxx6666

098xxx6666

096xxx8888

096xxx9999

Last edited by a moderator:
Tứ quý 10 số giờ đắt lắm bác, còn tứ quý 11 số, bác chọn lựa kĩ, chắc có số đẹp. Chúc bác lựa được số ưng ý :)

Bạn cần tứ quý mấy mới định giá đc,sim 10 số mạng nào nữa?

Tứ quý 10 số giờ đắt lắm bác, còn tứ quý 11 số, bác chọn lựa kĩ, chắc có số đẹp. Chúc bác lựa được số ưng ý :)
giá ngon2 là được k đắt quá thì mình múc

- - - Updated - - -

Bạn cần tứ quý mấy mới định giá đc,sim 10 số mạng nào nữa?
tứ quý 6 8 9 :D mạng viettel

phải có cái số chứ vd: 098xxxxxxx1111

làm con mobi hay vina ngon hơn là viettel nhiều

Giờ kiếm 10 số đẹp giá chắc chát phải biết :(

nhưng con tứ quý bác cần toàn thuộc hàng VIP 6 8 9 :)sửa lại phát xem lại giá rồi thấy 40tr nhưng tốt nhất ko nên dùng chẳng đc gì :p :(
ko phải dân làm ăn gì lớn thì đừng dùng những con sim này chẳng đc gì đâu khuyên thật :)

Dùng con xoàng xoàng 09.73.73.44.68 được rồi cần gì cho đẹp ;))

Max

sim chủ yếu dễ nhớ là đc đẹp quá cũng chỉ là cái số, tiền đó để mua đồ đạt trong nhà sẽ hay hơn

nhưng con tứ quý bác cần toàn thuộc hàng VIP 6 8 9 :)sửa lại phát xem lại giá rồi thấy 40tr nhưng tốt nhất ko nên dùng chẳng đc gì :p :(
ko phải dân làm ăn gì lớn thì đừng dùng những con sim này chẳng đc gì đâu khuyên thật :)

thank bác đã góp ý e k nghĩ giá nó tận 40tr đâu :binhsua45:

- - - Updated - - -

sim chủ yếu dễ nhớ là đc đẹp quá cũng chỉ là cái số, tiền đó để mua đồ đạt trong nhà sẽ hay hơn
dễ nhớ là sim có kiểu số ntn hả bác

thank bác đã góp ý e k nghĩ giá nó tận 40tr đâu :binhsua45:

- - - Updated - - -

dễ nhớ là sim có kiểu số ntn hả bác

số lặp đảo tiến lui cặp gánh đâu nhất thiết phải tứ quý làm gì

Nếu người ta đã nhớ số của bạn thì số nào củng dễ đọc dễ nhớ . Thời đại dtdd rồi đâu còn như máy bàn ngày xưa có danh bạ trong máy hết rồi ai mà thèm nhớ số của bạn nửa số đẹp củng vô dụng . Trừ khi bạn kinh doanh cần số đẹp thôi

Về nhà mà thể hiện!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,023
Latest member
LegionFake

Most discussed of week

Most discussed of week

Back