Matrix Đã tới hạn trangex vào nhận hàng nhé

Status
Not open for further replies.

phamvn1988

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Adzrewards đã scam hay chưa thì chắc ai tham gia cũng biết rồi. Như đã hứa, xin mời trangex thực hiện lời hứa với mem, nói được thì phải làm cho được nhé.

LeeHienLong

Banned
Reactions
137
MR
0.000
Adzrewards đã scam hay chưa thì chắc ai tham gia cũng biết rồi. Như đã hứa, xin mời trangex thực hiện lời hứa với mem, nói được thì phải làm cho được nhé.
Cậu đưa luôn cái pic tuyển ref của cậu ta vào bài viết để mọi người đọc nữa nhé. muốn xem tuyển ref kiểu gì mà gê thía?

kenzjtk

Junior
Reactions
519
MR
0.000
$600.00
Services
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
There are currently 12 users browsing this thread. (8 members and 4 guests)
kenzjtk, kangtahieu, lieuhoacuong, linhdungvn, nguy3ntrungkien, trangEX, trantienk5cntt
nhân vật chính đã xuất hiện :binhsua172:

cuonga3k

Banned
Reactions
493
MR
0.000
nó có tiền án tiền sự trong giới mmo rồi cứ theo nó làm gì nữa :( :binhsua163:

Reactions
164
MR
0.000
vì nhưng cái này ko có j là to tát cả! Mọi người thừa biết là chơi cái món này thì rủi ro cao. Dám chơi dám chiụ, khẩu hiệu của mình luôn là lều ăn nhiều, một là ăn mì gói hoặc là ăn thịt bò. MÌnh bị 3 acc block mỗi acc trên 1k mà mình có ca thán ai đâu. Chỉ biết trách số mình đen thôi! Chúc các bạn đi tắm để hạ hỏa! :binhsua156:

trangEX

Banned
Reactions
158
MR
0.000
vì nhưng cái này ko có j là to tát cả! Mọi người thừa biết là chơi cái món này thì rủi ro cao. Dám chơi dám chiụ, khẩu hiệu của mình luôn là lều ăn nhiều, một là ăn mì gói hoặc là ăn thịt bò. MÌnh bị 3 acc block mỗi acc trên 1k mà mình có ca thán ai đâu. Chỉ biết trách số mình đen thôi! Chúc các bạn đi tắm để hạ hỏa! :binhsua156:
quan tâm làm gì có 1 số thằng như chủ topic lấy cắn người làm niềm vui thôi mà :) . Có gì pm em qua yahoo nha :D

- - - Updated - - -

Tên Vinamos này sao lại được Trangex thank vậy ta? pro quá mức rồi :m187:
thích thank cho thank :))

- - - Updated - - -

làm cái nick mới vậy là xong :binhsua172:
nghe hợp lý nhẩy bạn nhẩy :binhsua172:

- - - Updated - - -

ko thấy thằng chủ topic topic nào nó cũng vào cắn hả các bạn :) nó chỉ muốn ban cái nick này chứ nó tốt lành gì cho ai :)
nó để SCAM luôn mà :))
Ruby có vào thì ban luôn hộ mình cái nick nha, biết vậy nghe lời ruby từ trước tạo nick mới chứ xài nick cũ cho' vẫn đánh hơi đc mà cắn ác quá :)

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.033
Chat with me via Skype
Chào,

Chuyện hứa hẹn, giao kèo giữa các bạn vui lòng giải quyết qua Inbox/Massage/Chat trực tiếp trước khi đưa lên diễn đàn nhé.
Nếu có vấn đề gì cần đối chất hoặc đưa thông tin các bạn vui lòng lập topic trong box: Chat / Report Scam / Suggest Feedback / Support Center nhé :)

Thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week