• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Đẵng cấp survey của Cupic.

chỉ cần mail thui bạn còn lại là hên xui theo ip. nếu bạn thấy 4page mới lead là do nó lead chậm chứ k phải cứ làm 4 page là lead. điền mail rồi đợi khoảng time = khoảng time làm 4 page nó cũng lead vậy thui

bạn dùng ssh làm rồi ngồi đợi cả đời coi nó có lead ko :))

Ta đăng đàn cá với chủ thớt 100$ mà không thấy chủ thớt rep lại nhỉ , chắc là pro fe't bro' rồi =))

mấy bạn khỏi phải cải nhau về cái vụ này nữa đi , để ta share cho 1 cái bí kíp ai gặp thì nghiệm coi nó có đúng không( và ta dám đảm bảo còn gà chủ thớt cũng hem có biết đâu, và nó cũng hemcos biết tại sao nó lại lead dc như thế :)) )
dạng survey này có 3 loại :
loại 1 thì cáilaoij mà bạn nào đó share hình lên là chỉ cần điền mail + dob là dc , trúng time lead là nólead , chứ không có khái niệm ip clear hay hên xui gì ở đây cả.
loại 2: là loại yêu cầu làm dièn info xong và làm 4 page thì nó lead , chứ không có khái niệm điên info vào rồi ngồi chờ = time làm 4 page ^^ vì session nó không lưu thì lấy gì nó lead, còn nó lead hay không là tuy thuộc vào time.
loại 3: là làm đến bước cuối cùng thì nó mới lead ^^
ai làm nhiều thì để ý 1 tí là biết thôi

còn vấn đề chủ thớt đưa lên , cái đấy dek phải là pro mà làm dc như thế, cứ giỏi rung cây dọa khỉ không ah.
nó lead là do cái này:
cái info có address bị như này :"Error :No Mail Delivery - Address does not receive mail at this time"

bằng chứng là ở đây :
cái này làm lúc chưa có net mattomy mới , những con gạch chân là những con survey
p/s: mình gặp dạng info này đúng 2 lần ,nên để ý ra , còn ai không tin thì khi nào gặp thì nghiệm lại thử có đúng không nhé !
cón cách làm để biết cái info bị lỗi dạng như thế thì hem có share dc;;)

Nói chung pro thật sự thì không bao giờ show mấy cái proof vớ vẩn:m020: còn mấy chú hay show chỉ thích khoe mẽ hoặc có ý định tuyển mem thôi.

hic mình ko có proof show T.T

thôi yên lặng mà làm để kiếm sống đi , show làm gì cho giang hồ nhòm ngó , chănge qua , chủ thớt nó pro quá nên nó show thế thôi , còn ta chỉ post lên cho có bằng chứng , chứ ta quy ẩn giang hồ lâu ròy ;;)

thôi yên lặng mà làm để kiếm sống đi , show làm gì cho giang hồ nhòm ngó , chănge qua , chủ thớt nó pro quá nên nó show thế thôi , còn ta chỉ post lên cho có bằng chứng , chứ ta quy ẩn giang hồ lâu ròy ;;)
:m195: em chỉ nói mấy chú mở topic show hàng tự sướng thôi không phải nói tất cả. Mấy bác đừng quay sang chém em mà tội nghiệp:m003:

vào network check mấy con wining survey đều ghi Email submit (First Page) , các bạn có biết tiếng Anh không :binhsua25:

vào network check mấy con wining survey đều ghi Email submit (First Page) , các bạn có biết tiếng Anh không :binhsua25:
thôi cậu cũng thuộc dạn top tem mà , share cho a e newbie it kinh nghiệm đi , cứ dấu mãi làm gì. pipersting <<== pro quy ẩn để solo với net. a,e nào có nhu cầu thì contact cậu ấy chỉ cho vài chiêu :D

"mrhung1803 và trungcoi" 2 mi chỉ đc cái nói đúng =)) LOL :binhsua26:. ko ai là pro và ko ai là gà cả nên việc làm đc hay ko là bản thân mình thôi thắng đc nó là bạn vô địch :binhsua37:

"mrhung1803 và trungcoi" 2 mi chỉ đc cái nói đúng =)) LOL :binhsua26:. ko ai là pro và ko ai là gà cả nên việc làm đc hay ko là bản thân mình thôi thắng đc nó là bạn vô địch :binhsua37:
e gomcash dạo này chơi với bọn us nên cứ LOL...LOL hoai nhe ;;)

@mrhung tôi ko thích comment với người như bạn, mong bạn đừng nói gì nhiều ( bỡi vì bạn còn nợ tiền tôi và nhóm tôi ), hi vọng bạn hiểu,
Tôi show thì kệ tôi liên quan gì đến bạn không, còn chuyện cá với bạn 100$ đơn giản tôi nghĩ bạn là 1 thằng đầu trâu mặt ngựa, nợ tiền tôi không chịu trả và scam nhóm tôi. Bỡi vậy bạn đừng ra oai gì ở đây đặc biệt trong topic của tôi.
Thanks.

@mrhung tôi ko thích comment với người như bạn, mong bạn đừng nói gì nhiều ( bỡi vì bạn còn nợ tiền tôi và nhóm tôi ), hi vọng bạn hiểu,
Tôi show thì kệ tôi liên quan gì đến bạn không, còn chuyện cá với bạn 100$ đơn giản tôi nghĩ bạn là 1 thằng đầu trâu mặt ngựa, nợ tiền tôi không chịu trả và scam nhóm tôi. Bỡi vậy bạn đừng ra oai gì ở đây đặc biệt trong topic của tôi.
Thanks.
cupic là ai thế .mình scam nhóm bạn là lúc nào nhỉ .lúc cái vụ acramax net adcom dấy ah
còn mình nhớ mình chỉ có mượn 1 thằng sống như do.g , tiểu nhân ,muốn lơi dụng việc cho mình mượn 200k để hồng mình chỉ từ a->z cái làm cpa trafic thực + reg net ah. đợt đấy bị mình chửi cho 1 trận , con do.g đấy chạy mất dép không thấy quay lại hỏi han gì nên củng quên mất , cậu là thằng đấy ah , chết nhầm không để ý cái y!H của cupic ta ^^
vậy nếu cậu là thằng đấy thì pm lại ta thu xếp trả 200k đấy nhé ^^. giờ nhắc mới nhớ :D , còn vụ acramax thì chác giờ không thu xếp dc nữa rồi.mà sau đợt đấy ta cũng quy ẩn luôn , nên cứ report ta thì cậu cứ mở 1 caid topic riêng đi nhé.chứ để sắp tới ta tái xuất giang hồ , lại khó làm ăn :D

còn cái vụ scam hình như ở dây cũng không rõ ràng nhỉ. có gì thì bạn cứ mớ 1 box report ,và có đầy dủ chứng cứ , để lỡ có ai làm ăn với mình còn biết

còn biết cậu là thằng đó thì tớ đek chém gió ở đây làm giề , chỉ là 1 thằng ranh con , tưởng đâu pro nào nên quăng gạch chơi thoy ;;)

Last edited by a moderator:
pro đích thực chả bao giờ show proof cả :m020: với lại pro thì thường không ai đi làm PTP,ngồi cày cho còng cả lưng

*** biết ai là do.g nhé mrhung, DM ông quay đầu cắn người à. Ông dụ dỗ mật ngọt tôi mà nói tôi mà nói cái giọng điệu đó nữa à mrhung, DM ông lớn rồi *** có xĩ diện hả Thằng Do.g. Ông nói ông chữi tôi, chữi cái l0n` mẹ nhà ông à, DKm đừng ở đó mà bịa chuyện nhé do.g cắn người.
Có tiền thì send vào tk 0107842814 tên chủ tk Võ Dũng Cường nhé. Nhớ trả nợ tôi và tiền scam của nhóm tôi nhé.
Log chát còn đây nè, đừng có ở đó mà nổ nhé thằng do.g

Xác nhận lời cupic , đợt đó gần tết , ta cũng bị mất gần 500k , gần 500k đối với 1 newmem gần tết ko phải là 1 số tiền nhỏ :binhsua35:
chơi bẩn vừa thôi

Vụ này căng rồi ............................................................................................... !

*** biết ai là do.g nhé mrhung, DM ông quay đầu cắn người à. Ông dụ dỗ mật ngọt tôi mà nói tôi mà nói cái giọng điệu đó nữa à mrhung, DM ông lớn rồi *** có xĩ diện hả Thằng Do.g. Ông nói ông chữi tôi, chữi cái l0n` mẹ nhà ông à, DKm đừng ở đó mà bịa chuyện nhé do.g cắn người.
Có tiền thì send vào tk 0107842814 tên chủ tk Võ Dũng Cường nhé. Nhớ trả nợ tôi và tiền scam của nhóm tôi nhé.
Log chát còn đây nè, đừng có ở đó mà nổ nhé thằng do.g

cùng đường rồi hả em
thế chú là thằng đấy thì anh cũng muốn giải quyết luôn cho xong , kẻo giang hồ hiểu nhầm.
cho anh ngày mai để giải quyết 200k đấy nhé , vì fone anh vua bi mất không send dc $ bây giờ .
còn vụ scam nếu chú có log chat thì chú cứ mở 1 box đi . đợt đấy anh cũng nhận là scam rồi nhưng anh không rõ là còn mấy chục mail của G chú làm sau này , và trongnet vần còn 57$ ko dủ minpaid , ko biết pahir cái đợt đấy , vì sau đợt đấy anh quy ẩn giang hồ , nên tránh nhiều chuyện ở đây , còn chú có phải như anh nói không thì chú tự biết nhé.^^ tại chú muốn chửi nhau thôi , anh đâu có muốn :D
anh tưởng pro nào thôi , còn chú thì anh không có chấp. anh đâu cần xỉ diện làm gì chứ,anh đâu còn làm sub hay admin gì nửa đâu ^^
còn bản thân chú sống sao thì chú tự biết khôgn cần anh kể ra cho thiên hạ nghe đâu nhỉ.

Last edited by a moderator:
cùng đường rồi hả em
thế chú là thằng đấy thì anh cũng muốn giải quyết luôn cho xong , kẻo giang hồ hiểu nhầm.
cho anh ngày mai để giải quyết 200k đấy nhé , vì fone anh vua bi mất không send dc $ bây giờ .
còn vụ scam nếu chú có log chat thì chú cứ mở 1 box đi . đợt đấy anh cũng nhận là scam rồi nhưng anh không rõ là còn mấy chục mail của G chú làm sau này , và trongnet vần còn 57$ ko dủ minpaid , ko biết pahir cái đợt đấy , vì sau đợt đấy anh quy ẩn giang hồ , nên tránh nhiều chuyện ở đây , còn chú có phải như anh nói không thì chú tự biết nhé.^^ tại chú muốn chửi nhau thôi , anh đâu có muốn :D
anh tưởng pro nào thôi , còn chú thì anh không có chấp. anh đâu cần xỉ diện làm gì chứ,anh đâu còn làm sub hay admin gì nửa đâu ^^

ngồi xem sự việc như thế nào

Trả Tiền Đi , Tôi mà *** nhắc chắc quỵt tiền tôi luôn quá. Send gấp đi Đồ loại *** cắn người

- - - Updated - - -

Trả Tiền Đi , Tôi mà *** nhắc chắc quỵt tiền tôi luôn quá. Send gấp đi Đồ loại *** cắn người
Số TK 0107842814. Chủ tài khoản Võ Dũng Cường

Xác nhận lời cupic , đợt đó gần tết , ta cũng bị mất gần 500k , gần 500k đối với 1 newmem gần tết ko phải là 1 số tiền nhỏ :binhsua35:
chơi bẩn vừa thôi

thế này nhé. cái đợt bạn nói mình không biết là có chính xác không. nhưng mình có log vào net và lấy cái report ra
cai cho mình khoản đỏ là cái thnags mà G cupic làm mà mình khồn paid
và hiện tại trên net vẫn còn là 58$ đây( đây là G của cupic làm dợt tháng 12 , net 30 thì tháng 2 net paid ( nếu dc paid) , không dủ min paid ,cứ cho mình là scam đi vì mình không có nói trong rule làm với mình là làm không đủ min paid là ko dc paid.
còn việc đấy nếu cupic có log chat gì đó thì cứ đem lên mở box đi , và minh cũng không giải quyết cái vụ site ở đây nữa. và mình chỉ muốn giải quyết chuyện 200k của cupic thôi!

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Số TK 0107842814. Chủ tài khoản Võ Dũng Cường

anh không thèm chấp đồ ranh con như chú , chú cứ yên tâm ,anh bảo là cho anh 1 ngày vì phone anh bị mất không sent dc $ rồi còn gì , khi anh sent thì anh sẽ chup lại cái hình , rồi post lên , chú thấy thế nào .

đúng rồi.đợt đó gần tết.dkm tưởng có tiền.cuối cùng mang 1 đống cam về nhà.ức chế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom