DaClix - DaClix.com * Site Evolution mới tìm năng, Cashout chỉ 1$

levuhoangNEO

Junior
Reactions
20
MR
0.003
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

New site Evolution - DaClix, đã chính thức Open sau kì Beta của mình, hiện tại mọi thứ đều hoạt động ổn định.

Link Gia Nhập: http://www.daclix.com/?ref=levuhoang

>Info<
PerClick:
0.02$, 0.01$, 0.001$
PerDay: 0.040$ ~ 0.060$
Cashout: Paypal, Egopay
RefClick: 50%

Last edited:
Mỗi ngày dành khoảng 15 tiếng cho việc hd forum.
Và hiển nhiên hd forum phải có lợi ích gì đó mình mới hd,
Ngoài việc hd forum thì xen giữa thời gian đó mình còn quản trị & quảng bá các site PTC khác trong các forum quảng bá.
Là một người tham gia lĩnh vực PTC trong thời gian gần đây, đang rất yếu kém kinh nghiệm, nên gần như tất cả thời gian của mình chỉ để cho PTC và PTC.

Mong một tương lai vượt bậc :)

Ngoài việc hd forum thì xen giữa thời gian đó mình còn quản trị & quảng bá các site PTC khác trong các forum quảng bá.
Là một người tham gia lĩnh vực PTC trong thời gian gần đây, đang rất yếu kém kinh nghiệm, nên gần như tất cả thời gian của mình chỉ để cho PTC và PTC.

hi, rất tốt, chúc bạn thành công, chơi ptc nếu có ý định xem nó là một nghề kiếm tiền thì phải vậy :p

lại thiếu MỤC , mình nên xử lý thế nào cho thỏa đáng đây chủ topic :confused:

hi, rất tốt, chúc bạn thành công, chơi ptc nếu có ý định xem nó là một nghề kiếm tiền thì phải vậy :p
Okay, ty bạn :D

lại thiếu MỤC , mình nên xử lý thế nào cho thỏa đáng đây chủ topic :confused:
@@ Bó tay thật, cái gì cũng nhớ chuẩn, mà vụ này lại quên.
Thôi thì lần này cho qua đi bạn, lần sau cứ khóa ip vĩnh viễn & cả nick là thỏa đáng.

rút tiền hơn 1 ngày rồi chưa thấy về, liệu có scam :(

bác này làm MOD ở 1 số site thì phải, bác quảng bá các forum thì DR của bác có kiếm được nhiều không vậy ( ref nước ngoài ) , có đầu tư trang nào không ?

Còn tùy theo mình đặt banners ra sao, và cách mô tả site của Banners.
Chứ đặt Banners không thì đời nào có được DRefs
Dạo này mình không còn cái trò ghi chữ mô tả site trong Banners nữa, vì là Moderator rồi, phải nghiêm túc làm gương.
Nên gần như là ít được DRefs.

bác ơi như bác hd form

site probux nghĩa là sao bác, bác đăng tin lên diễn đàn là sao bác? có được tiền ko

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back