• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Đã mua đủ

Status
Not open for further replies.
Chuẩn đấy nhớ kiểm tra lại ID của thớt nhém chuẩn hãy send, mà sao thơt lâu thế em có 400k, chưa thấy rep l;ại cho em

@toante e nói chuẩn không thớt, chuẩn thì reply thu e trước đi nào, 36k nhé

Bác nào bị dính nick toantee2005 lừa chưa
chia sẻ

Anh em cẩn thận đề phòng củi lửa nhé :)
MỚi có một tên SCAM lời dụng FAKE yahoo của chủ topisc PM mjk gạ gẩm bảo send tiền qua trước anh em nên check kỹ yahoo trước khi send tiền nhé :)

Yahoo SCAM : toantee2005

mình bị dính 8k, tức quá

có khi nào ac của thớt hôm nay bị hack và hacker đang vào acc để mua không nhỉ :))

Scamer ơi, giao dich với tao nè, 100k STR, sent tiền vào bank tao trước đi. mail tao nè, có gì trao đổi nhé :D [email protected]

có khi nào ac của thớt hôm nay bị hack và hacker đang vào acc để mua không nhỉ :))
cảnh báo chuẩn quá .. mà thớt có bảo hiểm thì phải chịu trách nhiệm thôi ah :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,852
172,930
Latest member
newbenew

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week