[ĐÀ LẠT - LÂM ĐỒNG] Điểm danh anh em

hahaha, mình mem mới xin báo danh.
sắp xếp time chào sân anh em thôi :popo_boss:
nghe đồng chí nói chỉ rảnh ban ngày và buổi tối bận ??? thì mềnh nhậu từ sáng đến chiều thôi :popo_big_smile:

từ sáng mai đến chiều mốt luôn nha. :popo_ah:
quá đơn giản , chỉ cần làm cái đơn thông báo time và địa điểm gửi cho ban hậu cần ĐL duyệt là xong, sáng mai đến chiều mốt đã là gì, thế là đồng chí chưa biết lịch sử nhậu mỗi ngày 3 tăng kéo dài trong hơn 2 tuần của team ĐL rồi =))

quá đơn giản , chỉ cần làm cái đơn thông báo time và địa điểm gửi cho ban hậu cần ĐL duyệt là xong, sáng mai đến chiều mốt đã là gì, thế là đồng chí chưa biết lịch sử nhậu mỗi ngày 3 tăng kéo dài trong hơn 2 tuần của team ĐL rồi =))
nói vậy chứ mình chỉ thích lai rai, xong về ngủ.
nhậu 2,3 tăng phê quá thói hư tật xấu lòi ra hết ngại lắm.:popo_go::popo_go:

nói vậy chứ mình chỉ thích lai rai, xong về ngủ.
nhậu 2,3 tăng phê quá thói hư tật xấu lòi ra hết ngại lắm.:popo_go::popo_go:
thế túm lại là đồng chí có muốn chào sân với team ĐL ko thì cho time địa điểm để anh em còn thu xếp :))

thế túm lại là đồng chí có muốn chào sân với team ĐL ko thì cho time địa điểm để anh em còn thu xếp :))
Thứ 3,4, hoặc 5 tuần sau mình rảnh trong ngày, nhờ dalat chọn dùm địa điểm, mình cũng ít đi nên không biết nhiều.
nếu được có thể xin off, chơi với ae cho lâu và sâu.

Thứ 3,4, hoặc 5 tuần sau mình rảnh trong ngày, nhờ dalat chọn dùm địa điểm, mình cũng ít đi nên không biết nhiều.
nếu được có thể xin off, chơi với ae cho lâu và sâu.
tuần sau mình đi phượt mất rồi , thu xếp đc trận bán kết tới đi nhậu kết hợp xem đá cùng anh em luôn thì đi, làm j mà CN ko đc rảnh :popo_boss: tư nhân hay nhà nước ???

tuần sau mình đi phượt mất rồi , thu xếp đc trận bán kết tới đi nhậu kết hợp xem đá cùng anh em luôn thì đi, làm j mà CN ko đc rảnh :popo_boss: tư nhân hay nhà nước ???
à, mình làm dịch vụ nên cuối tuần khó off lắm.
vậy là ae có hẹn ngày 2/12 rồi đúng ko? lúc đó sắp xếp được thì mình báo nha.

à, mình làm dịch vụ nên cuối tuần khó off lắm.
vậy là ae có hẹn ngày 2/12 rồi đúng ko? lúc đó sắp xếp được thì mình báo nha.
đồng chí làm dịch vụ điều đào ở kara hay sao mà chỉ làm tối :popo_big_smile:

mấy cuộc nhậu bình thường thì anh em ĐL hẹn ngẫu hứng đâu cần hẹn trc làm j, cứ alo 5 phút sau có mặt thôi, ĐL bé như cái lỗ mũi 5 phút di chuyển là còn dư time rồi :popo_boss:

đồng chí làm dịch vụ điều đào ở kara hay sao mà chỉ làm tối :popo_big_smile:

mấy cuộc nhậu bình thường thì anh em ĐL hẹn ngẫu hứng đâu cần hẹn trc làm j, cứ alo 5 phút sau có mặt thôi, ĐL bé như cái lỗ mũi 5 phút di chuyển là còn dư time rồi :popo_boss:
hahaha, mình làm homestay, trực đêm.
Ace nhóm mình chắc toàn freelancer dalat ha, mình năm ngoái rảnh tí cũng có theo dalat làm airdrop một thời gian, rồi vì công việc lại bỏ.

hahaha, mình làm homestay, trực đêm.
Ace nhóm mình chắc toàn freelancer dalat ha, mình năm ngoái rảnh tí cũng có theo dalat làm airdrop một thời gian, rồi vì công việc lại bỏ.
đồng chí nhầm mềnh với ai rồi, mình ko chơi airdrop với bú ty :popo_boss:

vậy là có theo cái mảng gì đó, quên bà rồi. hahaha.
mà đồng chí tự mở homestay hay trực cho ai, cho cái tên homestay coi nào, biết đâu toàn người quen cả, homestay ở ĐL mềnh cơ cấu cũng khá nhiều biết đâu gặp rồi cũng ko chừng :popo_choler:

mà đồng chí tự mở homestay hay trực cho ai, cho cái tên homestay coi nào, biết đâu toàn người quen cả, homestay ở ĐL mềnh cơ cấu cũng khá nhiều biết đâu gặp rồi cũng ko chừng :popo_choler:
mình làm thuê thôi, Lalaland ở Triệu Việt Vương.
ngày đi Sale, mà đang chán quá đây,

mình làm thuê thôi, Lalaland ở Triệu Việt Vương.
ngày đi Sale, mà đang chán quá đây,
ngon, chỗ ms Hương phải ko ??? hôm nào đổi gió dẫn em gái mưa vào đó check in :popo_big_smile:

Chính xác, vô đây cf nha dalat. Bên mình không cho đi giờ nha. :)
mềnh chưa bao giờ có khái niệm đi giờ , đào cũng thế mà kép cũng vậy, thứ nhất đi giờ đào nó nhấp cho nhanh rồi phắn mất chất lượng , thứ 2 mềnh ko bao giờ chịch dưới 2 slot nên luôn luôn phải qua đêm :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,481
Latest member
Hinata7

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom