ĐẠI HỘI CÁI BANG – OFFLINE KHU VỰC MIỀN TRUNG 5/6, 6/6, 7/6

Lần offline gần nhất là forum khai trương mua bán LR =)). Không lâu sau đó thì LR rip
Hóng lần này đến lượt PM =)) Ngày xưa LR sập mình cũng bỏ mmo 1 time đến tận 2016 BTC ảnh hưởng mới vào lại

Sau khi họp bàn với 1 số anh em thì sau đây là lịch trình dự kiến tại Đà Nẵng mà mình tổng hợp lại :

Một số anh em sáng mai đã có mặt ở Đà Nẵng trước mình rồi thì sẽ tập kết trước ở ks nhé, @namtt007 đã lo chu đáo chỗ ở rồi. Muốn chơi gì trước thì mấy anh em ghé trước tự quyết. Riêng mình bay trưa trưa 12h40 mới đáp xuống sân bay nên anh @duchaitp hộ tống mình từ sân bay thẳng ra tăng ăn trưa luôn chứ mình ko về ks tốn time :) Anh em nào đến trước và những anh em không kẹt giờ công ty thì tập kết luôn ở tăng 1 trước 13h, tầm 13h là mình từ sân bay tới thẳng luôn nhé.

Khách sạn tập kết của anh em là THIÊN TRÙNG DƯƠNG VẬT, 82 BÀ HUYỆN THANH QUAN

---------

Địa điểm tăng 1 (13h - 15h) : Quán HỒ TRÊN NÚI, 98 Yết Kiêu : ĂN THỎ

Nghỉ giải lao (15h-16h) : Về lại khách sạn nghỉ ngơi 1 tiếng

Địa điểm tăng 2 (16h-17h30) : Cafe tại FACTORY, 422 Ngô Thì Sỹ

Địa điểm tăng 3 (17h30 - 20h) : NGỌC NỮ QUÁN , 02 Hàm Tử

Địa điểm tăng 4 (20h-21h30) : Mercury Karaoke, 199 Điện Biên Phủ

Địa điểm tăng 5 (21h30-23h30) : Mát gần cho khỏe Moonlight, 136 phan châu trinh, theo tư vấn của @miltito198723 or Samdi, nguyễn văn linh theo tư vấn của @mikemikemike. Có thể chia quân số ra 2 nơi để trải nghiệm rồi so sánh =))

Địa điểm tăng 6 (23h30-1h30 sáng) : TV Club , 207 Nguyễn Chí Thanh (Nghe thám tử báo lại thì chỉ mỗi bar này là được mở, mấy bar như Phương Đông và Sky36 chưa được hoạt động)

Địa điểm tăng 7 (1h30 sáng - 3h sáng) : Dạo quanh kiếm chỗ nhậu khuya cho tỉnh, lúc đó tùy hứng chọn quán sau.

----

Trên đây là lịch trình dự kiến buổi ăn chơi tại Đà Nẵng, Thời gian mỗi tăng có thể linh động và số tăng có thể phát sinh thêm hoặc giảm bớt tùy tình hình sức khỏe của bà con. Mình thông báo sơ bộ thế để bà con nắm rõ tình tình.

Dù ai có ăn chơi rồi kiếm được mối ngủ riêng thế nào thì mong các đồng chí có lịch trình đi Quảng Nam hôm sau cũng phải có mặt tại điểm tập kết ban đầu trước 9h sáng ngày 6/6 để xuất phát nhé.
thật hoành tráng

SAYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYY :popo_cry: chưa đi ĐN đã say rồi, mần răng chừ :popo_beat_brick:

xuất phát, ae đến Đà Nẵng sớm thì call mình hoặc đến điểm tập kết nhé. Welcome to Đà Nẵng city.

xuất phát, ae đến Đà Nẵng sớm thì call mình hoặc đến điểm tập kết nhé. Welcome to Đà Nẵng city.
Mềnh cũng đang ở 1 Đà Thành khác đây. Giờ đi họp, hóng có việc đột xuất thì Đà Thành bên đấy tự xử với nhau nha =))

Sau khi họp bàn với 1 số anh em thì sau đây là lịch trình dự kiến tại Đà Nẵng mà mình tổng hợp lại :

Một số anh em sáng mai đã có mặt ở Đà Nẵng trước mình rồi thì sẽ tập kết trước ở ks nhé, @namtt007 đã lo chu đáo chỗ ở rồi. Muốn chơi gì trước thì mấy anh em ghé trước tự quyết. Riêng mình bay trưa trưa 12h40 mới đáp xuống sân bay nên anh @duchaitp hộ tống mình từ sân bay thẳng ra tăng ăn trưa luôn chứ mình ko về ks tốn time :) Anh em nào đến trước và những anh em không kẹt giờ công ty thì tập kết luôn ở tăng 1 trước 13h, tầm 13h là mình từ sân bay tới thẳng luôn nhé.

Khách sạn tập kết của anh em là THIÊN TRÙNG DƯƠNG VẬT, 82 BÀ HUYỆN THANH QUAN

---------

Địa điểm tăng 1 (13h - 15h) : Quán HỒ TRÊN NÚI, 98 Yết Kiêu : ĂN THỎ

Nghỉ giải lao (15h-16h) : Về lại khách sạn nghỉ ngơi 1 tiếng

Địa điểm tăng 2 (16h-17h30) : Cafe tại FACTORY, 422 Ngô Thì Sỹ

Địa điểm tăng 3 (17h30 - 20h) : NGỌC NỮ QUÁN , 02 Hàm Tử

Địa điểm tăng 4 (20h-21h30) : Mercury Karaoke, 199 Điện Biên Phủ

Địa điểm tăng 5 (21h30-23h30) : Mát gần cho khỏe Moonlight, 136 phan châu trinh, theo tư vấn của @miltito198723 or Samdi, nguyễn văn linh theo tư vấn của @mikemikemike. Có thể chia quân số ra 2 nơi để trải nghiệm rồi so sánh =))

Địa điểm tăng 6 (23h30-1h30 sáng) : TV Club , 207 Nguyễn Chí Thanh (Nghe thám tử báo lại thì chỉ mỗi bar này là được mở, mấy bar như Phương Đông và Sky36 chưa được hoạt động)

Địa điểm tăng 7 (1h30 sáng - 3h sáng) : Dạo quanh kiếm chỗ nhậu khuya cho tỉnh, lúc đó tùy hứng chọn quán sau.

----

Trên đây là lịch trình dự kiến buổi ăn chơi tại Đà Nẵng, Thời gian mỗi tăng có thể linh động và số tăng có thể phát sinh thêm hoặc giảm bớt tùy tình hình sức khỏe của bà con. Mình thông báo sơ bộ thế để bà con nắm rõ tình tình.

Dù ai có ăn chơi rồi kiếm được mối ngủ riêng thế nào thì mong các đồng chí có lịch trình đi Quảng Nam hôm sau cũng phải có mặt tại điểm tập kết ban đầu trước 9h sáng ngày 6/6 để xuất phát nhé.

cá nhân e chưa trải nghiệm samdi nhưng nghe review giá cả nó hơi chát hơn moon ,chưa biết các e có chiều ko nữa

còn moonlight thì cách phục vụ rất hài lòng,mấy anh em đi về cho cái review với nhé

Sắp tới rồi đây, mình sẽ đến Highland cf đợi a Hải đến đón luôn.

Sắp tới rồi đây, mình sẽ đến Highland cf đợi a Hải đến đón luôn.
mình đang ở điểm tập kết với 1 đồng chí khác. 12h30 xuất phát lên núi :popo_big_smile:

Cascc bác update ảnh ọt cho anh em xem ké vớiiiiiiiiiii

Up :popo_big_smile:

Hôm nay mình vừa mới về tới nhà :popo_sweat: Phê bình và tự phê bình 1 chút :popo_boss:

1 số mem công khai nick :

@domainrenet Phúc phịch phò sao bảo về QN cùng mà ko về ?
@giotachangcongi Lộc liếm lờ tiên tửu, lộc bất tận hưởng đi
@phanminhtuan Tuấn tồi tệ, phê bình đồng chí trốn về ko báo cáo, bao nhiêu điểm cộng đỡ bia cho mình đều không còn tác dụng.
@mikemikemike Anh oai oái, cơ cấu chỗ ăn chơi tuyệt vời
@hoangvfu Hoàng hăng hái, lặn lội đường xá xa xôi vào chơi đủ tăng với anh em, quá tuyệt vời ...
@newland8x Việt vui vẻ, anh đã vào cùng với team SG để kịp lai sờ trym, cảm ơn anh
@anhtuan02t1 Tuấn tỉnh táo, cảm ơn anh thu xếp đc time có mặt nhiều hơn thời gian dự kiến
@WebService vui vẻ, tiếc là em chỉ chỉ được kèo ở ĐN mà ko thu xếp đc ở QN
@namtt007 Nam nôn nóng, hoàn thành nhiệm vụ tương đối ok nhưng hạn chế phát sinh sự chỉ đạo từng ly từng tý và đồng chí nên chú ý hơn về lời ăn tiếng nói cũng như nên nhạy bén hơn về các tình huống cơ bản.
@duchaitp Hải hóng hớt, sức khỏe hạn chế nhưng chưa từ bỏ tăng nào
@vansutuyduyen Huy hư hỏng, có sự cố phát sinh, theo gái bỏ vài tăng ở QN, kiểm điểm và rút kinh nguyệt....

Các mem ẩn danh và 1 số anh em ở QN:

Lệ lỏng lẻo : không lỏng đâu, rất khít :popo_sweet_kiss:
Tân tươi tỉnh : phê bình anh đã làm cho em và mọi người ăn trưa phải SỦA
Ngữ ngẩn ngơ : tiếc quá, chưa set kèo như dự định làm cơ bida với anh đc
Khánh khảng khái : Có vợ lái xe cho nên ăn chơi ghê quá.
Hoàng vtv : Mỗi người đều có địa vị xã hội khác nhau nhưng ngồi cùng bàn nhậu luôn bình đẳng, đừng phô trương quá.
viettel : Chưa 1 ai dám nhét lại tiền vào túi của mình, nhưng vì 1 người anh cũng như không gian lần này mình không muốn phát sinh như sự cố đốt tiền ...
văn vẻ : chưa tiếp xúc nhiều nhưng cảm ơn anh vụ uống lon bia cái.
Hiệp hờ hững : anh nên cẩn trọng hơn về cách kiểm soát lúc say, có thể anh ko nhớ đã nói gì nhưng chắc hẳn cũng đã được nghe kể lại ... Nhưng cũng cảm ơn anh tạo cớ cho em được gần người đẹp được nhiều hơn.
...

Khoảng time offline tạm hoàn thành và chưa đúng lắm so với kế hoạch dự kiến. Mọi sai xót trong khâu tổ chức là điều không tránh khỏi. Nếu có điểm j không hài lòng mong các anh chị em ghim sâu để báo thù trong các đợt offline về sau nhé :popo_smile:

Hình ảnh buổi offline đã được các phó nháy tổng hợp bên này : https://mmo4me.com/threads/hinh-anh-offline-khu-vuc-mien-trung-ngay-5-6-7-thang-6-nam-2020.410974/

See you again !!!

@namtt007 Nam nôn nóng, hoàn thành nhiệm vụ tương đối ok nhưng hạn chế phát sinh sự chỉ đạo từng ly từng tý và đồng chí nên chú ý hơn về lời ăn tiếng nói cũng như nên nhạy bén hơn về các tình huống cơ bản.
mấy ae từng nhậu chung với mình cũng nói y như vậy, hihi. Mình cũng toàn nói cho vui thôi chứ cũng ko có ý gì, có gì không phải sếp bỏ qua cho nhé :popo_big_smile:

Hiệp hờ hững : anh nên cẩn trọng hơn về cách kiểm soát lúc say, có thể anh ko nhớ đã nói gì nhưng chắc hẳn cũng đã được nghe kể lại ... Nhưng cũng cảm ơn anh tạo cớ cho em được gần người đẹp được nhiều hơn.

See you again !!!
Tiên trách kỷ hậu trách nhân. Có những việc mình không muốn xảy ra nhưng nó đã xảy ra. Qua sự việc hôm đó đồng chí Hiệp đã nhận ra một số vấn đề cần phải nhớ:

1. Phải biết mạnh dạn từ chối nếu cảm thấy không ổn khi set kèo chung mà biết khả năng không hợp gu rất lớn. Đừng quá vị nể mà lời mời nào cũng nhận, đôi khi mục đích của người ta không vô tư như mình vẫn suy nghĩ.
2. Vui thôi đừng vui quá, đôi khi vui quá sẽ quên mất việc tuân thủ nguyên tắc mà mình vẫn làm hằng ngày.
3. Uống có kiểm soát và kiềm chế bản thân hơn đừng để những yếu tố bên ngoài ảnh hưởng tới hành động của mình.
4. Nhớ kỹ sai một ly đi một dặm.

Hẹn một ngày gặp lại chỉ có những anh em bình dân chơi vui vẻ với nhau. Vẫn còn nhiều tiếc nuối!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,695
Latest member
topnhacaiuytinar
Back
Top Bottom