• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Đẵng cấp survey của Cupic.

Cupic lam site nào mà nhiều Surveys thế nhỉ , đã thế toàn 0,6$ / Surveys .
không biết site cupic có con Toluna nào 5$>>>không

Cupic lam site nào mà nhiều Surveys thế nhỉ , đã thế toàn 0,6$ / Surveys .
không biết site cupic có con Toluna nào 5$>>>không

sangmt chỉ cho tớ cách làm con Toluna và inbox thì tớ reply lại cho cậu biết net và rate của mấy con survey đó cho, :D

tìm sư phụ làm offer đây !! haha:binhsua121:

Proof ngon đấy ! cái này, tính theo cái proof này ngồi 30 phút dc 7$. ngon như làm tình :binhsua105:
30p 7$ 1 tiếng 14$ 1 ngày 8 tiếng thì 112$, 1 tháng hơn 3000$ đẳng cấp của pro đây sao :binhsua123:ước gì e bằng 1/3 thôi :binhsua80:

30p 7$ 1 tiếng 14$ 1 ngày 8 tiếng thì 112$, 1 tháng hơn 3000$ đẳng cấp của pro đây sao :binhsua123:ước gì e bằng 1/3 thôi :binhsua80:

ăn thế cho sập site người ta hả cậu

up thêm proof con toluna 170

Hi All,
Lâu rùi vắng bóng trên diễn đàn nay quay trỡ lại có proof về con offers Survey ( khảo sát ) muốn chia sẽ với anh em :">.
View attachment 16873.
Có thể nói với bức hình này có lẽ đã phá kĩ lục của 1 số pro offers survey.
Cùng nhau tham khảo và cùng nhau phát triển và cùng nhau chém gió, chém nhẹ nhẹ thôi nhé mọi người.
Thanks

pro quá ta, mình gà nên dám cá với cậu kiếm 100$ xài chơi thôi, mình cá" cái info cậu làm survey trong acc đấy nó có dạng như thế nào , và hên lắm mới trung dc 1 info dạng đấy.....
pro cupic thấy thế nào

p/s: cảm thấy mình pro thì không post mấy thứ đấy lên để chém gió nhé, nếu muốn cá 100$ thì không nói suông nhé. Và cảm thấy pro rồi thì cá 1 ván thôi chứ không ném gạch bài rep của tớ nhé. thank!!!!!!!!!!

Last edited by a moderator:
chà chà vắng bóng lâu nay ! ah vậy là âm thầm làm , hen đc 1 acc như vậy nên tái xuất MMO chém gió anh em đây mà ! ko bit pải rùa ko ta :m083:

Hi All,
Lâu rùi vắng bóng trên diễn đàn nay quay trỡ lại có proof về con offers Survey ( khảo sát ) muốn chia sẽ với anh em :">.
View attachment 16873.
Cùng nhau tham khảo và cùng nhau phát triển và cùng nhau chém gió, chém nhẹ nhẹ thôi nhé mọi người.
Thanks

nghe danh cupic đã lâu ! giờ mới thấy ! oh ! cái này là net Matomy off mới add đây mà ! lead ghê nhĩ ! Sao không ăn lun con : Tell us your scariest movie and win $1.500 cash (47 point) , bên point 7 có 2 con , point 8 cũng 2 con , sao không ăn rồi post lun cho anh em xem ! chê ít hay làm không lead vậy kà ! :m083:

Hi All,
View attachment 16873.
Thanks

chém vcl, khi nào làm được 2-3 mail như vậy thì hãy up ptp dạo này nó hơi lag may mắn làm đc mail nhiều survey khi net nó khìn mà cũng gọi là đẳng cấp, tự sướng quá mức, không hiểu gì về offer mà cứ gọi là pro haiz toàn chỉ biết bốc đít:m061:

chém vcl, khi nào làm được 2-3 mail như vậy thì hãy up ptp dạo này nó hơi lag may mắn làm đc mail nhiều survey khi net nó khìn mà cũng gọi là đẳng cấp, tự sướng quá mức, không hiểu gì về offer mà cứ gọi là pro haiz toàn chỉ biết bốc đít:m061:

chém acc quá. nhưg cái này không phải lag đâu bợn, mình dám chắc là do cia ìno để làm offers.mình biết cái loại này ,nhưng hên lắm mới gặp dc thôi, có ifno dạng này thì đẳng vào survey là lead liền,còn dạng nào thì no share :D

ăn thế cho sập site người ta hả cậu

up thêm proof con toluna 170

Pro này share mình bí kíp với :) ....
hay pro suvey daily chỉ minh` với nhá.
mấy dạng suvey cupic lam` dễ lead thui mà :))

gạch này xây nhà không dc rồi cupic ơi ! thui ước ji mình cũng bị lag mạng như cupic nhĩ ! acc nao cung kiếm $7 chơi :m153:

Last edited by a moderator:

ta cũng muốn học hỏi pro này nek , con toluna nay ta lam ko dc :(

thằng e ham hố trở lại offers rùi à LOL.

thằng e ham hố trở lại offers rùi à LOL.

hi`!!! đói quá đầu gối phải bò thui đại ca!!!
ma` lâu ko làm giờ chả biết làm . thấy mấy bác này lam` ngon nên ham hố :))

update tiếp Toluna 121point

Bác pro vãi chia sẻ e chút kinh nghiệ m làm con này được k. nếu được pm yahoo mylove_011986 sẽ có hậu tạ bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom