Đã tìm được cách kiếm tiền cho riêng mình

maiyememcope

Senior
Reactions
201
MR
0.157
Follow me on Facebook
đọc lại all các ý bác cmt thì thấy khá nhnèu vấn đề mâu thuẫn giữa các cmt
không tin thì các bác đọ lại đi
VÀ waiting xem ý định của thớt lập ra cái píc này ?:D:D:D:D
Nếu đụng chạm pro nào xin được ăn gạch và thứ lỗi

Để xem đã, được thì share. Mà mấy ông trên này hay cheat lắm, share xong sợ nát nên để chơi thêm thời gian nữa đã. Khi nào kiếm được vài ngàn rồi share
đầu tiên sợ nát
Thực ra cách kiếm tiền này đã có 1 pro chia sẻ gần 2 năm nay rồi, mình ngồi lật lại các topic rồi tình cờ lụm được. Mình đang kiếm tiền theo cách của pro đó, nói chung cách kiếm tiền này đến đời con cháu mình cũng không nát được, các bạn cứ chịu khó tìm tòi là sẽ ra thôi
sau đó kêu làm cái này đến đời con cháu ăn cũng ko nát
Mình khôg dám nói, sợ đụng đến bát cơm của một số người.
sau đó kêu sợ đụng đến bát cơm của 1 số người
là sao ta

Thực ra lời bác thớt nói là hoàn toàn có thể, nhưng mình khuyên bác thớt nên suy nghĩ thật kỹ rồi mới quyết định nghĩ việc ở cty.
Một điều thứ hai mình khuyên bác thớt là đừng vì quá vui mừng mà chuốc họa vào thân, bản thân con người thường là ganh ghét và đố kỵ với thành công của người khác, cho nên hãy giữ im lặng khi bạn đã thành công. Mình biết khi bạn đã "giác ngộ" ra một con đường kiếm tiền thì trong lòng bạn vui giữ lắm, niềm hạnh phúc như vỡ òa, nhưng bạn cần phải kiềm chế :D
Một bài học mà bác thớt nên tham khảo: https://mmo4me.com/threads/vi-sao-minh-khong-cong-bo-thu-nhap-cho-cac-ban.183446/#post-3509679

Last edited:
Thực ra lời bác thớt nói là hoàn toàn có thể, nhưng mình khuyên bác thớt nên suy nghĩ thật kỹ rồi mới quyết định nghĩ việc ở cty.
Một điều thứ hai mình khuyên bác thớt là đừng vì quá vui mừng mà chuốc họa vào thân, bản thân con người thường là ganh ghét và đố kỵ với thành công của người khác, cho nên hãy giữ im lặng khi bạn đã thành công. Mình biết khi bạn đã "giác ngộ" ra một con đường kiếm tiền thì trong lòng bạn vui giữ lắm, niềm hạnh phúc như vỡ òa, nhưng bạn cần phải kiềm chế :D
a hãy giữ im lặng, nha a thớt,vì im lặng là vàng nên im lặng có tiền,cố lên

phuoc0191vn

Senior
Reactions
184
MR
0.170
Sau bao nhiêu ngày nằm vùng trong trang này cũng như tìm hiểu 1 số trang mmo khác thì tôi đã tìm được cách kiếm tiền cho riêng mình. Cách kiếm tiền này chẳng mất tí vốn nào, cực thời gian đầu thôi nhưng sau đó tiền cứ tự động chảy vào túi thôi (không phải Youtube nhé). Hôm nay, 15$ đầu tiên đã vào túi, ngày mai sẽ tiếp tục và tăng dần theo ngày.
Thực ra thì tôi đang làm ở 1 công ty lương tháng cũng 10 củ thôi, nhưng mà buổi tối rảnh nên tìm cách kiếm thêm tí. Xem chừng kiếm tiền trên mạng dễ thật. Đang băn khoăn có nên bỏ làm ở công ty để ở nhà tập trung vào mmo .
Mọi người vào tư vấn cho tôi với.
bác nhận đệ không ? em theo với ? ngày 2$ thôi là đủ rồi

Reactions
717
MR
1.616
chào thân ái và quyết thắng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008