DaClix - DaClix.com * Site Evolution mới tìm năng, Cashout chỉ 1$

Probux?
?Hd không được tiền thì hd làm gì?
bác có thể hướng dẫn mình cách để hd trên diễn đàn được không bác mong bác chỉ dáo nhé, mà sẵng tiện hỏi luôn, tại sao trên diễn dàn ptc tại sao lại có nhiều người đăng những thanh toán lên diễn đàn, đăng thanh toán lên có được tiền không, có gì bro giải đáp giúp mình nhé . Mình mới chơi ptc nên ko biết nhiều mong bro thông cảm nhé ! :D

bác có thể hướng dẫn mình cách để hd trên diễn đàn được không bác mong bác chỉ dáo nhé, mà sẵng tiện hỏi luôn, tại sao trên diễn dàn ptc tại sao lại có nhiều người đăng những thanh toán lên diễn đàn, đăng thanh toán lên có được tiền không, có gì bro giải đáp giúp mình nhé . Mình mới chơi ptc nên ko biết nhiều mong bro thông cảm nhé ! :D

- Hoạt động (hd) trên diễn đàn dĩ nhiên là cần am hiểu tiếng anh.. Và hiển nhiên gặp bài nào cũng nhảy vào cmt, thế thôi bạn à :|
Cái đầu làm nên tất cả, và cá nhân mình am hiểu chỉ 10% tiếng anh vẫn hd được, nói chung là kinh nghiệm.

- Tụi nó thích đăng thanh toán cho vui vậy thôi, đa số các PTC không Bonus tiền khi chúng ta đăng thanh toán, tuy nhiên số ít lại có.
Lý do tụi nó đăng thanh toán có thể vì nội qui bắt vậy: ai không đăng thanh toán thì lần pay 2 nó band nick.

Đã nhận pay 1, và đang chờ pay 2

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week