Đã nhận check của ZeekRewards

:D 300acc bỏ hết , jo còn 300acc PZ cất kho đợi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Ủa nó chuyển check mà, giữ acc PZ làm gì bác
:D đợi t Zeek khác nó lòi ra . chứ hồi đó nó mail t bỏ hết ko YC cashback

nó thích chân dài , chứ Bắc Hải đây thì cafe có mà nguyên làng
Nhiều chuyện gớm, gần tới giờ rùi kìa pa, ta chạy qua 10 phút tới quán nào? @quanvinhphong có đi hem chạy qua nè :D:D:D

thôi 2 thím mua luôn cafe rồi cầu truyền hình trực tiếp trên này luôn đi,chạy chi nữa:D:D
Review là đã đi rùi, hắn chọn quán toàn chân dài giới tính thứ 3, làm mất hết cảm giác :mad::mad::mad:

Mới phẩu thuật xong, đnag nằm ở nhà 3 tuần rùi, chưa đi xe dc nha các Bác!
Mi ráng giữ gìn sức khỏe đi nha, hồi nãy gọi 2 số fone toàn là ò í e ....
P/s: Đại gia @ncxn khi nào lãnh ngân hàng rùi thì làm 1 chầu nha mới nhận của 1 acc được 60% mà đã 1140.00 Mỹ kim rùi ko biết nhận hết được bao nhiêu nữa:D:D:D

Chúc mừng thớt. Zeek huyền thoại nuôi VIP như nuôi con 1 thời:D

tiền đâu mà kinh vậy @@!! ko biết vụ này luôn

Ngày xưa nó gửi cho mình 1 cái phiếu ! Còn giờ Sec Zeekreward thế nào bác chụp lên mình xem nào ?

Ngày xưa nó gửi cho mình 1 cái phiếu ! Còn giờ Sec Zeekreward thế nào bác chụp lên mình xem nào ?
check của ngân hàng gửi thông qua cơ quan kiểm kê tài sản, không phải của ZR nữa.

thì biết zeek mà sau vụ nó đi tưởng đi luôn ko tìm hiểu gì nữa

vụ này là nó hoàn $ trong acc hả cậu?
Theo mình hiểu là không phải, mà giống hình thức đền bù thiệt hại khi tham gia vào ZR, chứ mấy ông có rút lãi từ nó rồi thì mình không chắc, acc mình hồi đó mới nạp tiền vào, chưa làm ăn gì được.

Lại có vụ hoàn tiền này nữa à :D.
Lâu rồi ko còn nhớ acc PZ nữa

Hình như không có hình thức hoàn tiền vào PZ, nó chỉ gửi check về địa chỉ đã claim thôi, ở post 1 tớ có đăng thông tin.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom