Matrix DailyEarnMoney - Invest Plan, 4% for 45 days, ROI 180%, STP/LR/EGO/PM

Status
Not open for further replies.
Reactions
405
MR
0.008
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
ADMIN:SUPPORTER NỔI TIẾNG của MMG
LINK MMG: http://www.moneymakergroup.com/Dailyearnmoney-dailyearnm-t433027.html
LINK REF: http://dailyearnmoney.org/index.php?ref=70

ĐÃ ĐƯỢC SỰ ĐỒNG Ý CỦA UPLINE (DarkForest) VÀ MÌNH LÀ REF CỦA BÁC Ý :binhsua22:
CẢM ƠN MỌI NGƯỜI ỦNG HỘ TRONG THỜI GIAN SẮP TỚI :binhsua31:

Thông tin về PLAN:

• GIÁ MỖI POSITION: $1
  • Min DEP/WITH: $1 / $5
  • FEE DEP: 5% cho EGOCÁC CỔNG CÒN LẠI3%
  • FEE WITH: là FEE CỦA CỔNG THANH TOÁN
  • COMISSION: 5% / 3% / 1%
  • Cổng thanh toán: STP / LR / PM / EGO
  • LÃI SUẤT: 4% daily for 45 days (ROI 180%)
  • TÁI ĐẦU TƯ BẮT BUỘC: 60%
  • MỖI POSITION SẼ CẤP 300 CREDIT CHO BANNER ADS, TEXT ADS VÀ SOLO ADS
  • THỜI GIAN PAID: 24h

Thông tin quan trọng khác:

• Vào lúc 2 giờ sáng ngày 21/01/2013 (dự kiến)
  • SITE đã cho ADD FUND
  • Can I withdraw to a different payment processor than I purchased from?
    No, you can only make a withdraw request to the payment processor that you used to funded your account
  • Có sự tham gia của 2 nhân vật lớn :D

Thông tin RCB:
RCB 90% FOREVER (AE CUNG CẤP USERNAME ĐỂ MÌNH CHECK & RCB)

PROOF DEP/WITH:

PROOF TRÊN CHỈ MANG TÍNH HỢP LỆ VS RULE BOX MI. DỰ ĐỊNH LÀ SẼ DEP TỔNG SỐ LÀ 125$ NÊN MẤY BÁC RÁNG ĐỢI EM THU MUA STP ĐÃ NHÉ @@ GIỜ ĐANG HẾT TIỀN. EM NÓI LÀ EM LÀM CHỨ KHÔNG CÓ NÓI KHỐNG ĐÂU :D ĐẢM BẢO BẰNG NICK EM LUÔN ĐÓ :D

Last edited by a moderator:

DarkForest

Senior
Reactions
201
MR
0.000
xác nhận, ủng hộ hoangtieubao tuyển ref nhé :D.site của supporter có uy tín bên MMG, đã có team hùng tướng mạnh nên rất ít khả năng scam. về việc topic này http://mmo4me.com/showthread.php?95...site-flan-chia-lai-4-for-45-Days-STP-LR-EG-PM của mình bị lock do mình chưa up proof theo rule box nên bị khóa chứ không có vấn đề gì về site cả.anh em nào đã làm ref của mình vẫn được RCB như mình đã nói nhé :D
tiện đây up ké cái proof dep để cả nhà yên tâm :)

chúc thớt tuyển được nhiều ref

Last edited by a moderator:
Reactions
387
MR
0.000
Chat with me via Skype
hoangtieubao đang thống lĩnh box invest :D. Nhưng vote cho site này, thấy mấy thằng nick tím ben MMG cũng chơi rồi, site sẽ sống tốt thôi.

hoangtieubao đang thống lĩnh box invest :D. Nhưng vote cho site này, thấy mấy thằng nick tím ben MMG cũng chơi rồi, site sẽ sống tốt thôi.

trong các pro MMG join thì có bác yoda admin site ReveNewYear (như vậy sẽ có khoảng invest lớn :))) và STAFF của 1 site khác mà ae chưa biết (cũng khủng như site này) :))

P/S: thống lĩnh gì đâu bác, em chỉ cố gắng gỡ lại những gì đã mất thôi, tranh thủ ấy mà ^^! đầu năm thì thế đến cuối năm vắng bóng em ấy mà :))

vinaphone1

Hero
Reactions
1,300
MR
0.021
Call me! Call me!
NHÌN SITE CŨNG dc mà sao thấy nó trìm nhỉ.chắc vắng bóng pz nên k dc ưu chuộng nhìu ở form ta.up cho nó nổi lên cái coi cho các pro vào chém mạnh tay

admin đã đổi % tái đầu tư
từ 40% lên 60% :D
thể theo góp ý của các pro bên MMG, mục đích cuối cùng là làm site sống lâu thôi :D. Thường những site xác định dài lâu sẽ không có các chế độ hấp dẫn, choáng ngợp ngay từ đầu như các site admin xác định scam từ đầu, lập chế độ hấp dẫn để câu mem. nói chung hợp lý cho những bác muốn đầu tư to :D

thể theo góp ý của các pro bên MMG, mục đích cuối cùng là làm site sống lâu thôi :D. Thường những site xác định dài lâu sẽ không có các chế độ hấp dẫn, choáng ngợp ngay từ đầu như các site admin xác định scam từ đầu, lập chế độ hấp dẫn để câu mem. nói chung hợp lý cho những bác muốn đầu tư to :D

thể theo góp ý các pro nỗi gì hả bác :| toàn là nhầm lẫn 40% vs 60%
thấy thế em bảo nó đổi luôn sang 60%
thế là n` anh ủng hộ và được admin đồng ý :))

invest

Senior
Reactions
505
MR
0.000
Site này tuy chưa phải là đình đám ở MMG nhưng nhận được nhiều pro ở MMG tham gia.
Mình cũng làm 1 chân rồi. Khả năng dep STP rút LR là không có, mình đã hỏi admin rồi.

Site này tuy chưa phải là đình đám ở MMG nhưng nhận được nhiều pro ở MMG tham gia.
Mình cũng làm 1 chân rồi. Khả năng dep STP rút LR là không có, mình đã hỏi admin rồi.

admin nào chả nói thế :))
như site RNY của YODA cũng vậy
em hỏi 2 lần đều là "NO!!!"
Nhưng vẫn rửa đc đó thôi :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239