• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Đã lên lịch Offline cho anh em MMO ở Huế, Mem MMO Huế vào xem thông tin ở đây.

Thiết nghĩ cái G face của anh lập , nếu như đúng Huế thì chỉ cho thành viên Huế thôi , còn đại trà như rứa chả ra gì cả , nhiều khi anh em muốn chia sẻ , hợp tác gì gì đại loại thế nhìn cũng nản > ko phát triển dc .
Đôi lời ngu ý :)
Chắc move bớt những ng ko phải ở Huế đi quá ^_^ Vì mem ở Huế vẫn chưa nhìu lắm nên mình vẫn cho nhìu ng tham gia tìm hiểu! Group mở chứ ko phải đóng trong phạm vi chỉ là ở Huế bạn ah!

up up lên nào

bạn không nên nói thể hội mmo huế mới thành lập mà bạn dim hàng thế làm sao lớn mạnh được, ai không hợp tác thì thôi ai hợp tác thì nhào vô , giống như group đà nẵng hồ chí mình kêu gọi ai ở đó thì vào ầm ầm chiến rầm rầm có sao đâu
Tùy bác nghĩ thôi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

mà bác ở huế hay sao , câu nói ngụ ý gì đây o_O
Ko quan tâm lắm ^_^... Group đi đúng hướng là MMO chứ ko phân biệt vùng miền và cũng là nơi hội tự của a e xứ Huế... hết!

mà bác ở huế hay sao , câu nói ngụ ý gì đây o_O
Vâng bác . Cơ bản là do ở Huế này cao thủ nhiều lắm , em quen cũng ko dưới 10 người dc gọi là cao thủ . Còn tàn tàn thì chắc đem bắn 5 ngày ko hết ý . Đều do ko tập hợp , với nhiều G loãng như G face kia nên anh em ko hợp tác dc với nhau . tiếc bác ạ

Vâng bác . Cơ bản là do ở Huế này cao thủ nhiều lắm , em quen cũng ko dưới 10 người dc gọi là cao thủ . Còn tàn tàn thì chắc đem bắn 5 ngày ko hết ý . Đều do ko tập hợp , với nhiều G loãng như G face kia nên anh em ko hợp tác dc với nhau . tiếc bác ạ
Loãng hay ko thì còn do yếu tố con người bên trong nữa bạn ah ^_^ Ko phải thấy nhìu nơi gọi là loãng đc ^_^

hị hị có ai ở HN off nháy đi :(

up nào sáng nay chủ nhật 23.8 sẽ off tại cafe cóc Trương Đinh huế nha

Thẳng tiến thôi nào AE

giới thiệu vài người xem bác

Lịch off 30/08/2015 diễn ra tại CF Thảo Nguyên, 11 Lê Lợi, TP. Huế vào lúc 8h sáng nhé AE!

Thông báo thay đổi địa điểm off hằng tuần theo thống nhất:

Địa điểm: Cf Cây Si
Địa chỉ: 07 Lê Lợi, TP. Huế
Time: 8h00 sáng Chủ Nhật mỗi tuần
Mục đích off: Giao lưu, chém gió, phang bão vẫn hái ra tiền :eek::eek::eek::eek::eek::eek:
Contact mobile: 0935710202 (Mr.Minh)

Thông báo thay đổi địa điểm off hằng tuần theo thống nhất:

Địa điểm: Cf Cây Si
Địa chỉ: 07 Lê Lợi, TP. Huế
Time: 8h00 sáng Chủ Nhật mỗi tuần
Mục đích off: Giao lưu, chém gió, phang bão vẫn hái ra tiền :eek::eek::eek::eek::eek::eek:
Contact mobile: 0935710202 (Mr.Minh)
vừa liên lạc, các bạn đã về nhà, đang liên lạc nhậu

vừa liên lạc, các bạn đã về nhà, đang liên lạc nhậu
Oki! Đã lên lịch!
Off giao lưu tối nay 06/09/2015 Lúc 18h00 tại 178 Phan Chu Trinh, TP Huế! Mời tất cả AE group MMO Huế cùng tham dự nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom