• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Dailyearnmoney.com- site flan chia lãi 4% for 45 Days / STP-LR-EG-PM

Status
Not open for further replies.

DarkForest

Senior
Reactions
201
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
site của pro polo26 bên MMG,là suppoter, uy tín cao, đã từng trả lại tiền khi site khác của lão chạy không ổn, nên dự tính có thể sống trên 1 chu kì :D
http://www.moneymakergroup.com/Dailyearnmoney-dailyearnm-t433027.html
site sẽ chạy vào chủ nhật, ngày 20-1-2013

Points to remember

-Earn 4% for 45days
Position cost: $10
Minimum cashout: $ 5
Processors of payment accepted: SolidTrustPay / LibertyReserve / Egopay / PerfectMoney
Refferal commision: 5% / 3% / 1%

JOIN NOW :http://www.dailyearnmoney.com/index.php?ref=10

RCB 80% nhé :D

Last edited by a moderator:
pác sưu tầm site mới nhanh quá ta
theo pác luôn xem ntn :D

user: thamn20

Account Id : 13 vãi thật :binhsua166:

Thường thì của supporter bên MMG sẽ uy tín rất cao, thử theo bác 1 chân rồi hóng xem thế nào

- - - Updated - - -

Site này giao diện hơi giống mấy site thường thường, ko biết thế nào, đã ref nhé chủ thớt
id : hyipgreat

Up date thêm thông tin là admin đã chuyển giá 10$ 1 pos thành 1$ nhé, và chế độ sẽ là 60/40 trong đó 40$ là repurchase,
mình đã hỏi và admin đã nói ko được rửa STP nhé.

payments will be made on the processors with which the member has financed its account
so if you have funded your account with STP you will be paid on STP and same for the other PP

Hơi tiếc nhưng chắc ko sao!

update:
phí dep:
for LR 3 %
for STP 3%
for PM 3%
for EG 5%

phí rút:
No withdrawal fees

min dep :1$

thích hợp cho ai ít vốn ;))

I'm in under you ;)) :binhsua20:

- - - Updated - - -

ở F.A.Q có nói vụ rửa rồi còn gì :D

Thường thì site nào cũng k cho rửa tiền đâu :D, nhưng rút đại, hên thì được như site ReveNewYear.
Site này thì quá tốt, tham gia thôi. Thằng admin này uy tín, voi lại hoạt động lâu năm, có team đông rồi chắc không scam. Có điều lợi nhuận hơi thấp, có lẽ chơi lớn lớn tí và coumpound 100% giai đoạn đầu thì tốt hơn

:D có cả bác yodam - admin site ReveNewYear, tham gia nữa :D
hot đó chớ :))

sao bác thớt ko dep để lấy proof nhỉ @@

sao bác thớt ko dep để lấy proof nhỉ @@

sắp dep bác ạ :)),tối qua lão admin mới post, em lôi về đây cho anh em rồi đi ngủ luôn mà :)).mà site đã chia lãi đâu mà lấy proof bác :))

- - - Updated - - -

Thường thì site nào cũng k cho rửa tiền đâu :D, nhưng rút đại, hên thì được như site ReveNewYear.
Site này thì quá tốt, tham gia thôi. Thằng admin này uy tín, voi lại hoạt động lâu năm, có team đông rồi chắc không scam. Có điều lợi nhuận hơi thấp, có lẽ chơi lớn lớn tí và coumpound 100% giai đoạn đầu thì tốt hơn

thanks anh :D.mà nói không cho rửa tiền cũng hay, như revewallet nó hốt cho anh em một quả quá đau còn gì :)).site này lợi nhuận hơi thấp, tiền ref cũng bèo bọt :-s, tuy nhiên như vậy lại an tâm hơn.giờ cứ site nào ngon quá thì mùi cam cũng thoang thoảng ngay từ đầu :))

proof dep ấy bác
em mới dep xong nè :D
proof with từ từ bác post cũng đc mà
chủ yếu post proof dep để hợp rule, kẻo mod hỏi thăm >:)
mod mà hỏi thăm xong (nếu có) em tranh thủ cạnh tranh :))

Chào bạn,

Topic bạn chưa bổ sung một số điều kiện tối thiểu như nội quy của box Matrix Investment đã đưa. Vì vậy topic của bạn close theo rule của box.
Nếu bạn muốn phát triển về site này vui lòng tạo lại topic với các bổ sung theo rule.

Hi vọng bạn hiểu và thông cảm.
Thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member