• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Đã Verify đc Solid Trust Pay ^^

panda_92

Senior
Reactions
418
MR
0.000
Chuyện là vầy mình mún chia sẻ niềm vui của mình khi thấy solidtrustpay verify cho mình. Lúc đầu khoảng ngày 23 tháng 3 mình đã bắt đầu verify theo hướng nộp cmnd và invoice nhưng khi tới hạn xét hồ sơ xong mìh vẫn chưa thể verify đc thế là dồn dập mấy ngày ròng tới ngày 15 tháng 4 mình đã nộp đến lần thứ 3 vẫn ko đc. Thì cách đây 3 hôm mình verify = credit card cũng chờ đợi và hi vọng và rồi hôm ni vào xem mình hết sức vui mừng vì đã verify đc. :binhsua07: Cũng nhờ bác tonghieu đã chỉ dẫn mình rõ ràng :). Tks bác nhìu. Nếu sau này có ai gặp rắc rối với nó có thể pm mình mình sẽ giúp bạn tận tình :D. Nick yh của mình là panda_92. đây là hình ảnh đã đc verify:binhsua10:

Attachments

67.1 KB · Views: 336
dùng debit card đc ko anh? em gửi file ảnh cũng lâu rồi mà chưa được verify.

veri bằng debit thì mình chưa thử nhưng đã veri được bằng cách gửi cmnd và bill, 1 tuần sau là veri xong :D

Chủ thớt là girl đấy cậu! =)). Đúng là không ai nghĩ là girl!

cái acc của mình gửi cmnd từ hồi nào chẳng dc j hết

tình gửi thẻ mà thấy bác nào bảo h STP ko cho VN veri nữa ? vụ này dug ko vậy ?

cái acc của mình gửi cmnd từ hồi nào chẳng dc j hết

tình gửi thẻ mà thấy bác nào bảo h STP ko cho VN veri nữa ? vụ này dug ko vậy ?
mình hem bít nữa chỉ bít là cách đây 3 hôm mình đã thử và hôm ni nó đã cho mình verify :D ko thử sao bít đc hihi

Bạn này là Boy mà.Cu này nghịch ngợm lắm.chúc mừng cu.:D

Cái gì dễ Verify mà ít limit là mình dùng thôi ,chứ AP bi giờ Veri khó quá dùng cũng nhiều cái hạn chế ./

Mình cũng đã send CMND, passport, bill phone, hoá đơn ngân hàng gần 1 tháng rồi mà chưa thấy tin tức j cả.
Nghe Tiến sỹ Sáng nói là STP không cho mem VN verify nữa. Nên đành bỏ. Kệ

Mình cũng đã send CMND, passport, bill phone, hoá đơn ngân hàng gần 1 tháng rồi mà chưa thấy tin tức j cả.
Nghe Tiến sỹ Sáng nói là STP không cho mem VN verify nữa. Nên đành bỏ. Kệ
Không có j là ko thể mình cũng thất vọng dữ lắm :binhsua09:

Không có j là ko thể mình cũng thất vọng dữ lắm :binhsua09:
Đã làm theo tình yêu của mình và sau 1 ngày em í đã veri ok ngon chun hết.Thanks tình yêu nhỏ của anh nhé! :binhsua07:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom