Matrix DailyMoneyMagic - Invest plan, PZ/LR/PM/EGO

Status
Not open for further replies.
Reactions
405
MR
0.008
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
ADMIN: SANDY (là ADMIN site www.quantumadz.biz)
LINK REF: https://www.dailymoneymagic.com/index.php?ref=202

ĐÃ ĐƯỢC SỰ ĐỒNG Ý CỦA UPLINE (VINAPHONE1) VÀ MÌNH LÀ REF CỦA BÁC Ý :binhsua22:
CẢM ƠN MỌI NGƯỜI ỦNG HỘ TRONG THỜI GIAN SẮP TỚI :binhsua31:

Thông tin về THANH TOÁN:

• Min Dep: $1
  • Min With: $1
  • Fee Dep: 7% cho PZ5% cho các cổng còn lại
  • Fee With: 5% cho tất cả các cổng
  • Cổng thanh toán: LR / PM / EGO / PZ
  • Comission: 1 LV - 15%
  • Mỗi ngày chỉ được rút một lần duy nhất
  • Max WITH500$ / ngày

Thông tin về PLAN:

Giá mỗi Postion: $1
Lãi mỗi ngày: 3%
Thời gian sống: 60 ngày
Lợi nhuận ròng: 180%

Thông tin quan trọng khác:

• Can I have multiple accounts?
    NO! You only need one and therefore members are only allowed to have one account with DMM so you are not allowed to create multiple accounts. If we catch any-one trying to do so or cheat the system in any other way, His/hers accounts will be terminated without any further notice. You can however sign up your family members and/or friends by simply using your referral link.
  • What's the Daily Money Magic Refund policy ?
    All sales and payments at DMM are final. We Do Not offer any refunds!
  • How many times can I request withdrawals a day?
    You are allowed to send your withdrawal request once i a day. DMM processes all withdrawal requests once every 24 hours during our office hours which are from Monday till Friday, from 8 am till 5 pm standard eastern time.
  • When will the funds be available on my online payment processor account?
    In general all withdrawals with DMM show up as soon as we have processed them. However depending on the Payment Processor you use it could take up between 24 till 72 hours before your withdrawal shows up in your online payment processor. Remember that we process your withdrawal request only during business days which exclude Saturday and Sunday.
  • Can I withdraw money to another payment processor?
    NO! DMM only pays out to the payment processor where you made your payment with.
  • My deposited funds do not show in my Back-office?
    When you deposited funds to your account balance please note that for some Online Processors it might take up to 10 minutes to handle the electronic automated process, so please do not contact us if it doesn't show in your back-office directly.
  • Ngày 21/01/2012 thì site bắt đầu LAUNCH

Thông tin về RCB:
RCB 90% FOREVER (AE CẤP CHO TỚ ... ĐỂ TỚ CHECK VÀ RCB NHÉ)

PROOF DEP/WITH:

Last edited by a moderator:
up cho pro này.chúc pro lắm ref này.pro dạo này làm ăn mạnh tay quá. và sửa lại tile chứ đặt newsite là mod sơd gáy vì tội đặt link ref đó

Last edited by a moderator:
up cho pro này.chúc pro lắm ref này.pro dạo này làm ăn mạnh tay quá. và sửa lại tile chứ đặt newsite là mod sơd gáy vì tội đặt link ref đó

sao mà sờ hả bác
theo rule, có proof dep, có quyền đặt link ref ;))
em dep tiền em mà... ;))
còn bác đặt mới bị sờ gáy đó >:)
thảo luận ko đc đặt link ref nhớ :))

- - - Updated - - -

chắc e đổi cái hình dep mới đc
kẻo mod hỏi thì phiền :))

thớt k hỉu hay cố tình k hỉu ta.
http://mmo4me.com/showthread.php?95...g-rcb-sieu-khung-anh-em-ai-co-von-nhao-zo-nao
trong này có rồi mà vẫn post lại thế mod k sờ gáy mới lạ đó.
hôm trc thì vào chê hnay lại tuyển ref cạnh tranh với ông vina.ông vina cũng thoáng thật k nói gì còn sang up cho thế mà còn nói mất dạy.đúng là thế gian này chỉ có duy nhất thớt này,dep thì dc có 10$ mà tinh tướng tuyển reff kêu thật to.tôi thấy ông vina là chơi quân tử nhất thôi cái nào ổng tuyển ref thì ông ấy cũng dep đầu tàu để cho ref làm gương cho reff.có bị scam thì chủ uplink bị dau nhất.chứ dep dc có 10$ mà tinh tướng loại này có ai theo chứ

http://mmo4me.com/showthread.php?95...g-rcb-sieu-khung-anh-em-ai-co-von-nhao-zo-nao
hôm trc thì vào chê hnay lại tuyển ref cạnh tranh với ông vina.ông vina cũng thoáng thật k nói gì còn sang up cho thế mà còn nói mất dạy.đúng là thế gian này chỉ có duy nhất thớt này,dep thì dc có 10$ mà tinh tướng tuyển reff kêu thật to.tôi thấy ông vina là chơi quân tử nhất thôi cái nào ổng tuyển ref thì ông ấy cũng dep đầu tàu để cho ref làm gương cho reff.có bị scam thì chủ uplink bị dau nhất.chứ dep dc có 10$ mà tinh tướng loại này có ai theo chứ

bác không biết thì đừng nói bác à
bác vina k phải thoáng vì em chính là ref bác ấy
bác ấy có lợi nên mới để em tuyển
còn nữa, bác có đọc rule chưa ??? nếu đọc kĩ bác sẽ thấy em trả lời hoàn toàn đúng không sai, nên bác đừng nói e này nọ
và em chưa vô lễ hay nói tục nên bác ko đủ tư cách nói em mất dạy nhé
và em nói to cái gì, bác nói em nghe, em nói theo nhận xét quan điểm cá nhân
trên thế gian ko ai cấm suy nghĩ của ai về 1 thứ gì đó, em ko dìm hàng bác vina, em ko bảo ae ko nên chơi cũng như ko nói site ko đáng để dep
bác ăn nói cho nó lịch sự, đàng hoàng một tí
bác đang thể hiện những gì bác nói vs em đấy :)) nói ng` chính là nói ta nên bác nói chuyện cẩn thận chút kẻo bị mod del rep thì nói sao do em cờ hó này nọ :))

sao các bác cứ phải ref nhỉ ? tự tạo mấy cái acc mà chơi . ref mình ăn cả . lại còn ăn ngon là khác . dep pz, ego rút lr ầm ầm

và còn nữa, theo hay ko tùy mỗi người
em dep 10$ để theo dõi chứ k phải đi đầu tàu
em ko giàu và em có quyển tuyển
ko có luật cấm thì bác cũng không đủ tư cách chỉ trích chuyện đó
nếu bác thích ý kiến thì sang box support center của forum mà ý kiến về rule nhé ;))
đừng ở đây nói cứ như bác hay hơn, bác vina giàu thì bác ấy dep n`, em nghèo thì dep ít
balance của em hiện giờ chỉ còn 0$, nếu bác mún em làm đầu tàu thì chỉ em nghề kiếm tiền n`
có vốn n` em làm đầu tàu cho bác xem

- - - Updated - - -

em cũng thanks bác tranquocsao nhiệt tình vì có comment nêu ý kiến :))

- - - Updated - - -

sao các bác cứ phải ref nhỉ ? tự tạo mấy cái acc mà chơi . ref mình ăn cả . lại còn ăn ngon là khác . dep pz, ego rút lr ầm ầm

Vì sao ư??
Vì cái này nè:

Can I have multiple accounts?
NO! You only need one and therefore members are only allowed to have one account with DMM so you are not allowed to create multiple accounts. If we catch any-one trying to do so or cheat the system in any other way, His/hers accounts will be terminated without any further notice. You can however sign up your family members and/or friends by simply using your referral link.

Nếu nó mà cho phép thì khỏe re :))

cảm ơn pro vì đã có mấy lời khen dù đúng hay k cũng cảm ơn vì cũng dc cớ hội phồng mũi.hehe.nhưng rút kinh nghiệm lần sau đừng vào topci ng ta nói như thế nữa.nếu topci của pro mà có ng phá như thế pro có tức k.
bác không biết thì đừng nói bác à
bác vina k phải thoáng vì em chính là ref bác ấy
bác ấy có lợi nên mới để em tuyển
còn nữa, bác có đọc rule chưa ??? nếu đọc kĩ bác sẽ thấy em trả lời hoàn toàn đúng không sai, nên bác đừng nói e này nọ
và em chưa vô lễ hay nói tục nên bác ko đủ tư cách nói em mất dạy nhé
và em nói to cái gì, bác nói em nghe, em nói theo nhận xét quan điểm cá nhân
trên thế gian ko ai cấm suy nghĩ của ai về 1 thứ gì đó, em ko dìm hàng bác vina, em ko bảo ae ko nên chơi cũng như ko nói site ko đáng để dep
bác ăn nói cho nó lịch sự, đàng hoàng một tí
bác đang thể hiện những gì bác nói vs em đấy :)) nói ng` chính là nói ta nên bác nói chuyện cẩn thận chút kẻo bị mod del rep thì nói sao do em cờ hó này nọ :))

xác nhận pro là ref của mình.chúc pro có nhìu ref.nhưng pro nói k đúng đâu ai tuyển reff mình cũng ủng hộ cả chứ k pải riêng ref của mình tuyển.vì có nhìu ng tuyển thì site sẽ hot và sẽ có cơ hội sống dai như thế thì anh em ta mới có chút đỉnh.còn site này ref chỉ có 1 live thì ref của cậu mình cũng đâu có dc gì.mà kể cả ref f2 có dc thì mình cũng rcb cho f1 chứ mình dc gì đâu.chủ yếu là site nó sống tốt thôi.và cta k nên tranh luận ở đây làm loãng topic của bạn.có gì đàm đạo hay có kế hoạch gì cần thương thảo anh em mình pm yh nói chuyện nhé,k nên làm mất hòa khí giứa các anh em

cảm ơn pro vì đã có mấy lời khen dù đúng hay k cũng cảm ơn vì cũng dc cớ hội phồng mũi.hehe.nhưng rút kinh nghiệm lần sau đừng vào topci ng ta nói như thế nữa.nếu topci của pro mà có ng phá như thế pro có tức k.

xác nhận pro là ref của mình.chúc pro có nhìu ref.nhưng pro nói k đúng đâu ai tuyển reff mình cũng ủng hộ cả chứ k pải riêng ref của mình tuyển.vì có nhìu ng tuyển thì site sẽ hot và sẽ có cơ hội sống dai như thế thì anh em ta mới có chút đỉnh.còn site này ref chỉ có 1 live thì ref của cậu mình cũng đâu có dc gì.mà kể cả ref f2 có dc thì mình cũng rcb cho f1 chứ mình dc gì đâu.chủ yếu là site nó sống tốt thôi.và cta k nên tranh luận ở đây làm loãng topic của bạn.có gì đàm đạo hay có kế hoạch gì cần thương thảo anh em mình pm yh nói chuyện nhé,k nên làm mất hòa khí giứa các anh em

đàn anh có kn nc là vầy nè
hiểu vấn đề nc rất thuyết phục
thanks anh thêm cái comment này :))
vậy mới đúng tác phong pro nc chớ :D
đâu như bác tranquocsao ;))

- - - Updated - - -

mà yh bác là gì thế??? lần trước bác bảo em pm mà e k bik yh bác nên k pm đc ;))
bác cho em xin lại cái yh nhé :D

xài dcom 3g mà cheat
Còn chủ topic topic nào cũng chỉ dep cho có, khiến mem chẳng có hứng ref theo ;)
Nếu thật sự chơi invest thì nghiên cứu kĩ, thấy site ok thì đập cho to.
Chơi kiểu ăn tiền ref thì ai dám theo :)

xài dcom 3g mà cheat
Còn chủ topic topic nào cũng chỉ dep cho có, khiến mem chẳng có hứng ref theo ;)
Nếu thật sự chơi invest thì nghiên cứu kĩ, thấy site ok thì đập cho to.
Chơi kiểu ăn tiền ref thì ai dám theo :)

nghiên cứu kĩ, đập cho to
đó 3 4 topic đập to, nghiên cứu kĩ, rồi sao
cũng có ai theo, tớ quen rồi :))
còn to thì lại tùy vốn liếng nữa cậu ạ
không phải cứ to là hay đâu
còn xài 3g cheat làm gì? vừa tốn tiền mà lại dễ chết
điển hình 2 bác kiet vs vinamos hi sinh vì cái tội cheat ròi đó :)) mình k thích liều kiểu ấy

chủ thớt dc mấy ref rồi.thấy site này giốn pro mà sao ít ng quan tâm nhỉ.k có pro nào ra mặt cả.hay mấy pro chờ nó run mới dep k biết

chủ thớt dc mấy ref rồi.thấy site này giốn pro mà sao ít ng quan tâm nhỉ.k có pro nào ra mặt cả.hay mấy pro chờ nó run mới dep k biết

được 1ref :D
tình hình tính sau thôi :D

thớ kia bị close rồi, vào thớt này hoạt động vậy =)).đen quá, lại làm thớt mới trong box ref vậy :D.
chú cậu có nhiều ref ;))

thớ kia bị close rồi, vào thớt này hoạt động vậy =)).đen quá, lại làm thớt mới trong box ref vậy :D.
chú cậu có nhiều ref ;))

nhầm nhọt bác ơi, em giúp bác pm yh mod nói rồi, thớt kia sẽ đc open trở lại
mà công nhận em nói linh quá, nói bác là update proof đi kẻo mod hỏi thăm
ai nhè bị mod hỏi thăm thật :)) sáng sớm mà có vài vụ đau đầu ghê

nhầm nhọt bác ơi, em giúp bác pm yh mod nói rồi, thớt kia sẽ đc open trở lại
mà công nhận em nói linh quá, nói bác là update proof đi kẻo mod hỏi thăm
ai nhè bị mod hỏi thăm thật :)) sáng sớm mà có vài vụ đau đầu ghê

không sao đâu, kéo site về cho anh em chơi là chính mà :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week