• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Đã hết bão chưa A-e ??

Có vẻ bão sau khi đổ bộ gần 48h và đã tan :D. A-e c.bị lại chiến thôi :D

Chưa tan đâu, mới chỉ suy yếu thôi, mà chắc cũng sắp tan roài :) 50% thoát nạn, 50% chưa biết số phận, qua hết thì tốt, miình mới bị duy nhất 1 em xấu số đang sống dở chết dở do log và nghịch ngợm đúng lúc đang trong tâm bão :D

Hết ròi,mai chuẩn bị reg lại vài cái,mit tiếp thì thôi em xin......reg dùng tiếp:confused:

Hết rồi nhé mọi người :D. 12h trôi qua không còn ai bị nữa rôi :D

:D hên xui , coi chừng mít tiếp lại khóc

Hết bão rồi mấy bác nhé. Giờ chỉ còn mưa thôi mà mưa lớn lắm. Ngập hết bánh xe luôn

bán ac ver 1 năm, với 1 ac ver 6 tháng. ai xúc pm yahoo cần tiền gấp nhé. tronghoang_PDS

Acc pp mình ver 5 tháng rồi, giao dịch thì cũng ko nhiều. Hôm qua giờ vẫn giao dịch bình thường không có vấn đề gì. Kì vậy nhỉ, có lẽ hên chăng?

:D vừa mua vừa bán là sao thế

biết đâu tối nay đến lượt bác đấy :D
Mình bị 1 em đêm qua rồi. Vừa viết email cho bọn nó thôi chứ k call đc :D. Hi vọng mai nó thả :D

Acc pp mình ver 5 tháng rồi, giao dịch thì cũng ko nhiều. Hôm qua giờ vẫn giao dịch bình thường không có vấn đề gì. Kì vậy nhỉ, có lẽ hên chăng?
Qua con trăng sáng mai nói tiếp nhé , thường nó ban tầm khuya tới sáng =))

phải biết thời thế, lúc ac rẽ thì ta mua, nó mắc lên ta bán ra kiếm tiền cafe :D
:D khuya về đang ôm gái thì mail báo limit 2 acc =)). Teo chym ko làm ăn dc gái bỏ =)).

:D khuya về đang ôm gái thì mail báo limit 2 acc =)). Teo chym ko làm ăn dc gái bỏ =)).
cơn bão vừa qua ta bị dính 2 ac và kết quả: vừa chia tay vk hồi 2 tiếng trước.
đang tìm cách năn nĩ, chắc k xui dính mít nữa đâu :D

Tình hình thế nào rồi nhỉ ae..hix..có vào đồng..nó limit cái thì khổ

Trước mình chơi Paypal cứ nghĩ bình thường, giờ sau khi mít vài em mới rút ra kinh nghiệm, cái cơ bản ban đầu là phải chuẩn bị sẵn tâm lý ăn mít bất cứ lúc nào. Nên giờ tạt qua dùng tất cả các cổng thanh toán khác có thể, có thiệt hại cũng không mất hết, vẫn đủ tiền mua thùng omachi gặm :D

Chính thức là hết bão rồi nhé các thím

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom