Bounty DAC - DACXI Community Exchange Coins - Chạy tới 25/07, trả thưởng cao

Status
Not open for further replies.
Chắc chuyển qua làm bounty quá :D cơ mà cảm thấy nuôi acc khó nhằn
Nuôi không được nhiều acc thì nuôi 1 acc thôi bác, bounty mà nhiều acc em thấy k nổi đâu :confused:

thấy giá token hơi ảo, thôi chấm tối về làm :)
Theo giá ICO thôi bác, lên sàn rồi mới biết nó ảo hay thật :D. Bác làm có gì thêm zô referer boyknightvn ủng hộ em nhé :D. Cám ơn bác :D

Không ai làm con này hết hả ta :eek:

Có em đây :rolleyes:
Vắng tanh :(, chắc mọi người sợ scam hả bác, mà không ai để referer là em luôn :(, buồn thật

Vắng tanh :(, chắc mọi người sợ scam hả bác, mà không ai để referer là em luôn :(, buồn thật
Dự án nào chả sợ scam bác ơi , bounty nào cũng có khả năng scam mà , em đọc cái Dacxi này thấy công nghệ Exchange của nó mới + hay hay nên em quyết định tham gia :rolleyes:

Cái chiến dịch telegarm
4. Ở trong nhóm cho đến khi kết thúc ICO.
5. Điền mẫu báo cáo cho đến 10 giờ tối NZT vào thứ Bảy.
6. Xem kết quả lúc 3 giờ chiều NZT vào các ngày Thứ Ba
Chỗ này sao nhỉ

Dự án nào chả sợ scam bác ơi , bounty nào cũng có khả năng scam mà , em đọc cái Dacxi này thấy công nghệ Exchange của nó mới + hay hay nên em quyết định tham gia :rolleyes:
Hi hi, em thay mặt bạn em cám ơn bác nhé :D

Cái chiến dịch telegarm
4. Ở trong nhóm cho đến khi kết thúc ICO.
5. Điền mẫu báo cáo cho đến 10 giờ tối NZT vào thứ Bảy.
6. Xem kết quả lúc 3 giờ chiều NZT vào các ngày Thứ Ba
Chỗ này sao nhỉ
4. Là bác không đc out khỏi group telegram cho tới khi ICO kết thúc
5. Đây là bác làm report (báo cáo) như các bounty khác đó, hoặc bác vào trong trang Bounty của nó cũng thấy nhiều ng` làm report rồi bác làm theo. 10 giờ tối NZT là 10 giờ tối theo giờ bên New Zealand (nó nhanh hơn bên mình 5 tiếng)
6. Là bác xem số token bác nhận được vào 3 giờ chiều theo giờ New Zealand vào thứ 3 tuần sau đó

chưa có thời gian mà tham gia
Tranh thủ nha bác, nó mới extend thêm 1 tuần là tới 1 tháng 8 là xong bounty đó bác

Có những nv nào phải làm bác ơi. Đọc khó hiểu quá. Vì giờ e ms nhúng vào mmo. Bác thông cảm ạ

Có những nv nào phải làm bác ơi. Đọc khó hiểu quá. Vì giờ e ms nhúng vào mmo. Bác thông cảm ạ
Ca này khó, mới nhúng vào thì phải tìm hiểu nhiều, đầu tiên là bác phải có các khái niệm về ví và tạo đc ví đã, sau đó nếu muốn làm Bounty này thì bác phải có Facebook và Twitter nhiều friend hoặc follow, hoặc nếu giỏi tiếng Anh thì tạo acc Bitcointalk để đặt chữ kí cũng đc

Hnay bắt đầu tuần 3, mọi người có tham gia thì điền boyknightvn vào phần referer giúp em nhé :D

Quên thông báo với mọi người, hiện dự án đã được kéo dài thêm tới ngày 01/08 nha mọi người :D

Thế nào rồi các bác,thấy gửi mail về lằng nhằng quá
Theo tình hình là bên team dev đang xử lý, hẹn mình ngày 22 tháng này. Ráng chờ thôi chứ biết sao giờ bác, giờ em thấy bounty nào cũng delay @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,389
170,501
Latest member
12betgreen

Most viewed of week

Most viewed of week